Giải bóng bàn Cup Hoàng Thạch mở rộng 2013

meoden82

Thượng Sỹ
nói chung TA đành hay và chắc chắn một điều sẽ là cụ chột í quên trụ cột của BB VN nhưng ở thời điểm hiện tại cu cậu vẫn còn non lắm , tôi thấy rằng phong cách đánh bóng của TA có một cái gì đó hơi thiếu máu lửa , cả trận không thấy nói hay hét một câu nào khiến cho khán giả xem cũng mất hứng và thiếu độ tin tưởng vào tay vợt nay

1/ Theo mình: hét hay k k phải là quan trọng, hình như Malong có mấy khi hét đâu, phải k?
-> điều đó nói lên rằng tâm lý của e này khá tốt, hy vọng e đc cọ sát nhiều và vươn cao hơn các đàn anh!
2/ Mục tiêu có thể là đc như VMC ngày xưa, sau đó là top 100 thế giới chẳng hạn, hay cao hơn v..v
3/ Hy vọng rằng ae có thể góp công- góp sức tạo nên cây vợt hay cho đội tuyển!
(ví dụ: em này nên đi đến các clb giao lưu với các ace nghiệp dư để họ học hỏi, có thể chấp sâu,..., và ace nên có quà cho e đó khoảng 50k/ 3 set chẳng hạn,....) như vậy vừa phát triển phong trào bóng bàn, vừa có chút tài chính để theo đuổi niềm đam mê),..
-> Để e này yên tâm khi theo nghiệp thể thao.

Last edited:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
nếu hỏi về đoàn bá tuấn anh thi mình sẽ cung cấp thông tin chính xác nhất: đòa bá tuấn anh quê ở xã hiệp cát,h.nam sách,hải dương. năm nay 18t đang học lớp 12. là vận đồn viên giữ kỷ lục quốc gia về số lần vô địch giải u. 5 năm liên tiếp từ u12-u16. vô dịch giải trẻ năm ngoái. mới đi tập huấn hàn quốc về. là cây vợt trẻ tài năg nhất vn hiện nay.phong cách thi đấu rất điềm tĩnh được ng dân hd yêu mến. với chiều cao và sải tay dài của mình e có những cú giật trái và giật phải ko lường trứơc được. sẽ trở thành cây vợt xuất sắc nhất vn ko lâu xa

Nam Sách sát với Chí Linh quê mình, Nam Sách cũng nổi tiếng là lò đào tạo nhiều vận động viên bóng bàn cho Hải Dương. Mình nghe tên Đoàn Bá Tuấn Anh nhiều nhưng giải Xuân An vừa rồi mới là lần đầu tiên trực tiếp xem cậu bé này đánh bóng... Mình thích thái độ lạnh lùng của cậu bé này và lối đánh hiện đại của em... hy vọng không lâu nữa T.A sẽ tiếp bước Vũ Mạnh Cường để trở thành tay vợt Hải Dương xuất sắc nhất...

phantom duc

Trung Sỹ
a o dau chi linh v? trước e ở gần nhà đoàn bá tuấn anh. mới chuyển vào chí linh đc 2 năm. e ở bến tắn hoàng tân

kimtuan2312

Thượng Sỹ
a o dau chi linh v? trước e ở gần nhà đoàn bá tuấn anh. mới chuyển vào chí linh đc 2 năm. e ở bến tắn hoàng tân

Mình ở Sao Đỏ, nhưng giờ chỉ còn bố mẹ ở đó thôi vì mình công tác trên Hà Nội. Ở Bến Tắm thì chắc bạn cũng đã ra Ga chơi.... ở đó có một bàn và có anh Trưởng ga đánh anti hay lắm... Xa hơn chút nữa thì bạn ra ngoài Sao Đỏ có rất nhiều chỗ có thể giao lưu, tầm D diễn đàn và có cả 1-2 người tầm C...

phantom duc

Trung Sỹ
chú thuận trưởng ga. ngày xưa ở nhà e đánh với chú ấy suốt. ngoài sao đỏ e cũng đánh rồi. đánh ở clb hữu nghị

kimtuan2312

Thượng Sỹ
chú thuận trưởng ga. ngày xưa ở nhà e đánh với chú ấy suốt. ngoài sao đỏ e cũng đánh rồi. đánh ở clb hữu nghị

ok, Hữu Nghị thì là nơi tập trung hầu hết các tay vợt hay của Chí Linh rồi, không biết bạn đã đánh giao lưu với ai và trình độ tương đương với ai ở Sao Đỏ? Hy vọng hôm nào về quê có dịp giao lưu cùng bạn

Drhongson

Đại Tá
Đoàn Bá Tuấn Anh thật đáng để các hãng Sport tài trợ , đầu tư toàn diện . Mỗi khi Tuấn Anh thi đấu
mình thấy anh Thuần (huấn luyện viên Hải dương ) luôn gật gù tán thưởng lắm . Mong Tuấn Anh có những bước tiến mạnh mẽ .
Có 1 điều thú vị là khi mình hỏi nhiều cao thủ thì ai cũng có lời nhận xét tốt và nể phục về Tuấn Anh .

Tôi toàn thua

Binh Nhì
Bạn cho biết lịch thi đấu với ? Sáng mai còn nội dung nào không bạn ? thanks.
Kết quả nhất Đồng đội thuộc Đội Trung Quốc
Nhì là Dầu khí
Ba Tư cũng thuộc về Trung Quốc
Hôm nay bắt đầu đánh nội dung Đơn.
.................Trung quốc tuy ko phải là tuyển mạnh nhưng họ đánh quá hay,nhất là vđv trẻ họ đánh cảm giác nhanh như máy,mình đoán chắc do bóng VN ta quá chậm so với họ,nhất là những pha phản công hay ko tưởng,chính ra xem nhưng trình này gặp VN lại hay hơn là xem số 1 số 2 Thế giới gặp nhau vì trình ta kém nên tha hồ TQ múa vào bàn.............hôm qua HUy Bảo Dầu khí gặp VĐV 17 tuổi trẻ này thua 0-3 là 3-11, 6-11, 9-11,mình để ý cả Quang Linh và các VĐV khác của VN trong giải ai cũng bị thua 1 vài ván 3-11 hết.............

binhyb

Moderator
Giải diễn ra từ ngày 27-29 tháng 3 năm 2013 tại nhà thi đấu Tỉnh Hải Dương
hình như có cả đội Trung quốc mời các bạn cả nước về đón xem.

Ae nào ở HD có thông tin hoặc Video về kết quả giải bb Quốc tế " Cúp Hoàng Thạch" lần IV đến hôm nay, cập nhật đưa nên Diễn đàn cho ae mọi miền được biết với?

Tôi toàn thua

Binh Nhì
Ae nào ở HD có thông tin hoặc Video về kết quả giải bb Quốc tế " Cúp Hoàng Thạch" lần IV đến hôm nay, cập nhật đưa nên Diễn đàn cho ae mọi miền được biết với?
Giải này do HD đăng cai nên ko có ảnh và video lên Diễn đàn,quả thật là rất tiếc cho ai ko dc xem,tối nay tranh nhất nhì ba toàn Trung quốc,riêng Việt Nam còn duy nhất Quang Linh và Văn Ngọc vào vòng 1-8 nhưng Quang Linh đành thất thủ trước Trung quốc và rất tiếc cho Linh khi anh hoàn toàn có hội vì toàn dẫn điểm trước.
Còn Văn NGọcHD cũng thất thủ trước VĐV Trung Quốc mới 14 tuổi........................................

hoangminhhau

Trung Uý
Giải này do HD đăng cai nên ko có ảnh và video lên Diễn đàn,quả thật là rất tiếc cho ai ko dc xem,tối nay tranh nhất nhì ba toàn Trung quốc,riêng Việt Nam còn duy nhất Quang Linh và Văn Ngọc vào vòng 1-8 nhưng Quang Linh đành thất thủ trước Trung quốc và rất tiếc cho Linh khi anh hoàn toàn có hội vì toàn dẫn điểm trước.
Còn Văn NGọcHD cũng thất thủ trước VĐV Trung Quốc mới 14 tuổi........................................
Hix, thế này thì bao giờ VN = nước bạn đây nhỉ? Mà đây mới chỉ là đội phọt phẹt của nước bạn....

khanhduy79

Trung Sỹ
giải náy HD mời 3 đội ben TQ tham gia nhưng trình độ chỉ ngang ngửa hoặc nhỉnh hơn các tay vợt VN chút xíu , giải này không mơi T&T nên không được xem Tuấn Quỳnh thi đấu cũng hơi tiếc , mình rất hâm mộ cây vợt này ở chỗ luôn máu lửa và thừa sự nhiệt tình

3 đội thì có 2 đội toàn vđv trẻ tầm 13-14 tuổi nhưng trình độ cao hơn rất nhiều các vđv chuyên nghiệp của vn và hd nhé,thực sự xem thì thấy rất choáng @@ mà đây mới là mấy cái đội làng huyện của bên Trung Quốc thôi đấy chứ nào phải các vđv chuyên nghiệp đâu :(

Dng6688

Thượng Sỹ
3 đội thì có 2 đội toàn vđv trẻ tầm 13-14 tuổi nhưng trình độ cao hơn rất nhiều các vđv chuyên nghiệp của vn và hd nhé,thực sự xem thì thấy rất choáng @@ mà đây mới là mấy cái đội làng huyện của bên Trung Quốc thôi đấy chứ nào phải các vđv chuyên nghiệp đâu :(

Vớ vẩn hàng tuyển tỉnh đấy, mà giải vô địch của TQ thì Malong hay Xuxin đều đầu quân cho 1 tỉnh nào đó, Nên nhớ tuyển tỉnh thì mới đi lên Quốc Gia

Dng6688

Thượng Sỹ
Hix, thế này thì bao giờ VN = nước bạn đây nhỉ? Mà đây mới chỉ là đội phọt phẹt của nước bạn....

Hàng phọt phẹt nghĩa là sao bạn,Hầu như giải này đều hàng tuyển tỉnh đấy bạn ạ, không biết thì dựa cột mà nghe không người ta đánh giá là nguy hiểm đấy,
còn trình Việt Nam thì ai cũng biết, không lên so sánh với TQ được

jun2502

Binh Nhì
Trình VN thì 100 năm nữa hãy so sánh với trình TQ bây giờ :), nói chung giải tổ chức mời đc TQ thi đấu là tốt rồi

gieothoi

Binh Nhất
Mình ở Sao Đỏ, nhưng giờ chỉ còn bố mẹ ở đó thôi vì mình công tác trên Hà Nội. Ở Bến Tắm thì chắc bạn cũng đã ra Ga chơi.... ở đó có một bàn và có anh Trưởng ga đánh anti hay lắm... Xa hơn chút nữa thì bạn ra ngoài Sao Đỏ có rất nhiều chỗ có thể giao lưu, tầm D diễn đàn và có cả 1-2 người tầm C...

Ku Đức ăn anh Tuấn 2 quả. Anh tuấn ạ.

Bình luận từ Facebook