Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

haidangvt

Thượng Sỹ
hì hôm trước gặp anh ở vĩnh yên.nhưng ko có thời đc giao lưu với a,nhưng trình độ e.a tiến nói a phải chấp e được tầm đấy,nếu vào độ.hic

Hôm nọ gặp chú đi vs a tiến hả...a ý nói thế chú sao mà a đánh đc...hum nào a về v.yên thỳ ra giao lưu trận

lamtanmai

Thượng Tá
hờ hờ, gai em hoàn toàn hợp lệ có dấu ittf đàng hoàng đc công nhận ở tất cả các giải bóng bàn trên thế giới thì cớ gì k đánh =)))))))))

conghaihau

Thượng Sỹ
hờ hờ, gai em hoàn toàn hợp lệ có dấu ittf đàng hoàng đc công nhận ở tất cả các giải bóng bàn trên thế giới thì cớ gì k đánh =)))))))))

Giải này có phải ITTF nhà chú tổ chức đâu mà chú lôi ra để dọa. đã thế Cấm gai, anti và 2 mặt cùng màu =))

anluongiaobong

Thượng Sỹ
anh hưng cho e 1 suất đồng đội nam và 3 suất đánh đơn nhé.
tên đội: Đại học trưng vương
1 nguyễn việt trí (hạng c) sinh năm 1993
2.nguyễn việt bảo duy(hạng d) sinh năm 1992
3.đỗ anh thao(hạng a) sinh năm 1991
sdt của em là 0976356348

shinichi_86

Trung Uý
BTC xin thông báo! Chốt danh sách đồng đội! đơn còn 4 suất đơn nữa. Mọi người vào bongbanduyhung.com để xem chi tiết nhé! 24-1 sẽ chính thức bốc thăm.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
BTC xin thông báo! Chốt danh sách đồng đội! đơn còn 4 suất đơn nữa. Mọi người vào bongbanduyhung.com để xem chi tiết nhé! 24-1 sẽ chính thức bốc thăm.

anh hưng cho e hỏi là.24-1 bốc thăm vào buổi sáng hay chiều ạ.em hỏi trước để còn cử người đi bốc thăm.vì e ở vĩnh yên mà ạ.:)

Bình luận từ Facebook