Dùng Tennery64 FX có giật được ko

duclc

Binh Nhì
Các cao thủ cho em hỏi, em mới tậu được con Tennery64 FX lắp bên FH (bên phải) thì có giật được bóng ko hay mặt này chỉ thủ thôi vì em thấy FX nên ko hiểu lắm.

mr_thanh

Thượng Sỹ
ối dời ơi giật ầm ầm ấy chứ bác.mà nếu bác ko giật được thì bác cứ để e giật hộ cho.hihi
còn FX thì nó mềm hơn thường(ko có chữ FX) thôi mà bác.

thelanqb

Moderator
theo mình thì bạn không cần phải giật mà giật bạt cho nó máu. chứ giật không thì không phát huy hết sức mạnh của em này

duclc

Binh Nhì
Các cao thủ cho em hỏi, em mới tậu được con Tennery64 FX lắp bên FH (bên phải) thì có giật được bóng ko hay mặt này chỉ thủ thôi vì em thấy FX nên ko hiểu lắm.

FX thì lốp bỏng lỏng và khó chịu lắm, giật moi hợp hơn .

i_am_gulo

Trung Sỹ
Fx giật moi cực tốt, nếu giật mạnh thì tuyệt vời vì quả giật cực kỳ xoáy.nói chung dòng tennergy mặt nàocungx tuyệt.giờ chỉ do tay mình thôi.oánh kondc đừng đổ tại vợt, thân

duclc

Binh Nhì
Fx giật moi cực tốt, nếu giật mạnh thì tuyệt vời vì quả giật cực kỳ xoáy.nói chung dòng tennergy mặt nàocungx tuyệt.giờ chỉ do tay mình thôi.oánh kondc đừng đổ tại vợt, thân

Mình thấy sao lại có chữ FX, nó bí hiểm thật, chắc nó phải khó chịu hơn mặt ko FX

lvm

Thượng Sỹ
Dòng FX của bướm là thể hiện mặt vợt cùng dòng , mềm và nhẹ hơn! Vd: ten 05 - ten 05-fx , 64-64fx . Nó làm chủ yếu do nhu cầu của người chơi: thích cứng thì dùng bản thường, thích mềm thì chơi fx ( dòng fx mềm hơn, xoáy hơn, bám hơn và chậm hơn)

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Mình thấy sao lại có chữ FX, nó bí hiểm thật, chắc nó phải khó chịu hơn mặt ko FX

Em thấp thủ thôi nhưng có biết chút xíu và mặt FX như này bác tham khảo nhé: mặt FX được sản xuất với mút mềm và bám xoáy hơn mặt thường bác nên kết hợp với cốt cứng một chút, quả giật mới mặt FX bóng rất xoáy và tốc độ cao, nếu bác kết hợp với các dòng cốt mềm em tin rằng bác đánh thấy rất xịt và khó chịu. Em hiểu biết nông cạn mong các bác chỉ giáo thêm.

lamtq

Đại Tá

dòng này mới khó giật lắm phải warm up 1 time
bác đưa tớ warmup dùm cho:p
khoảng 1tháng sau đưa lại .bảo đảm ngon:rolleyes:BiaBia

superpingpong

Binh Nhì
Dòng FX TENERGY thuộc dạng đỉnh cao về tính năng và chất lượng, hiện nay nó thuộc vào đẳng cấp rất cao. Thật sự điều khiển và sử dụng nó không dễ, loại mặt vợt này phải dùng nội lực lớn và điều khiển thật khéo, nếu được như vậy sẽ gây rất khó chịu cho đối phương. Trình đọ chưa cao không nên dùng loại này, gươm báu phải nằm trong tay người có võ.

napoleong389

Trung Sỹ
Dòng FX TENERGY thuộc dạng đỉnh cao về tính năng và chất lượng, hiện nay nó thuộc vào đẳng cấp rất cao. Thật sự điều khiển và sử dụng nó không dễ, loại mặt vợt này phải dùng nội lực lớn và điều khiển thật khéo, nếu được như vậy sẽ gây rất khó chịu cho đối phương. Trình đọ chưa cao không nên dùng loại này, gươm báu phải nằm trong tay người có võ.

bác này quả tinh thông thái cực quyền, nội công ắt hẳn thâm hậu. vợ em nó luyện công 2 tháng em sắm cho 2 mặt 64fx luôn mồm kêu sướng

Bình luận từ Facebook