Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

lean272

Binh Nhì
Đội 9x ở chỗ anh toàn người chưa đánh diễn đàn bao giờ em ạ! Trình độ của em được đánh giá bởi chính các trận đấu mà em thể hiện, chứ ko phải do đã đánh diễn đàn hay chưa! A nghe nói em vừa ăn Đăng Ngựa ko biết có đúng hay ko? nếu đúng thì em ít nhất phải là B 9x. Cái này để anh xác minh lại với Đăng

e còn k bít đăng ngựa là ai thì đánh đấm cái gì hả anh hôm trước đến 9x đánh thúy thân thiện cho 3bat ngon lành :(

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
Lê Đình Ngọc Sơn nick face Mario cậu này êm xem hôm đánh với Điệp kiến trúc gác 2 quả mấy chai nước mà cho Điệp đi nhanh 3 roi lên cũng phải A cùng đẳng với Đăng ngựa chứ không thể C đc anh ak.
Còn Vi Quang đánh chủ lực cho Aribank Tây Đô cũng lọt vào tốp 16 cấy vợt đơn diện đàn hạng D thì C 9x cũng đc

conghaihau

Thượng Sỹ
Tham gia diễn đàn chỉ là 1 trong những tiêu chí đánh giá, xếp hạng. chưa đánh với An bao giờ, còn Sơn lên B là đúng rồi.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
các bạn sơn, an , trung đều học cùng trường với a! trình độ như a phải thi đấu hạng B thì các e tính đánh hạng gì ? a em xếp hạng và đánh giá đúng thực lực! sơn và an ở trường đánh trên cả a! thứ 2 các e k tham gia giải diễn đàn nhưng các giải khác các e vẫn tham gia thi đấu nên trình độ như thế nào thì ai cũng đã biết! vì vậy việc xếp hạng cho các e BTC sẽ xếp đúng thực lực! sơn va an sẽ đánh hạng B tức trình ngang C diễn đàn nhé!

DambeoHD

Thượng Tá
Trình độ cũng còn dựa vào tình trạng phong độ thực tế nữa mà chứ ko nhất thiết chỉ dựa trên hạng ở diễn đàn.( ví dụ như trong cùng 1 hạng tính theo diễn đàn có VDV này có thể chấp VDV kia đến 2 quả) nên nếu tính ra cần phải phân rõ cả A1,A2,B1,B2......)
Trong quá trình thi đấu, nếu thấy VDV nào thiếu trung thực, đăng ký sai hạng mọi người đều có thể kiến nghị trực tiếp đến BTC và nếu khiếu nại đúng thì VDV bị khiếu nại sẽ bị trục xuất khỏi giải ngay( theo điều lệ) nên mình nghĩ ko cần tranh cãi nhau làm gì cho mệt! Nhưng vẫn mong các đội có thể đăng ký đúng hạng các VDV của mình để tránh cãi nhau, sao cho hết giải có buổi liên hoan trong niềm vui cuối năm.

kienlakbmt

Binh Nhì
hề hề đúng rồi hạng nào là phải oánh hạng đó ủng hộ các bác đôn hạng chứ các bác đôn xuống ai chịu nổi nên tốt nhất trong các trường hợp đôn hạng á thì các bác phải chấp thôi

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Trình độ cũng còn dựa vào tình trạng phong độ thực tế nữa mà chứ ko nhất thiết chỉ dựa trên hạng ở diễn đàn.( ví dụ như trong cùng 1 hạng tính theo diễn đàn có VDV này có thể chấp VDV kia đến 2 quả) nên nếu tính ra cần phải phân rõ cả A1,A2,B1,B2......)
Trong quá trình thi đấu, nếu thấy VDV nào thiếu trung thực, đăng ký sai hạng mọi người đều có thể kiến nghị trực tiếp đến BTC và nếu khiếu nại đúng thì VDV bị khiếu nại sẽ bị trục xuất khỏi giải ngay( theo điều lệ) nên mình nghĩ ko cần tranh cãi nhau làm gì cho mệt! Nhưng vẫn mong các đội có thể đăng ký đúng hạng các VDV của mình để tránh cãi nhau, sao cho hết giải có buổi liên hoan trong niềm vui cuối năm.
em nghĩ anh này ns đúng đó ạ. Phân a1 a2 b1 b2.... Vì tuy cung hạng nhưng trình khác nhau có thể hơn 2,3 bóng. Chấp khác nhau mà. Ví dụ như a namhaithany (duy anh) chấp em 6 quả nhưng theo giải chỉ chấp em 3.4.3 thế thì em đi càng nhanh

haidangvt

Thượng Sỹ
Tất cả những người đăng kí sai hạng thỳ vài thi đấu sẽ bị loại..cứ thế mà làm nên mọi người đk đúng hạng của mình là ok ma....

shinichi_86

Trung Uý
Tất cả những người đăng kí sai hạng thỳ vài thi đấu sẽ bị loại..cứ thế mà làm nên mọi người đk đúng hạng của mình là ok ma....
Đăng thấy BTC chia tỷ lệ chấp thế đã ok chưa? có vấn đề gì thắc mắc ko?

shinichi_86

Trung Uý
Danh sách mới vừa được cập nhật tại Bongbanduyhung.com các bạn nhé! hiện tại đã có 46 vdv đăng ký đơn và 10 đội đăng ký đồng đội!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hehe. Cứ như mình thấy hên xui quá. Chả biết trình ở mức nào. Cứ đánh liều nghe mấy bác bảo đk D. Không biết khéo vào lại nát hàng ^^!

Bình luận từ Facebook