Em xin cảm nhận cốt vợt Innerforce layer zlc và Stiga dynasty carbon

Trainee

Đại Tá
Bác chơi nhiều loại cốt rồi cho xin ít cảm nhận về cây Hari.Super.ZLC với( mình chơi nhiều loại rồi nhưng gần đây hay chơi Vis, S.Vis, S.ZJK). Tks...
Tự nhiên đợt này em lại thích nó nhất; cầm giật lại ra lực nhất trong các cây mình có, nên đang đánh!
Như một anh trình trên nói “dạo này mày phát lực ổn”, nên đánh Inner bóng sẽ có nội lực hơn mấy cây khác!
Về BH của cây này thì không được linh hoạt bằng cốt thường 157.150 hay chơi !

lion

Đại Tá
Cốt này hơi cứng, nếu cảm giác chưa tốt lắm thì có thể lắp mặt mềm đến trung bình mà chơi cho an toàn bác ạ. Tất nhiên dòng bám xoáy thì hay nhưng thường dòng đó mặt cứng, tốc độ tương đối nhanh, sợ mình không thuần phục được phí tiền.

tund1204

Trung Sỹ
con xuxin rất khó đánh , cảm giác cứng , đánh trung bình hoặc xa bàn rất okay , quả chụp cự li trung bình rất hay , những quả xử lý gần bàn thì phải khéo , tốc độ banh ra cũng khá chậm . Con inner thì bắt ngắn cứ gọi là đỉnh cao , như giật rất mệt , bóng rì rid

Trainee

Đại Tá
con xuxin rất khó đánh , cảm giác cứng , đánh trung bình hoặc xa bàn rất okay , quả chụp cự li trung bình rất hay , những quả xử lý gần bàn thì phải khéo , tốc độ banh ra cũng khá chậm . Con inner thì bắt ngắn cứ gọi là đỉnh cao , như giật rất mệt , bóng rì rid
Giật Inner là phải đột biến lực mới hay

anhemoy

Đại Tá
bác nói thế nào ấy chứ em chơi 3 cây stiga dynasty carbon same same cây xu xin thấy cũng ngậm bóng lắm, đòn ra lực. Em đánh Cpen kết hợp xiom omega VII pro, sau thì chuyển R53

M.Hoang

Đại Tá
bác nói thế nào ấy chứ em chơi 3 cây stiga dynasty carbon same same cây xu xin thấy cũng ngậm bóng lắm, đòn ra lực. Em đánh Cpen kết hợp xiom omega VII pro, sau thì chuyển R53
Em cũng giống bác. Cây dynasty cảm giác hơi hơi thuần gỗ ấy. Êm ít rung, kê chặn tốt, giật tốt, hơi nặng đầu chút thôi

Bình luận từ Facebook