Dũng Cửu muốn giao lưu bóng bàn với anh em trong thành phố HCM từ ngày 12 đến ngày 15

fbi

Administrator
Con này gớm lắm đấy Văn chuôi! Con quăng 2 bên bừa bãi nhưng hay vào bàn lắm!

Thắng ơi cho N hỏi thăm chuyện ngoài lề tí. Chỗ Thắng hay chơi bóng có gần NTĐ Cầu Giấy không? Bên minh đổi lịch thi đấu nên cuối tháng 5 ngày 30/05 đến 01/06 mới ra HN được. Hì

saridao

Super Moderators
Có phải Dũng 9 từng vào SG với Cường Bắc 1 lần xem trận Premiership năm đó giữa Sơn nero và thiên thành phải không nhỉ??

vinhhnhb

Đại Uý
Thắng ơi cho N hỏi thăm chuyện ngoài lề tí. Chỗ Thắng hay chơi bóng có gần NTĐ Cầu Giấy không? Bên minh đổi lịch thi đấu nên cuối tháng 5 ngày 30/05 đến 01/06 mới ra HN được. Hì

để e trả lời hộ ạ ! anh LLTT chắc chưa đọc được : chỗ a LLTT đánh bóng cách NTĐ cầu giấy tầm 10km :):):):):):):):):):):):):):):)

Dũng Cửu

Đại Tá
Có phải Dũng 9 từng vào SG với Cường Bắc 1 lần xem trận Premiership năm đó giữa Sơn nero và thiên thành phải không nhỉ??

vâng đúng rồi bác .....có 1 lần em từng vào sài gòn với a Cường Bắc cách đây mấy năm rồi :D

Dũng Cửu

Đại Tá
không biết CN này mấy giờ bác D9 ghé đầu máy vậy.e cũng mới chuyển qua thử mặt H3.thấy cũng ok.chắc CN này hỏi tham khảo thêm tí về công dụng của H3 và xin giao lưu với a D9 trận cho vui.

vâng sáng chủ nhật 9 giờ sáng ở sới đầu máy của anh hoàng tầu nếu bạn qua được chúng ta làm 1 trận và trao đổi thêm về mặt tầu :D

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay Dũng Cửu đến xới HHThám bàn công việc gì đó với chủ xới , sau đó anh có mấy trận giao lưu .

Đúng là hiếm khi nào mình thấy ai có cú giật BH hay đến thế , liên tục quăng người bung ra những cú giật rờ ve
thật mạnh , thật táo bạo ,thật hiệu quả .

fbi

Administrator
Hôm qua có giao lưu với Dũng một trận! Dũng đánh đẹp và đều 2 càng, nhưng FBI đều hơn. Hì, hẹn cuối tháng ra Hà Nội tái đấu cho D9 gỡ lại.

thuanlacsg

Đại Tá
Chiều nay Dũng Cửu đến xới HHThám bàn công việc gì đó với chủ xới , sau đó anh có mấy trận giao lưu .

Đúng là hiếm khi nào mình thấy ai có cú giật BH hay đến thế , liên tục quăng người bung ra những cú giật rờ ve

Vãi quả trái ông bạn. Hẹn sáng chủ nhật lên HL đấu giao hữu mà mất tăm mất tích luôn.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Con này quăng linh tinh hay vào bàn lắm đó bác! Khua bừa cũng ăn điểm chứ cũng chẳng mạnh đâu!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm qua có giao lưu với Dũng một trận! Dũng đánh đẹp và đều 2 càng, nhưng FBI đều hơn. Hì, hẹn cuối tháng ra Hà Nội tái đấu cho D9 gỡ lại.

Bác chén cả Dũng cửu là tay nghề bác lão luyện quá, con đó dơ thủ thua cũng ko lạ lắm nhưng mà bác ăn được hay quá đi!

fbi

Administrator
Bác chén cả Dũng cửu là tay nghề bác lão luyện quá, con đó dơ thủ thua cũng ko lạ lắm nhưng mà bác ăn được hay quá đi!

Ăn may thôi Thắng ơi!
FBI hẹn bác ấy cuối tháng này ra Hà Nội để bác ấy gỡ gạc. Hi, cuối tháng này FBI ra Hà Nội nếu sắp xếp được thời gian nhất định phải chiến với Thắng Ủn một trận cho ra trò. Hì

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ăn may thôi Thắng ơi!
FBI hẹn bác ấy cuối tháng này ra Hà Nội để bác ấy gỡ gạc. Hi, cuối tháng này FBI ra Hà Nội nếu sắp xếp được thời gian nhất định phải chiến với Thắng Ủn một trận cho ra trò. Hì

Bác lợi hại quá nhỉ! Ra e nghênh tiếp ngay. E tưởng 19 này ra rồi chứ lại sang cuối tháng. Em nghe dân đồn bác chơi gai công hay lắm, e oánh gai thì chưa mấy khi thua ai trong đó Bình ni là nạn nhân của e mới đây đó bác!^^

Bình luận từ Facebook