Giải bóng bàn Cup Hoàng Thạch mở rộng 2013

Tôi toàn thua

Binh Nhì
Giải diễn ra từ ngày 27-29 tháng 3 năm 2013 tại nhà thi đấu Tỉnh Hải Dương
hình như có cả đội Trung quốc mời các bạn cả nước về đón xem.

meoden82

Thượng Sỹ
Tuấn Anh có phải kiện tướng không? Có thịt được Hà yên bái ko bạn?

1/ theo mình nghĩ thì thịt đc! em tuấn anh hình như mới tập huấn ở TQ về thì phải, vừa rồi nhất giải trẻ toàn quốc, nếu pt tốt có lẽ là tài năng của bb VN.
2/ còn Hà yb trình phủi nhiều, chỉ đc Forehand, mà tuấn anh cũng đánh tay trái, nên lợi thế của Hà k nhiều!
3/ nếu đứng tầm thứ 3, 4 thì chắc là hay hơn Sơn lợn rồi, mà hình như Sơn lợn ngang ngang Hà YB! nên kq ra sao thì bạn biết rồi!
vài điều suy đoán, các bác cho ý kiến!

tungquangninh

Binh Nhất
hà yên bái thì đoàn bá tuấn anh cho 3 trái nhé.giải xuân an vừa rồi thịt đạt trố k có vị gi?mình biết e nó và ngồi vs mẹ e nó rồi.e nó mới tập bên hàn quốc về chứ k phải tq đâu bạn ạ.:D.giải đang đánh ở hduong hwa tuấn anh thịt hoàng bư nhé.

Last edited:

meoden82

Thượng Sỹ
cảm ơn vì đã cho biết thông tin, hy vọng e nó tiếp tục phấn đấu, đừng ngủ quên trên chiến thắng! để đc thành công tại VN và vươn ra quốc tế!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nọ xem cúp Sơn Xuân An. Thấy Tuấn Anh đang ngang ngửa với Quang Linh. Đánh với Đạt có những pha đối giật đờ mi k tưởng khiến Đạt ngơ ngác k hiểu chuyện gì xảy ra. Hay ghê thật đấy.

Last edited:

meoden82

Thượng Sỹ
Hôm nọ xem cúp Sơn Xuân An. Thấy Tuấn Anh đang ngang ngửa với Quang Linh. Đánh với Đạt có những pha đối giật đờ mi k tưởng khiến Đạt ngơ ngác k hiểu chuyện gì xảy ra. Hay ghê thật đấy.

kết quả các trận thế nào rồi các bác, có những nhân vật nổi tiếng nào tham dự giải này thế?

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Bạn có biết Đức CA không, Đức so với Thắng đen, Hà YB thì thế nào bạn nhỉ ?

Sorry bác là em ko biết nhiều về trình độ của Đức CA nên ko so sánh được bác ợ, chỉ biết sơ sơ hình như Đức là em Luân Quân đội...

Quan1991_hanoi

Trung Sỹ
giải chuyên nghiệp gì mà chả rầm rộ hay cập nhật diễn đàn gì cả nhỉ... ko bằng đạm phú mỹ hay Xuân An gì cả...

nói chung TA đành hay và chắc chắn một điều sẽ là cụ chột í quên trụ cột của BB VN nhưng ở thời điểm hiện tại cu cậu vẫn còn non lắm , tôi thấy rằng phong cách đánh bóng của TA có một cái gì đó hơi thiếu máu lửa , cả trận không thấy nói hay hét một câu nào khiến cho khán giả xem cũng mất hứng và thiếu độ tin tưởng vào tay vợt nay

giải chuyên nghiệp gì mà chả rầm rộ hay cập nhật diễn đàn gì cả nhỉ... ko bằng đạm phú mỹ hay Xuân An gì cả...

giải náy HD mời 3 đội ben TQ tham gia nhưng trình độ chỉ ngang ngửa hoặc nhỉnh hơn các tay vợt VN chút xíu , giải này không mơi T&T nên không được xem Tuấn Quỳnh thi đấu cũng hơi tiếc , mình rất hâm mộ cây vợt này ở chỗ luôn máu lửa và thừa sự nhiệt tình

lethanhtrung

Trung Sỹ
giải náy HD mời 3 đội ben TQ tham gia nhưng trình độ chỉ ngang ngửa hoặc nhỉnh hơn các tay vợt VN chút xíu , giải này không mơi T&T nên không được xem Tuấn Quỳnh thi đấu cũng hơi tiếc , mình rất hâm mộ cây vợt này ở chỗ luôn máu lửa và thừa sự nhiệt tình

Bạn cho biết lịch thi đấu với ? Sáng mai còn nội dung nào không bạn ? thanks.

phantom duc

Trung Sỹ
nếu hỏi về đoàn bá tuấn anh thi mình sẽ cung cấp thông tin chính xác nhất: đòa bá tuấn anh quê ở xã hiệp cát,h.nam sách,hải dương. năm nay 18t đang học lớp 12. là vận đồn viên giữ kỷ lục quốc gia về số lần vô địch giải u. 5 năm liên tiếp từ u12-u16. vô dịch giải trẻ năm ngoái. mới đi tập huấn hàn quốc về. là cây vợt trẻ tài năg nhất vn hiện nay.phong cách thi đấu rất điềm tĩnh được ng dân hd yêu mến. với chiều cao và sải tay dài của mình e có những cú giật trái và giật phải ko lường trứơc được. sẽ trở thành cây vợt xuất sắc nhất vn ko lâu xa

Bình luận từ Facebook