GC CUP GIẢI BB GÀ CON LẦN THỨ TƯ

Trainee

Đại Tá
Giải đấy là giải e tặng thêm để khuyến khích vdv nhỏ tuổi thôi chứ vdv phong cách j đâu bác, a e cứ gọi thế cho vui í mà :)
Hê hê, khen thì khó, chê thì dễ mà. Tổ chức được giải như vậy là quá tuyệt vời rồi. Chỉ là vô tình giải có chữ phong cách nên nó hơi gợn gợn tẹo thôi.
Nói chuyện ngoài lề, bác nghĩ, nếu bảo cậu ấy giờ sửa lại quả giao bóng, bố mẹ nó và cả nó nữa có chửi mình tý ti không nhỉ ?

giaoluu

Đại Tá
Hê hê, khen thì khó, chê thì dễ mà. Tổ chức được giải như vậy là quá tuyệt vời rồi. Chỉ là vô tình giải có chữ phong cách nên nó hơi gợn gợn tẹo thôi.
Nói chuyện ngoài lề, bác nghĩ, nếu bảo cậu ấy giờ sửa lại quả giao bóng, bố mẹ nó và cả nó nữa có chửi mình tý ti không nhỉ ?
E cũng o bit cháu nó nhưng thấy a e bảo cháu nó tập ở clb Duy Hưng, như vậy là có cơ bản rồi, qả phát bóng o bit thầy dạy hay cháu nó tự tập? E thấy bm và cháu nó đều rất cầu thị, học hỏi, vào trận mấu lắm nhưng ra o cay cú , chắc sẽ thiện chí ghi nhận góp ý của bác. :)

Trainee

Đại Tá
E cũng o bit cháu nó nhưng thấy a e bảo cháu nó tập ở clb Duy Hưng, như vậy là có cơ bản rồi, qả phát bóng o bit thầy dạy hay cháu nó tự tập? E thấy bm và cháu nó đều rất cầu thị, học hỏi, vào trận mấu lắm nhưng ra o cay cú , chắc sẽ thiện chí ghi nhận góp ý của bác. :)
Mình cũng thấy quả đánh của cậu này cực đẹp. Quả giao đúng chắc chắn có, nhưng có lẽ vào giải áp lực nên lại dùng quả giao kia thôi. Cũng khó trách, xem P.A VT đánh với Th Đen mà còn chọi nữa là.

giaoluu

Đại Tá
Vừa hết giải đã gạ giải sau :) a @meorubi_nittaku thật là mấu

traicauvong_bg

Đại Tá
Lần đầu đc tham dự giải( bất đắc dĩ vì thằng bạn bị chấn thương, vợt ko mang, giày tất thì ko, đi chân đất, mượn đc cái quần ngố, cái áo mặc tạm, mượn vợt) nhưng vì tinh thần giao lưu vẫn chiến . Thấy không khí rất thích, đc giao lưu nhiều, kể ra 6 tháng tc một lần thì tốt

Bui Su

Thượng Tá
Cũng đc lên sóng cơ ah. :)
Sáng mình bắt trọng tài bảng M và N. Chiều bắt một số trận đến vòng tứ kết. anh em thi đấu ở trận mình bắt thấy có gì chưa đúng xin cứ góp ý để tiếp thu. Thanks! :)
a @sardius0114 bắt thì khỏi phải bàn. chuẩn đến từng milimet + phong cách làm việc rất chuyên nghiệp. nghiêm trang như trong tài quốc tế ấy.

Tieuconuong

Trung Uý
Lần đầu đc tham dự giải( bất đắc dĩ vì thằng bạn bị chấn thương, vợt ko mang, giày tất thì ko, đi chân đất, mượn đc cái quần ngố, cái áo mặc tạm, mượn vợt) nhưng vì tinh thần giao lưu vẫn chiến . Thấy không khí rất thích, đc giao lưu nhiều, kể ra 6 tháng tc một lần thì tốt
hnao lượt về a nhé heheee

Bình luận từ Facebook