Toàn quốc em muốn tìm 1 comboo khoảng 1tr5. tranh thủ chơi những lúc rảnh rỗi..

AndroCS7

Đại Tá
Tsp astron blue + fh nittaku hammon + bh Btf tackiness tat ca moi 100%. Combo nay thi trg la 2tr2. M de 1tr6 hehe. Lien he: Long 0964 081 311. Sorry m ko go duoc dau

yinhet11+

Đại Uý
Mọi người đua nhau lên đại tá, thì nhà nước tốn tiền trả lương lắm, mình mới trung sỹ thôi mà hôm nào cũng bóng và bia. Tốn kém!

Fan Z.D.

Binh Nhì
Sớm toại nguyện bác nhé. Up​
up cho chuyên gia chóng lên Đại Tá, chuyên gia ma mướn, vào up bài cho người ta. Đi câu view và số lượng bài viết, chả hiểu dùng cách này để lên Đại tá thì được gì nữa, bài nào cũng thấy la liếm đến. Bài người ta vừa mới đăng lên, vẫn còn nóng, cũng vào ma mướn up hộ người ta

hungtv2002

Đại Tá
up cho chuyên gia chóng lên Đại Tá, chuyên gia ma mướn, vào up bài cho người ta. Đi câu view và số lượng bài viết, chả hiểu dùng cách này để lên Đại tá thì được gì nữa, bài nào cũng thấy la liếm đến. Bài người ta vừa mới đăng lên, vẫn còn nóng, cũng vào ma mướn up hộ người ta
không đơn giản chỉ cần lên lon đâu nhé.... có khi nào @quocanhbb hiện hình ----->>>> lưu ý khi giao dịch.....

victor.ngobn

Đại Tá
chú non tơ lắm... nếu chú bít đích xác bác này thì a xl... còn nếu không thì cần phải xem xét...
:) dạ, dựa vào avatar, em từng nhìn của quocanhbb rồi, mặt nó khác, ít tuổi hơn ông này, nó chỉ 1986 thôi (cái này thì có thể ko chắc chắn) nhưng lời văn thì ko thể giống nhau đc ạ. thằng quocanhbb lời văn nó ngáo hơn nhiều. còn ông này chỉ điệu điệu thôi. Giống như nghe giọng văn của chungdubn cái anh nhận ra luôn ấy :D

hungtv2002

Đại Tá
:) dạ, dựa vào avatar, em từng nhìn của quocanhbb rồi, mặt nó khác, ít tuổi hơn ông này, nó chỉ 1986 thôi (cái này thì có thể ko chắc chắn) nhưng lời văn thì ko thể giống nhau đc ạ. thằng quocanhbb lời văn nó ngáo hơn nhiều. còn ông này chỉ điệu điệu thôi. Giống như nghe giọng văn của chungdubn cái anh nhận ra luôn ấy :D
hik... thế nhỡ thằng quocanh nó không đơ như thèng chung du thì sao... nó mà lập nick mới thì dại gì nó đưa cái bản mẹt lên avatar..... có một cái a nghi nghờ là linh cảm của anh và thời gian lập nick...

victor.ngobn

Đại Tá
hik... thế nhỡ thằng quocanh nó không đơ như thèng chung du thì sao... nó mà lập nick mới thì dại gì nó đưa cái bản mẹt lên avatar..... có một cái a nghi nghờ là linh cảm của anh và thời gian lập nick...
hi, thì cứ cho là vậy, nhưng e thấy giọng văn khác 1 trời 1 vực anh ạ, như kiểu 2 tính cách khác hoàn toàn nhau

hungtv2002

Đại Tá
Đó cũng là một cái thú trên mạng bác ạ. anh m giao lưu like nhau đó cũng là văn hóa, chắc bác chơi FB cũng biết văn hóa like thôi mà.
Cũng không nên hẹp hòi soi mói gì nhau nhất là trên net phải không các bác?
Thân./.
văn hóa like thì kg sai... chỉ có điều like nhiều quá, like linh tinh thì thấy nhàm thôi...

Anh em giao lưu vui vẻ không nên choc ngoáy nhau bác ạ. Nếu như bác cảm thấy cần phải nói với nhau điều gì thì có thể gọi thẳng vào số 0989.151881 nhé. Em thấy nhiều bác mất thời gian lên mạng ngoáy đểu nhau có được gì đâu. Rồi lại bị ném đá ngược lại còn đau hơn ý, vậy nên với phương châm của em (bác có thể đọc trong nick) làm bạn vui vẻ trên net còn hơn là ngoáy nhau làm gì.
THÂN ÁI.​

Bình luận từ Facebook