Dũng Cửu muốn giao lưu bóng bàn với anh em trong thành phố HCM từ ngày 12 đến ngày 15

Dũng Cửu

Đại Tá
Dũng Cửu có chuyến đi 3 ngày vào tp hcm từ ngày 12 đến 15 ,ngày 12 ở sới đầu máy anh Hoàng tầu,các ngày sau D9 sẽ đến giao lưu một số clb nhưng D9 chưa biết địa điêm cụ thể clb nào hết hy vọng 3 ngày sẽ đủ time đi gần hết 1 số clb lớn tại tphcm :D!:)
Vậy D9 mong muốn được giao lưu với AE hạng B và C trong Tp HCM trở xuống :):):) hạng A chắc D9 không chịu được nhưng có điều kiện gặp và học hỏi thì càng tốt :)

KTT

Thượng Tá
Kiến kỳ thanh, bất kiến kỳ hình. Nghe danh đã lâu nếu thuận tiện ghé Q7 tối thứ 2 ( 13/5 ) hoặc tối thứ 4 ( 15/5 ) giao lưu 1 chuyến

vinhhnhb

Đại Uý
Dũng Cửu có chuyến đi 3 ngày vào tp hcm từ ngày 12 đến 15 ,ngày 12 ở sới đầu máy anh Hoàng tầu,các ngày sau D9 sẽ đến giao lưu một số clb nhưng D9 chưa biết địa điêm cụ thể clb nào hết hy vọng 3 ngày sẽ đủ time đi gần hết 1 số clb lớn tại tphcm :D!:)
Vậy D9 mong muốn được giao lưu với AE hạng B và C trong Tp HCM trở xuống :):):) hạng A chắc D9 không chịu được nhưng có điều kiện gặp và học hỏi thì càng tốt :)

chúc chủ tịch có 1 chuyên đi thú vị dạt dào cảm xúc và mang tinh thần của đội DHS chiến đâu hết mình ạ :) :):):):):)

Drhongson

Đại Tá
Các hảo thủ B, C chuẩn bị tiếp chiêu giao lưu với chiến tướng Hà thành nhé .

Nghe nói Nghĩa Bụm cũng từng hẹn hò giao lưu cùng D9 ?

Last edited by a moderator:

Dũng Cửu

Đại Tá
Kiến kỳ thanh, bất kiến kỳ hình. Nghe danh đã lâu nếu thuận tiện ghé Q7 tối thứ 2 ( 13/5 ) hoặc tối thứ 4 ( 15/5 ) giao lưu 1 chuyến

vâng nhất định em sẽ qua Q7 giao lưu với bác một chuyến mà bác cho em địa chỉ clb nào vậy?? :D

Dũng Cửu

Đại Tá
Các hảo thủ B, C chuẩn bị tiếp chiêu giao lưu với chiến tướng Hà thành nhé .

Nghe nói Nghĩa Bụm cũng từng hẹn hò giao lưu cùng D9 ?

vâng nếu có dịp được gặp anh Nghĩa Bụm giao lưu bàn bóng bàn bia thì tốt quá bác Sơn nhắn giúp cháu a Nghĩa nha

chungdubn

Thượng Sỹ
ông bẠn trƯƠng hỮu trỌng này lẰng nhẰng lẮm bẢo lẤy mẶt xong lẠi thôi lẤy có 300k thôi mà phẢi xoẮn hẢ ông bẠn

thuanlacsg

Đại Tá
Sáng chủ nhật ông rảnh rỗi ghé sân HOALU số 2 đinh tiên Hoàng Q1 giao lưu với đội FAMILY của tôi nhé
Thời gian 8g sáng đến 11g trưa. Có sức khỏe thì đánh khoảng chục trận
Khỏe nữa thì giao lưu nốt với tôi :)))
Lâu lắm rồi ta chưa gặp lại nhau
Thân

Dũng Cửu

Đại Tá
Sáng chủ nhật ông rảnh rỗi ghé sân HOALU số 2 đinh tiên Hoàng Q1 giao lưu với đội FAMILY của tôi nhé
Thời gian 8g sáng đến 11g trưa. Có sức khỏe thì đánh khoảng chục trận
Khỏe nữa thì giao lưu nốt với tôi :)))
Lâu lắm rồi ta chưa gặp lại nhau
Thân
ok bạn lâu quá rồi không gặp Thuận ! chắc chắn vào đó phải qua clb bạn làm trận với đội bạn rồi cả đội ông tôi tiếp được nhưng chừa ông ra nhé :D

TUANGAUTH

Thượng Sỹ

không biết CN này mấy giờ bác D9 ghé đầu máy vậy.e cũng mới chuyển qua thử mặt H3.thấy cũng ok.chắc CN này hỏi tham khảo thêm tí về công dụng của H3 và xin giao lưu với a D9 trận cho vui.

Bình luận từ Facebook