Đồng đội Hr,TS7,LLTT vs Thắng Fanta, Dũng Bạch Mai vào chiều 2/7/2012

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vừa nhận được tin sét đánh ngang tai khi bên Bệnh viện Bạch Mai cáo ốm và xin hoãn chiều nay cho tới ngày khác. Như vậy trận đồng đội sẽ ko diễn ra như đúng lịch, ae nào khỏe thì ra Bách khoa mà tỉ thý với nhau thôi! Bia tự túc mà kiếm chứ mấy bác ở Bạch mai là ko có nộp nữa nên nhìn ai ngứa cho vào đấu trường La mã mà a ki ra phang!

bdsanpseo

Binh Nhì
Mình m?i tham gia di?n dÃ*n mong các bác ?ng h? nhi?u nha! C?m on các bác nhi?u!!!

Bán nhÃ* 380tr, qua c?u Ô.Thìn 2km, ngã 3 Tân Kim

Lo?i b?t d?ng s?n: NhÃ* ph?
Giá bán: 380,000,000/T?ng di?n tÃ*ch
T?ng di?n tÃ*ch: - m2 Phòng ng?: 2
Di?n tÃ*ch xây d?ng: - m2 Phòng t?m: 1
Di?n tÃ*ch s? d?ng: - m2
Các ti?n nghi: G?n tru?ng
Du?ng tru?c nhÃ*: 3 - 4m
ChÃ*nh ch?: s? h?ng

Bán nhÃ* m?i DT 5x15, 350tr-450tr; n?n d?t th? cu 130tr-250tr, NhÃ* ?:1T, 1L, 2PN, PK, b?p, Toilet. sân; D?t ?: 5×16:150tr; 6×14: 195tr; 5×18: 190tr; 5.5×15: 250tr; HXH; S? h?ng riêng, BST; Khu dân cu ?n d?nh; h?p cho xây nhÃ* ?, thu?n ti?n cho ngu?i di l?i các qu?n 1,3, 5,6, 7,8... Ngay QL? 50, ti?p giáp TPHCM. G?n vÃ*nh dai 3, cách Trung tâm Qu?n 1-TPHCM 30p di xe máy,cách Nguy?n Van Linh 8km, c?u Nguy?n Tri Phuong, D?i l? Dông -Tây khoãng 12km, g?n KCN Tân Kim.LH: Ms. Hong Ngoc, Tel. 0917897996

Nha Ban H.Binh Chanh - Ban Nha H.Binh Chanh - Can ban Nha H.Binh Chanh gia re

* Chú ý: Do nhÃ* m?ng cung c?p d?ch v? Internet ch?n nh?ng trang "http://***.wordpress.com" thì b?n ch? c?n thêm ch? "s" sau ch? "http" lÃ* du?c. VÃ* d?: http://nendat.wordpress.com thÃ*nh https://nendat.wordpress.com

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vừa nhận được tin sét đánh ngang tai khi bên Bệnh viện Bạch Mai cáo ốm và xin hoãn chiều nay cho tới ngày khác. Như vậy trận đồng đội sẽ ko diễn ra như đúng lịch, ae nào khỏe thì ra Bách khoa mà tỉ thý với nhau thôi! Bia tự túc mà kiếm chứ mấy bác ở Bạch mai là ko có nộp nữa nên nhìn ai ngứa cho vào đấu trường La mã mà a ki ra phang!

Cho các bác đó lùi xe 1 tuần đi, sau ai cứ gáy với Hr là cắt tiết, vặt lông rồi luộc, quay,.... hết!!! Kể cả bác Spy

tuấn số 7

Thiếu Uý

Vụ này k xử k được rồi, chuẩn bị vũ khí, chiến thuật, bao bì... mất vài ngày mà lại bảo hoãn. Đúng là văn hoá bóng bàn bây giờ nên có thêm từ " Cốp" cho chắc ăn chứ: " Anh nói anh đã yêu em rồi, là thật ra anh đang dối em" nghe k hay chút nào. Hic.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mấy em quảng cáo bán nhà đi tỉnh khác chơi đi em chứ dân bóng bàn Hà Nội hôm qua oánh Tây Bán Nhà hết thì sao mà phải bán nhà như mấy em..

hdvodoi

Trung Sỹ
Thế lại hoãn ah? E vào xem tường thuật trực tiếp kết quả thế nào, đọc được tin này sock quá, lần sau thách đấu private thôi ạ. ko thì cốp tiền trước ai ko đến coi như thua :D

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Thử cái ảnh cho ae yêu lại từ đầu!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều Hà nội mưa tầm tã làm bao con người yếu đuối trốn hết ở nhà để bảo đảm ko ốm đau, ko 1 nhân vật nào dám thò đầu ra khỏi ổ cho dù cả cáp độ rồi nhưng vẫn lý do đau đầu đau chân đau cả ruột. Nhóm Docter BẠch mai thì xoắn nhập viện hết khi chưa cả ăn chưởng.

Số lính thủy đánh bộ như T7 cũng húng lìu mang đại đao ZLC ra shop 21 khủng bố máu tanh với tranh thủ Huy dao rỷ cùng Vô địch xóm. Quá uất ức vì bị chỉ mặt điểm tên nên tranh thủ xách túi nilong trong đó giấu dao mẻ nhẩy bổ ra sân Bách Khoa gào thét kêu gọi tên các em.

Thuộc hàng số má lâu năm nên giờ già rồi nhưng a vẫn côn đồ, LLTT se đài đòi làm lít (50 vào ví /50 ra bia) nhưng anh đóng bỷm vì sợ mình là vật hiến tế , giọng cỏ vẻ run sợ xin tha mạng vì a già rồi em tha cho a. LLTT tính hay thương người nên bỏ qua ca này, nhưng ko ngờ sang bàn bên cạnh thì a bức tử T7 cùng Đắc nông kiu cười nham nhở!

Vô địch xóm Hiệp hồ tuổi trẻ trí cũng bình thường giờ ngày ngày đưa đẩy bóng làm thu nhập chính, vào múa đao giọng dưa cà bị LLTT bốc cho 3 thang thuốc ợ ngay lít rồi ôm vợt chạy ù ra cửa òa khóc, giọng đầy xót xa.

Tuấn số 7 là 1 chiến sĩ trẻ trên mình mang danh chính phái thích đi diệt quái, thuộc hàng bức xúc nhiều nhất diễn đàn và hay đưa chính kiến, cuối tháng 6 LLTT mến mộ đánh trận rất chính sách để công ích cho cái gầm xe AMG nhưng vì anh rộn ràng họp mấy diễn đàn đình đám làm ảnh hưởng nhiều tới cổ phiếu của LLTT. Chiều qua cho anh về với đúng giá trị bản thân khi LLTT oánh cho 3 đinh đóng ván hạ huyệt, ợ ngay lít cho nhớ đời. Đùa với ai chứ đùa với che độ chỉ có ợ bia!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tuấn số 7 trông béo tốt thế này ko thịt hơi phí!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác Rùa mọc lông gáy chùa ít thôi, đừng để ae cáu lôi ra đập chết rang muối giờ đấy, tối qua ae đang tính cho bác lên thớt rồi nhưng số bác may khi được tranh thủ Huy dao rỷ xin tha chết cho bác đó, ko thì T7 cả ae ngồi đó xuống tận nhà lôi ra đánh cho vài trận!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác Rùa mọc lông gáy chùa ít thôi, đừng để ae cáu lôi ra đập chết rang muối giờ đấy, tối qua ae đang tính cho bác lên thớt rồi nhưng số bác may khi được tranh thủ Huy dao rỷ xin tha chết cho bác đó, ko thì T7 cả ae ngồi đó xuống tận nhà lôi ra đánh cho vài trận!

Càng đông càng tốt đi chú!
Anh xác định là có chết thì 1 mình cũng đổi lấy 1 số mạng nên lựu đạn lúc nào cũng sẵn 2,3 chục trái,cáo phó dắt thắt lưng quần cũng có 1 cái!
Nếu chú muốn rang muối anh thì rủ đông anh em đến nhé.Đằng nào chả chết mà không ôm bom ba càng.:):):):):):):):):):)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Càng đông càng tốt đi chú!
Anh xác định là có chết thì 1 mình cũng đổi lấy 1 số mạng nên lựu đạn lúc nào cũng sẵn 2,3 chục trái,cáo phó dắt thắt lưng quần cũng có 1 cái!
Nếu chú muốn rang muối anh thì rủ đông anh em đến nhé.Đằng nào chả chết mà không ôm bom ba càng.:):):):):):):):):):)

Nếu thế cho bác toại nguyện luôn, chỉ lo ko còn ai đứng ra mà hỗ trợ bác lúc khó khăn này thôi, qua nể bác tranh thủ có đôi lời nói thông cảm cho hoàn cảnh của bác nên ae ngồi đó nguôi ngoai, chứ nhắc tới tên Rùahoguom là ae lại muốn rút đao chém ngay xuống nước rồi!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nếu thế cho bác toại nguyện luôn, chỉ lo ko còn ai đứng ra mà hỗ trợ bác lúc khó khăn này thôi, qua nể bác tranh thủ có đôi lời nói thông cảm cho hoàn cảnh của bác nên ae ngồi đó nguôi ngoai, chứ nhắc tới tên Rùahoguom là ae lại muốn rút đao chém ngay xuống nước rồi!

Thế chú chưa xem Bao công à???????????????
Rút dao chém xuống nước.nước càng chảy mạnh!
He he!
Mà đại đao như của chú cũng ko tróc rêu nữa là dao mẻ của anh Spai lại đem ra dọa anh?????????????????????????????????????????????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thế chú chưa xem Bao công à???????????????
Rút dao chém xuống nước.nước càng chảy mạnh!
He he!
Mà đại đao như của chú cũng ko tróc rêu nữa là dao mẻ của anh Spai lại đem ra dọa anh?????????????????????????????????????????????

Nói thể để biết số phận của bác mong manh như chỉ mành treo chuông thôi, ae bia vào nữa dễ hóa thú lắm. Bác liệu liệu mà chém chùa ko coi chừng lên thớt rang muối lúc nào ko hay đâu đó nha!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nói thể để biết số phận của bác mong manh như chỉ mành treo chuông thôi, ae bia vào nữa dễ hóa thú lắm. Bác liệu liệu mà chém chùa ko coi chừng lên thớt rang muối lúc nào ko hay đâu đó nha!

Mong manh chứ đã rơi đâu mà phải sợ??????????????
Bia rượu.........chứ kể cả cắn thuốc,phê đá...nữa thì hóa thú hay thú hóa người hay người hóa thú thì cũng chỉ 1kilogam Hoàng Tín là trở về cát bụi thôi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mong manh chứ đã rơi đâu mà phải sợ??????????????
Bia rượu.........chứ kể cả cắn thuốc,phê đá...nữa thì hóa thú hay thú hóa người hay người hóa thú thì cũng chỉ 1kilogam Hoàng Tín là trở về cát bụi thôi!

Cho bác lên đội ngồi 1 ngày, treo lên quạt trần quay 30 vòng để khai nốt thằng nào còn trong đống rơm bây giờ. Tổng đài 0913215668 lúc nào cũng trực 24/22 sẵn sàng chiến đấu trong mọi hoàn cảnh đấy. BÁc liệu cái thần hồn ko cất kĩ luôn giờ đấy!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cho bác lên đội ngồi 1 ngày, treo lên quạt trần quay 30 vòng để khai nốt thằng nào còn trong đống rơm bây giờ. Tổng đài 0913215668 lúc nào cũng trực 24/22 sẵn sàng chiến đấu trong mọi hoàn cảnh đấy. BÁc liệu cái thần hồn ko cất kĩ luôn giờ đấy!

Chú lại lôi cả số di động của Tuấn số 7 ra dọa anh sao?
Khủng bố máu tanh thì trụ sở số 7 Thiền quang cùng lắm là như vụ 11-9 thì thành bình địa chớ gì????????????
Lúc đó Ts7 cũng thành chiến sỹ vô danh trên bia tưởng niệm quanh hồ thôi!!!!!!!

Bình luận từ Facebook