Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành

Duongapaco

Đại Tá
chào mừng đội tuyển bóng bàn công ty apatit tham dự giải thể thao ngành hóa chất. :zingme29
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến đội tuyển bóng bàn công ty Apatit Việt Nam, anh chị em đội tuyển đang cố gắng tập luyện để thi đấu có thành tích tốt nhất trong giải lần này đấy

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Nam gai đã lên tập luyện cùng đội nhưng lại vắng Phương đi làm thông ca, có một số trận đáng chú ý như sau
1. Yên - Khôi: 3-0
2. Yên Khôi - Hiệp Vũ: 0-3
3. Tâm - Long: 3-1
4. Yên Khôi - Nam Hiệp: 3-1
5. Yên - Nam: 3-2
6. Nam - Tâm: 3-2
7. Tâm Lộc - Việt Trang: 3-0

kirara

Moderator
Chúc các chú, các anh chị em Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành gặt hái nhiều thành công, chúc bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển ^^

Duongapaco

Đại Tá
Chúc các chú, các anh chị em Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành gặt hái nhiều thành công, chúc bóng bàn Lào Cai ngày càng phát triển ^^
Cảm ơn bạn Kirara đã quan tâm và động viên đội tuyển bóng bàn công ty Apatit Việt Nam trong lần thi đấu giải năm nay do Tập đoàn Hóa chất VN tổ chức

bongbancuchuoi

Binh Nhì
Các cầu thủ nam của mỏapatit đấu giải ngành hóa, hiện chỉ có bác Yên đạt phong độ cao,số a e còn lại cần cố gắng mới có thảnh tích cao được . Mọi người hày cố lên nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay vắng Hiệp, Hương không ra tập. Minhg mới thay hai mặt vợt mới nên đánh toàn thua thôi chán quá mặt mới náy hơn bạt toàn ra ngoài, không biết tập vài ngày nữa có ổn không đây, sau đây là một số trận đấu chú ý như sau:
1. Yên - Việt: 2-3
2. Tâm Lộc - Việt Trang: 1-3
3. Nam - Yên: 3-2
4. Long - Yên: 3-1

kirara

Moderator
Chiều nay vắng Hiệp, Hương không ra tập. Minhg mới thay hai mặt vợt mới nên đánh toàn thua thôi chán quá mặt mới náy hơn bạt toàn ra ngoài, không biết tập vài ngày nữa có ổn không đây, sau đây là một số trận đấu chú ý như sau:
1. Yên - Việt: 2-3
2. Tâm Lộc - Việt Trang: 1-3
3. Nam - Yên: 3-2
4. Long - Yên: 3-1
Sao sắp đánh giải lại thay mặt vợt mới hả anh Yên? em nghĩ lúc cần ổn định thì nên chung thủy với vợ thôi, bồ ngon thì ngon thật nhưng vì ngon quá nên thi thoảng hay bị ép xung, ảnh hưởng sức khỏe anh ạ.

baotien

Thượng Sỹ
Em vừa về đến SG, ở Lào Cai bận bịu quá không giao lưu đc nhiều với các bác
Chúc đội Apatit đấu giải thành công nhé,

Duongapaco

Đại Tá
Em vừa về đến SG, ở Lào Cai bận bịu quá không giao lưu đc nhiều với các bác
Chúc đội Apatit đấu giải thành công nhé,
Em còn đi đâu nữa mà mới về đến Sài Gòn thế Tuấn, kể cũng hơi tiếc vì em bận quá nên ít được giao lưu với các anh em của CLB APT, hôm đấy em mới lên LC nên có vẻ chưa quen điều kiện sân bãi ánh sáng và anh thấy em có vẻ hơi mệt nữa nên đấu chưa thật tay đấy nhé, hy vọng gặp em và chơi bóng bàn ở Sài Gòn

Duongapaco

Đại Tá
Sao sắp đánh giải lại thay mặt vợt mới hả anh Yên? em nghĩ lúc cần ổn định thì nên chung thủy với vợ thôi, bồ ngon thì ngon thật nhưng vì ngon quá nên thi thoảng hay bị ép xung, ảnh hưởng sức khỏe anh ạ.
Mình thay mặt vợt cùng loại thôi nhưng sao thấy nảy quá, đánh như mọi hôm nhưng hay ra ngoài nhiều, chắc tập vài hôm là ngon lành thôi mà ( hôm trước Dũng HLV Đội CLB Quân đội bảo mình đừng thay cứ để thế đánh mới nguy hiểm, biết thế mình không thay nữa thì hơn ). Đúng là lúc này cần vũ khí tối tân nhưng phải quen dùng mới hay, thay vũ khí lúc này chưa kịp quen đã đấu giải rồi có khi dở lắm. Mình thấy cô " vợ " cũ rồi nên thay, không ngờ ???. Mà bạn ví von hay thật đấy

kirara

Moderator
Mình thay mặt vợt cùng loại thôi nhưng sao thấy nảy quá, đánh như mọi hôm nhưng hay ra ngoài nhiều, chắc tập vài hôm là ngon lành thôi mà ( hôm trước Dũng HLV Đội CLB Quân đội bảo mình đừng thay cứ để thế đánh mới nguy hiểm, biết thế mình không thay nữa thì hơn ). Đúng là lúc này cần vũ khí tối tân nhưng phải quen dùng mới hay, thay vũ khí lúc này chưa kịp quen đã đấu giải rồi có khi dở lắm. Mình thấy cô " vợ " cũ rồi nên thay, không ngờ ???. Mà bạn ví von hay thật đấy
Tại em cũng sắp đi đánh giải, nhiều lúc nhìn cô vợ mình "quan hệ" lâu ngày mà chẳng chịu chăm sóc gì thấy cũng hơi thê thảm, nhưng vì sắp đánh giải nên cái quan trọng nhất mình cần là cảm giác anh ạ, mà cảm giác thì không thể có trong 1 chốc 1 lát được, cuộc sống có những giá trị là lâu dài mà ^^

Duongapaco

Đại Tá
Bạn sinh hoạt ở CLB nào đấy, có điều kiện mời bạn đến thăm CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam nhé

Duongapaco

Đại Tá
Kính gửi: Anh chị em trong đội tuyển bóng bàn công ty Apatit Việt Nam
Từ mai ngày 06/08/2013 công ty đã có QĐ cho đội được nghí SX để tập luyện cả ngày, để thực hiện yêu cầu của công ty đề nghị anh chị em thực hiện tốt một số nội dung như sau:
1. Thời gian tập
+ Sáng từ 7 h 30 đến 11 h
+ Chiều từ 13 h 30 đến 16 h 30
2. Địa điểm tập luyện tại nhà thi đấu công ty
3. Do yêu cầu công tác nếu đồng chí nào cần về XN, đơn vị giải quyết công việc thì báo cáo đội để theo dõi
4. Trong những ngày đầu Tôi bận công tác chưa đi tập được đề nghị anh Phạm Tuấn Khôi thay mặt Tôi quản lý anh chị em tập luyện
5. Trong thời gian tham gia tập luyện đề nghị anh chị em tập luyện nghiêm túc, không để mất đoàn kết trong đội

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đội tuyển vắng Phương không ra tập. Từ mai cả đội được nghỉ cả ngày tập luyện, có một số trận đấu đáng chú ý như sau
1. Hiệp Nam - Yên Khôi: 3-0
2. Yên - Việt: 3-0
3. Yên - Nam: 3-1
4. Hiệp Nam - Yên Trường: 3-0
Sau hai ngày đánh vợt mới chiều nay mình đã thấy tạm quen trong thi đấu đơn, hy vọng ngày mai sẽ quen hơn nữa

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay đội tuyển bắt đầu tập cả ngày, vắng: Yên, Nam do bận công tác không nghỉ tập được, qua trao đổi anh chị em tập luyện hăng say theo giờ đội quy định, hy vọng vài ngày tới cả đội sẽ có mặt để tập luyện đầy đủ

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Hải '' con '' Vận tải đường sắt ( thành viên CLB bóng bàn APT ) có mời đội tuyển bóng bàn công ty tham gia giải ngành một bữa thịt chó, đến dự có 7 anh chị em trong đội tuyển và một số anh em khác ( vắng: Trang, Hương, Phương ). Hải chúc đội tuyển tập luyện tốt để thi đấu dành giải cao trong lần hội thao này. TM đội tuyển xin cảm ơn Hải " con " nhé

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay đội tuyển tập luyện cả ngày, vắng Nam, Yên bận công tác không đi tập được. Chiều Yên ra chơi được mấy trận với anh em như sau:
1. Yên - Hiệp: 3-1
2. Yên - Đức: 5-0
3. Yên Khôi - Hiệp Hải: 3-2
4. Yên - Minh ( + 3 ): 3-1

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay đội tuyển tập cả ngày, buổi sáng vắng Yên, Nam, buổi chiều gần 16 h Nam mới đến tập, có một số trận đáng chú ý như sau
1. Yên - Tâm: 3-1
2. Hiệp Nam - Yên Khôi: 3-2
3. Tâm Lộc - Việt Trang: 3-0
4. Khôi Phương - Tâm Lộc: 3-2
5. Nam - Tâm: 3-0
6. Nam Hiệp - Yên Tâm: 3-1

Duongapaco

Đại Tá
Ngày mai đội nam sẽ chia thành 2 đội để đấu tập theo thể thức thi đấu đồng đội Xoaytholinh nhằm rèn tâm lý cho các thành viên, dự kiến chia ra một đội già và một đội trẻ, đội trẻ gồm: Việt, Nam, Hiệp, đội già gồm: Yên, Tâm, Khôi, đội nào thua sẽ phải chiêu đãi đội thắng... Bía mực

Last edited:

Bình luận từ Facebook