Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

haidangvt

Thượng Sỹ
tối nay anh up lên bongbanduyhung.com nhé !

a hưng ơi Lân đội 9x k thể C đc a nhé...đánh hay mà cứ thích hạng dưới...đánh D diễn đàn thì vẫn phải lên B thôi...vì thật sự e Lân đánh hay...ngang ngửa hà chủ hội...xg C thì ai chịu đc...e là C diễn đàn lên A còn k thắc mắc gì..a xem lại trường hợp này giúp e nhé

conghaihau

Thượng Sỹ
sao trog danh sách em lại đánh c vậy anh hưng ơi.em đánh bằng bóng với anh thắng fanta còn thua mà lại xếp e đánh c sao e chịu nổi ạ.mong anh có sự điều chỉnh hic

thế thì phải điều chỉnh lại bạn này thật. anh thắng chấp mình khoảng 2 trái mà mình cũng hạng C.
thôi bạn lên B ngồi cho mát nhé :D

anluongiaobong

Thượng Sỹ
e mà lên b đánh e ở nhà luôn.e ko đi nữa đâu.đánh đa ko ra gì lại còn bị đẩy lên hạng cao.anh đăng ngựa chấp e tâm 5 6 bóng.hic

Trau_CoDoc

Trung Uý
thế thì phải điều chỉnh lại bạn này thật. anh thắng chấp mình khoảng 2 trái mà mình cũng hạng C.
thôi bạn lên B ngồi cho mát nhé :D

Trí này đánh C còn căng cơ. Lên B chắc nát hàng sớm :) Hôm nọ đánh = bóng a Thắng nhưng thua nhanh. A thắng phải bỏ Trí đc vài viên.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mà giải này có được đánh 2 mặt mút màu đỏ không nhỉ? :( Có 1 cái mặt đen thì cho thằng bạn rồi. Giờ còn 4 cái màu đỏ tất mới ác chứ :((

Bình luận từ Facebook