Em khoe vợ em...mới cưới cô ấy tối hôm qua...hạnh phúc quá...!hihi

khanhduy79

Trung Sỹ
c dạo này chơi bời thế nhỉ,hôm nọ gần nhà t cũng có ông có 1 con cũng mới y như này nhập từ sài gòn về khoe mua 5 củ 8 ko biết có đúng ko :zingme44:

boychahhp

Binh Nhất
c dạo này chơi bời thế nhỉ,hôm nọ gần nhà t cũng có ông có 1 con cũng mới y như này nhập từ sài gòn về khoe mua 5 củ 8 ko biết có đúng ko :zingme44:
tớ thấy cậu dạo này cũng kinh doanh ghê gớm đấy...hihi
cậu thấy cây tớ mới lấy có đc k???oánh sướng lớm...kaka

Duc_NM

Đại Tá
Vì hôm nọ thấy có bác phán là vợt cũ dù có nguyên vẹn ko sứt sẹo thì do các cú đánh nó cũng nát hết cả cấu trúc ban đầu của vợt(?!), nhất là vợt của các cao thủ, nên dù còn đẹp cũng ko nên mua, nhìn ngoài thế thôi mà trong tã, chỉ có giá trị trưng bày chứ đánh ko đc bằng 60% lúc mới bla bla :zingme45:... Kiểu như đi đổ vỏ ốc ấy, dù cái vỏ đẹp long lanh :zingme14:
Anyway chúc mừng bác, công nhận hàng đẹp thiệt đó! :zingme3:
Vợt càng dùng lâu mà vẫn giữ được thì càng quý bác ạ, gỗ vợt theo năm tháng càng ngày càng chắc hơn, chất lượng hơn, cốt cũng được ngấm nhiều lớp keo hơn (không phải kiểu gỗ ngâm nước đâu nhé :zingme14:). Giống kiểu đồ cổ nó đắt ấy...bla...bla...:zingme45:

Cốt chủ thớt nhìn mặt gỗ không chê vào đâu được, kể ra con tem mà không bị vỡ gần nửa như thế thì Độc Nhị Vô Tam :zingme14:

tuanpl

Thượng Sỹ
Tình hình là 22h00 khuya hôm qua e mới cưới cô vợ này về và kết quả là cả đêm k ngủ đc vì cô ấy....
hihi k nói nhìu nữa vì e không biết chia sẻ với ai cho nên post vài tầm hình cô ấy lên khoe với bà con cô bác...hihi
:zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56:

Trời ạ! Hú hồn xem 2 tấm hình ở giữa lại tưởng là cây vợt này tháo cán ra đươc??? đang định thắc mắc hỏi các bác ,nhưng cũng may mà xem kỹ lại mấy lần...

khanhduy79

Trung Sỹ
ah tem đồng thì đánh sướng lắm c ạ,sáng qua có giải t cầm thử của 1 ông già đánh với ten80 mà giật quả nào cũng lên đc mà nhanh quá đếch đứa nào đỡ đc hehehe:zingme14:

hungtv2002

Đại Tá
đấy là trong lúc chú hứng chí vậy thoai, vài bữa nữa nó lại quay về với chính nó mà thoai....cũng không hơn tem bạc là mấy....cái cốt nào mà lên được như bác nói thì giá trị của nó kg vậy đâu......chúc vui...
ah tem đồng thì đánh sướng lắm c ạ,sáng qua có giải t cầm thử của 1 ông già đánh với ten80 mà giật quả nào cũng lên đc mà nhanh quá đếch đứa nào đỡ đc hehehe:zingme14:

BAC SUP

Đại Tá

nếu mình không nhầm thì cây đó đang bỏ trong tủ rồi mà đang đánh cây super zhang jike zlc của mình để lại.:zingme50:

BAC SUP

Đại Tá
đấy là trong lúc chú hứng chí vậy thoai, vài bữa nữa nó lại quay về với chính nó mà thoai....cũng không hơn tem bạc là mấy....cái cốt nào mà lên được như bác nói thì giá trị của nó kg vậy đâu......chúc vui...

không hiểu tem bạc nó làm ở đâu nhỉ ,mấy người đi nhật về nói hỏi nó bảo nhật có sản xuất nữa đâu.không biết có đúng không?:zingme5:

hungtv2002

Đại Tá
không hiểu tem bạc nó làm ở đâu nhỉ ,mấy người đi nhật về nói hỏi nó bảo nhật có sản xuất nữa đâu.không biết có đúng không?:zingme5:
bạc đồng gì thì giờ này nhật kg sx nữa
Bác nhé....chỉ có nc thứ 3 thoai....khựa chẳng hạn....

boychahhp

Binh Nhất
Vợt càng dùng lâu mà vẫn giữ được thì càng quý bác ạ, gỗ vợt theo năm tháng càng ngày càng chắc hơn, chất lượng hơn, cốt cũng được ngấm nhiều lớp keo hơn (không phải kiểu gỗ ngâm nước đâu nhé :zingme14:). Giống kiểu đồ cổ nó đắt ấy...bla...bla...:zingme45:

Cốt chủ thớt nhìn mặt gỗ không chê vào đâu được, kể ra con tem mà không bị vỡ gần nửa như thế thì Độc Nhị Vô Tam :zingme14:
^^ cám ơn bác cho e mở mang kiến thức...^^

Bình luận từ Facebook