Giải Bóng Bàn Doanh Nghiệp Hải Phòng Mở Rộng lần thứ VI năm 2012

Dng6688

Thượng Sỹ
Thế sao chú k sang xem như mọi năm mà chụp ảnh, dạo này gia đình bớt điều kiện hay sao mà thanh lý nhiều thế, hỏi a Thái Bác sỹ xem có lấy miếng Xiom đỏ k?

em bận quá không sang được.,,,cái vụ Thanh lý đấy là thằng duy béo nó mượn nick để giao bán,,chứ ko pphải em

wanghaohp

Moderator
Thank bác Thắng râu đã post ảnh động vật quý hiếm ,giải này may mắn vì cao thủ Quốc và Tuấn thìa ko về đc nên có huy chương ,hẹn gặp lại tại giải vợt dọc Hải Dương nhé hihi

caonhung

Binh Nhì
CLB Ngô Quyền kết thúc giải với thành tích 2 huy chương đồng: 1 huy chương đồng đôi nam của đôi Quân - Tùng và 1 huy chương đồng đơn nam của Tuân. Đây là thành tích chấp nhận được đối với 1 CLB thành phần 100% Hải Phòng, không có VĐV tỉnh ngoài Trong đó thành tích của Tuân là đáng chú ý nhất, thắng Việt Cò 3 - 2 ở tứ kết và chỉ chịu thua Hoàng Cò ở bán kết vì thể lực yếu khi phải đánh 2 trận bóng căng liền nhau. Trong trận bán kết mặc dù được khán giả nhà cổ vũ hết sức cuồng nhiệt nhưng đến ván 5 Tuân gần như không giật nổi bóng nữa mà chỉ như khều bóng vào bàn, đành chấp nhận gác vợt một cách đáng tiếc với tỉ số 3 - 2.

Bình luận từ Facebook