Toàn quốc em muốn tìm 1 comboo khoảng 1tr5. tranh thủ chơi những lúc rảnh rỗi..

hungtv2002

Đại Tá
Bác nhất trí với em thì Like luôn đi? Được những Dại tá như bác like em rất thích đấy ạ. Thanks all./.
vâng. trước ở otofun để được đăng mua bán oto e cũng phải đi comment để đủ bài đăng. xda developers cũng vậy... cũng phải comment linh tinh để đủ bài để hỏi up rom con smartphone.... hi vọng mục đích của bác cũng trong sáng... chúc bác mau lên lon...

thichtrainghiem

Đại Tá
vâng. trước ở otofun để được đăng mua bán oto e cũng phải đi comment để đủ bài đăng. xda developers cũng vậy... cũng phải comment linh tinh để đủ bài để hỏi up rom con smartphone.... hi vọng mục đích của bác cũng trong sáng... chúc bác mau lên lon...
Cứ topic nào cũng "xía" vô 1chut là mau lên "lon ton" hả b @hungtv2002 ? :D:D

victor.ngobn

Đại Tá
Anh em giao lưu vui vẻ không nên choc ngoáy nhau bác ạ. Nếu như bác cảm thấy cần phải nói với nhau điều gì thì có thể gọi thẳng vào số 0989.151881 nhé. Em thấy nhiều bác mất thời gian lên mạng ngoáy đểu nhau có được gì đâu. Rồi lại bị ném đá ngược lại còn đau hơn ý, vậy nên với phương châm của em (bác có thể đọc trong nick) làm bạn vui vẻ trên net còn hơn là ngoáy nhau làm gì.
THÂN ÁI.​
Em nghĩ là bác phải hiểu vì sao lại có nhiều người chấp nhận mất thời gian để nói bác chứ nhỉ. Chưa có anh em nào trên diễn đàn này "được" anh em quan tâm như vậy đâu. Mong bác giảm "nồng độ nhiệt tình" xuống một chút ạ :D:D:D
P/s: Quên mất, gợi ý với bác 1 điều, ko phải số lượng bài viết, comment nhiều là lên lon đâu, còn tùy thuộc kha khá nhiều yếu tố khác đó. Vậy nên bác cứ up hộ mọi người thoải mái, đến 1000 bài viết cũng chưa chắc đã được Đại Tá đâu.

Last edited:
Em nghĩ là bác phải hiểu vì sao lại có nhiều người chấp nhận mất thời gian để nói bác chứ nhỉ. Chưa có anh em nào trên diễn đàn này "được" anh em quan tâm như vậy đâu. Mong bác giảm "nồng độ nhiệt tình" xuống một chút ạ :D:D:D
Em mới sinh hoạt diễn đàn này nên cũng chưa hiểu "văn hoá" ở đây lắm, nhưng hình như em cảm nhận thấy cứ Up nhiều là bị ném đá hay sao ý? Thậm chí bác cũng đang như vậy với em thì phải? Em thì chẳng bon chen mua bán kinh doanh gì, chỉ là vui chơi giao lưu thế thôi. Nhưng thật sự thấy nhiều anh em hẹp hòi ngay like nhau cái cũng mang ra bàn luận, thay vì hẹp hòi, ích kỉ cá nhân thì nên mở rộng tấm lòng. Anh em bốn bể một nhà thì tuyệt vời hơn bác nhỉ?
THÂN ÁI./.

victor.ngobn

Đại Tá
Em mới sinh hoạt diễn đàn này nên cũng chưa hiểu "văn hoá" ở đây lắm, nhưng hình như em cảm nhận thấy cứ Up nhiều là bị ném đá hay sao ý? Thậm chí bác cũng đang như vậy với em thì phải? Em thì chẳng bon chen mua bán kinh doanh gì, chỉ là vui chơi giao lưu thế thôi. Nhưng thật sự thấy nhiều anh em hẹp hòi ngay like nhau cái cũng mang ra bàn luận, thay vì hẹp hòi, ích kỉ cá nhân thì nên mở rộng tấm lòng. Anh em bốn bể một nhà thì tuyệt vời hơn bác nhỉ?
THÂN ÁI./.
Ko phải là ném đá đâu ạ. Chỉ là e góp ý thôi bác, "cái gì quá cũng ko tốt đâu". Còn nếu bác khó chịu, thì thôi. Em xin...ko bình luận góp ý gì nữa. Vậy là xong nhé./

P/s: Quên mất, gợi ý với bác 1 điều, ko phải số lượng bài viết, comment nhiều là lên lon đâu, còn tùy thuộc kha khá nhiều yếu tố khác đó. Vậy nên bác cứ up hộ mọi người thoải mái, đến 1000 bài viết cũng chưa chắc đã được Đại Tá đâu.
Xin lỗi bác, có mời em lên tướng em cũng cáo biệt từ quan về ở ẩn. Tá với chả Uý toàn những người hẹp hòi ích kỉ cá nhân, thấy người khác Up nhiều lên lon sớm thì ghen ghét chém loạn lên. Bè phái đấu đá nhau Bảo sao chúng ta khó phát triển lên được? Một chú ngoi lên thì hàng chục chú kéo xuống

hungtv2002

Đại Tá
Xin lỗi bác, có mời em lên tướng em cũng cáo biệt từ quan về ở ẩn. Tá với chả Uý toàn những người hẹp hòi ích kỉ cá nhân, thấy người khác Up nhiều lên lon sớm thì ghen ghét chém loạn lên. Bè phái đấu đá nhau Bảo sao chúng ta khó phát triển lên được? Một chú ngoi lên thì hàng chục chú kéo xuống
không phải thế đâu bác... bác đá giúp lên đầu cho anh em là tốt nhưng có điều cách up thôi.... thôi thì nếu là văn hóa rùi thì bác cứ tự nhiên.... em vẫn hy vọng đó là văn hóa trong sáng lành mạnh...

Daita

Banned
up cho chuyên gia chóng lên Đại Tá, chuyên gia ma mướn, vào up bài cho người ta. Đi câu view và số lượng bài viết, chả hiểu dùng cách này để lên Đại tá thì được gì nữa, bài nào cũng thấy la liếm đến. Bài người ta vừa mới đăng lên, vẫn còn nóng, cũng vào ma mướn up hộ người ta
Ch
THÂN ÁI./.
em rất thích các pót bài của bác. Thằng nào chém hay ném đá bác cứ kệ nó đi, em biết bác là người lớn tuổi có văn hoá mà. Bác là cây cao bóng cả che chở cho chúng em với nhé...

Ch

em rất thích các pót bài của bác. Thằng nào chém hay ném đá bác cứ kệ nó đi, em biết bác là người lớn tuổi có văn hoá mà. Bác là cây cao bóng cả che chở cho chúng em với nhé...
Cảm ơn bác. Vừa mới tham gia diễn đàn hả bác? Bác vui tính quá đi. Chúc bác nhiều niềm vui khi sinh hoạt trên diễn đàn này nhé. Có dịp mong được giao lưu văn hoá cùng bác. Thanks.

Bình luận từ Facebook