Đồng đội Hr,TS7,LLTT vs Thắng Fanta, Dũng Bạch Mai vào chiều 2/7/2012

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Bác Rùa mọc lông nhìn lại gương mặt này đê, chơi với thành phần danh giá nhất diễn đàn đó, bác liệu cái thần hồn ko cho 3 đinh đóng ván giờ!

Ruahoguom

Thiếu Uý

Bác Rùa mọc lông nhìn lại gương mặt này đê, chơi với thành phần danh giá nhất diễn đàn đó, bác liệu cái thần hồn ko cho 3 đinh đóng ván giờ!

Bên phải :to, béo.Không thịt hơi phí>>>>>>>Kho Tàu!
Bên trái: bé, gầy, lại còn nhiều mắt>>>>>>.không có gì để thịt vì ko phải ko dám thịt mà ko có thịt nên để ninh xương lấy nước cốt .....brands!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chiều Hà nội mưa tầm tã làm bao con người yếu đuối trốn hết ở nhà để bảo đảm ko ốm đau, ko 1 nhân vật nào dám thò đầu ra khỏi ổ cho dù cả cáp độ rồi nhưng vẫn lý do đau đầu đau chân đau cả ruột. Nhóm Docter BẠch mai thì xoắn nhập viện hết khi chưa cả ăn chưởng.

Số lính thủy đánh bộ như T7 cũng húng lìu mang đại đao ZLC ra shop 21 khủng bố máu tanh với tranh thủ Huy dao rỷ cùng Vô địch xóm. Quá uất ức vì bị chỉ mặt điểm tên nên tranh thủ xách túi nilong trong đó giấu dao mẻ nhẩy bổ ra sân Bách Khoa gào thét kêu gọi tên các em.

Thuộc hàng số má lâu năm nên giờ già rồi nhưng a vẫn côn đồ, LLTT se đài đòi làm lít (50 vào ví /50 ra bia) nhưng anh đóng bỷm vì sợ mình là vật hiến tế , giọng cỏ vẻ run sợ xin tha mạng vì a già rồi em tha cho a. LLTT tính hay thương người nên bỏ qua ca này, nhưng ko ngờ sang bàn bên cạnh thì a bức tử T7 cùng Đắc nông kiu cười nham nhở!

Vô địch xóm Hiệp hồ tuổi trẻ trí cũng bình thường giờ ngày ngày đưa đẩy bóng làm thu nhập chính, vào múa đao giọng dưa cà bị LLTT bốc cho 3 thang thuốc ợ ngay lít rồi ôm vợt chạy ù ra cửa òa khóc, giọng đầy xót xa.

Tuấn số 7 là 1 chiến sĩ trẻ trên mình mang danh chính phái thích đi diệt quái, thuộc hàng bức xúc nhiều nhất diễn đàn và hay đưa chính kiến, cuối tháng 6 LLTT mến mộ đánh trận rất chính sách để công ích cho cái gầm xe AMG nhưng vì anh rộn ràng họp mấy diễn đàn đình đám làm ảnh hưởng nhiều tới cổ phiếu của LLTT. Chiều qua cho anh về với đúng giá trị bản thân khi LLTT oánh cho 3 đinh đóng ván hạ huyệt, ợ ngay lít cho nhớ đời. Đùa với ai chứ đùa với che độ chỉ có ợ bia!

Tranh thủ mình đau lưng và bận trông thi nên gà gáy loạn xạ - nhức cả đầu, không nện cho ợ bia thì không xong. Thứ 6 này có côn đồ xóm nào khiêu chiến Hr không đấy? Oánh cho nát hàng luôn!!!!

Drhongson

Đại Tá
Tranh thủ mình đau lưng và bận trông thi nên gà gáy loạn xạ - nhức cả đầu, không nện cho ợ bia thì không xong. Thứ 6 này có côn đồ xóm nào khiêu chiến Hr không đấy? Oánh cho nát hàng luôn!!!!

Thứ sáu (6/7) này có mấy trận độ ở sới Bách Khoa do LLTT tổ chức Hangruoi qua làm mấy trận góp thêm tý bia cho vui nhé. Anh em đánh với nhau vui vẻ nhẹ nhàng thôi không phải xoắn, phải trốn như mấy lần trước đâu.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thứ sáu (6/7) này có mấy trận độ ở sới Bách Khoa do LLTT tổ chức Hangruoi qua làm mấy trận góp thêm tý bia cho vui nhé. Anh em đánh với nhau vui vẻ nhẹ nhàng thôi không phải xoắn, phải trốn như mấy lần trước đâu.

Bác phải cẩn thận đấy, em mà tức lên lôi bác xuống sàn đấu bắt nộp bia bây giờ....:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác phải cẩn thận đấy, em mà tức lên lôi bác xuống sàn đấu bắt nộp bia bây giờ....:)

Bác yếu đừng ra gió,cứ húng lìu kiểu này ko bị truy sát hơi phí,mai đủ bản lãnh ra sân đê bác,e cho bác biết thế nào là ợ bia.

Bình luận từ Facebook