Em khoe vợ em...mới cưới cô ấy tối hôm qua...hạnh phúc quá...!hihi

boychahhp

Binh Nhất
Chưa bao giờ thấy cây vợt gỗ đẹp như vậy, mất ngủ là phải. Em có thể tiết lộ sơ sơ về giá trị của " vợ " em được không ?
hihi...cưới được e nó là cả một sự đầu tư về tình cảm của em...bác cứ tưởng tượng bác tán đổ 1 em hót girl của 1 truờng cấp 3 nổi tiếng đi...kaka
E nói vui thôi chứ sự đầu tư về tiền bạc với e nó là rất bình thường bác à ^^!

vhs_arc

Thượng Sỹ
lần đầu tiên cảm thấy thích một em Sar. (đã dùng qua vài cây tem đồng) mặc dù ko quan tâm đến Sar lắm... nhưng phải nói có cảm giác ghen tỵ đấy... thích chất liệu bề mặt và cảm giác về thời gian mà "em Sar" này đang sở hữu... 1 cảm giác khó tả khi nhìn em này... đỉnh thật đấy...:zingme3:

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Cây này đẹp thật đấy chúc bạn lên thêm 02 bóng nhé mình cũng mới săm 1 em 3.5tr nhưng không thể băng em này . Em này bạn tậu nhiêu vậy ? m đặt gach tâu nhanh đâu tiên nhé. oii chắc em nó nõn nà chiều bạn của chồng lăm đây

boychahhp

Binh Nhất
lần đầu tiên cảm thấy thích một em Sar. (đã dùng qua vài cây tem đồng) mặc dù ko quan tâm đến Sar lắm... nhưng phải nói có cảm giác ghen tỵ đấy... thích chất liệu bề mặt và cảm giác về thời gian mà "em Sar" này đang sở hữu... 1 cảm giác khó tả khi nhìn em này... đỉnh thật đấy...:zingme3:
rất vui và hạnh phúc khi nhận được những dòng comnet của bác.....thanks bác...!!!

boychahhp

Binh Nhất
Cây này đẹp thật đấy chúc bạn lên thêm 02 bóng nhé mình cũng mới săm 1 em 3.5tr nhưng không thể băng em này . Em này bạn tậu nhiêu vậy ? m đặt gach tâu nhanh đâu tiên nhé. oii chắc em nó nõn nà chiều bạn của chồng lăm đây
hì...phải nói là được tặng thì đúng hơn bác à (mua với giá rẻ...so với cảm nhận của em)...cám ơn bác nhiều nhé!

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
nÓI GÌ THÌ NÓI BÁC NÀY CHO AE GHEN TỴ QUÁ. SĂP LỊCH BỐ TRÍ CHO AE NGỦ CÙNG VỢ MỚI CỦA BÁC DI VĂNG THÌ TÂU CHẬM ĐONG THÌ TÂU NHANH. TỚ LÀ ĐẶT GẠCH ĐẦU LÀ PHẢI TÂU CHẬM NHÉ ........ OYES

boychahhp

Binh Nhất
HI. Bạn chơi clb nào ở HP vậy? Chúc mừng bạn nhé.
Mình sinh ra và lớn lên tại hp nhưng bây giờ đang học trường TDTT 2 trong Tp.Hcm, ông mình là ông Bình chủ nhiệm CLB BB Bình Minh ở Đông Khê, Ngô Quyền, HP đó bạn, mình về quê thường chơi tại đó

boychahhp

Binh Nhất
Cho em hỏi ngu là sao ko mua blade mới, mua cũ thì có gì phải khoe ạ? :zingme14:
:zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21: Câu hỏi của bạn cũng khiến mình ngu luôn....hihi
Vì bây giờ kiếm đc cay này hơi khó 1 tí nên khoe bạn à...

archer

Đại Tá
:zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21: Câu hỏi của bạn cũng khiến mình ngu luôn....hihi
Vì bây giờ kiếm đc cay này hơi khó 1 tí nên khoe bạn à...
Vì hôm nọ thấy có bác phán là vợt cũ dù có nguyên vẹn ko sứt sẹo thì do các cú đánh nó cũng nát hết cả cấu trúc ban đầu của vợt(?!), nhất là vợt của các cao thủ, nên dù còn đẹp cũng ko nên mua, nhìn ngoài thế thôi mà trong tã, chỉ có giá trị trưng bày chứ đánh ko đc bằng 60% lúc mới bla bla :zingme45:... Kiểu như đi đổ vỏ ốc ấy, dù cái vỏ đẹp long lanh :zingme14:
Anyway chúc mừng bác, công nhận hàng đẹp thiệt đó! :zingme3:

boychahhp

Binh Nhất
Vì hôm nọ thấy có bác phán là vợt cũ dù có nguyên vẹn ko sứt sẹo thì do các cú đánh nó cũng nát hết cả cấu trúc ban đầu của vợt(?!), nhất là vợt của các cao thủ, nên dù còn đẹp cũng ko nên mua, nhìn ngoài thế thôi mà trong tã, chỉ có giá trị trưng bày chứ đánh ko đc bằng 60% lúc mới bla bla :zingme45:... Kiểu như đi đổ vỏ ốc ấy, dù cái vỏ đẹp long lanh :zingme14:
Anyway chúc mừng bác, công nhận hàng đẹp thiệt đó! :zingme3:
^^ trình của e thì chưa thể cảm nhận đc nó nên với e nó là hoàn hảo rùi bác à...hihi thanks bác!

Bình luận từ Facebook