Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đi vắng không biết anh chị em có ra tập đủ không, thấy anh Gai Tabor nói có Hương đã ra tập nhưng vẫn không thấy Nam gai Tằng Loỏng đâu cả ?, không biết NMTTL đã nhận được thông báo chưa ?

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay nhà thi đấu mất điện nên đội tuyển không tập được. Bốn chị em nữ đội tuyển gồm: Lộc, Trang, Phương, Hương chiều nay đã mua thêm mỗi người một cái áo mới Stiga màu đỏ, bốn em mặc thử cứ tủm tỉm cười nụ và khen áo đẹp mặc vừa vặn. Tâm khùng bảo: kiểu này đi đấu giải ngành đợt này đối thủ cứ mải nhìn các bà mà mất tập trung đánh bóng nên thua nhanh rồi, giải này đeo huy chương gãy cổ thôi ?

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay vắng Nam gai còn lại đội tuyển ra tập đầy đủ, Hiệp về sớm đi học, khu vực tập bóng bàn khá đông lại thêm ba bóng hồng của CLB Duyên Hải xuống chơi nữa nên khá vui

Last edited:

kaka tran

Thượng Sỹ
Cháu thỏa đây ah. Bác yên chuẩn bị thi đấu giải giành ah? Đang âm bác yên một trận, mong gặp lại bác một trận sớm nhất ah.he

Duongapaco

Đại Tá
Cháu thỏa đây ah. Bác yên chuẩn bị thi đấu giải giành ah? Đang âm bác yên một trận, mong gặp lại bác một trận sớm nhất ah.he
Trời ah sao cháu đặt cái nic gì mà lạ thế ( kaka tran ) nghĩa là thế nào nhỉ ?. Cháu đã lấy bằng tốt nghiệp chưa đấy, có lên trên này công tác không cháu ?, dạo này phong trào bóng bàn vui lắm, các bác vừa tổ chức giải nữ xong hôm chủ nhật. Cháu nợ hai trận đấy nhé: 1 trận đơn và 1 trận đôi nam nữ cơ mà

kaka tran

Thượng Sỹ
kaka là cầu thủ bóng đá cháu thik bác ah. ghép voi họ trần.he từ 15 đến 23/8 tùy khoa sắp xếp ngày là cháu lấy bằng bác ah. xong là cháu gửi hồ sơ lên. thế phải cố gắng trả nhanh mới đc.hehe

Duongapaco

Đại Tá
À thế bác biết rồi, Ka ka là cầu thủ bóng đã Brazin nổi tiếng đẹp trai tài hoa năm qua chơi cho CLB Rean Madavit TBN, mùa bóng này về quê hương rồi thì phải. Cháu mà vào công ty bác công tác cặp với Trang mía là ngon lành một đôi nam nữ đấy, từ giờ đến cuối năm còn 3-4 giải bóng bàn nữa, cháu lên là đấu được đấy

kaka tran

Thượng Sỹ
chính xác rồi ạ. vào được công ty bác thì còn gì bằng ạ, ngoài làm việc ra phong trào bóng bàn mạnh đúng sở thích luôn. hôm nọ có thi đấu giải gì đúng không bác, cháu nghe nói anh bình nhất phải ko ah?

Duongapaco

Đại Tá
Cháu cứ làm hồ sơ đi bác sẽ cố gắng giúp đỡ cháu vào cty bác công tác, cty bác là Doanh nghiệp lớn SX KD ổn định gần 60 năm nay rồi nên làm ở đấy cũng tốt, các phong trào nhiều rất phù hợp với những ai thích hoạt động thể thao. Trước mắt bác sẽ xin cho cháu vào tập việc sau đó chờ hội đồng tuyển dụng xét là ok vì cháu học đại học chính quy lại là nam giới nữa nên xin vào công ty bác cũng thuận lợi hơn nhiều. Nếu cháu vào tập việc ở cty bác từ giờ đến cuối năm sẽ đấu 3-4 giải bóng bàn nữa đấy, cháu ở dưới này hàng chiều ra tập luôn cho vui

kaka tran

Thượng Sỹ
Dạ cháu cảm ơn Bác. Chú bạn mẹ cháu cũng định hướng cháu nộp hồ sơ vào apatit. Khi được vào làm chắc chắn là hàng chiều sẽ có mặt , chiều lại có nơi tập luyện còn gì bằng ạ. nợ 2 trận mong trả nợ bác yên sớm nhất có thể.

Duongapaco

Đại Tá
Lúc nãy cháu hỏi bác quên mất: vừa rồi anh Bình nhất đơn nam và đôi nam giải bóng bàn khối kinh tế tổng hợp tỉnh LC, cháu lên thì tháng 10 đấu giải khối Doanh nghiệp SX CN, tháng 11 sẽ gặp anh ấy trong trận chung kết các khối cơ quan tỉnh đấy ( có khoảng 10 khối như thế gặp nhau tỷ thí ). Dạo này bác đang tập để đi Phú Thọ đấu giải ngành nên phong độ đang cao cháu sẽ rất khó gỡ đấy, bác hy vọng tháng sau đúng vào dịp điểm rơi phong độ của bác để thi đấu dành từ 1 đến 2 huy chương vàng đấy

kaka tran

Thượng Sỹ
Nhiều giải vậy ạ Bác, cháu sẽ cố gắng luyện tập. Bóng a bình cháu thích nghi được, cũng không ngại lắm ạ. Ơ thế này phải mài kiếm thật kỹ để gỡ 2 trận âm Bác thôi, không mài kỹ âm nữa thì hỏng.hehe

Duongapaco

Đại Tá
Nhiều giải vậy ạ Bác, cháu sẽ cố gắng luyện tập. Bóng a bình cháu thích nghi được, cũng không ngại lắm ạ. Ơ thế này phải mài kiếm thật kỹ để gỡ 2 trận âm Bác thôi, không mài kỹ âm nữa thì hỏng.hehe
Khi có bằng cháu làm 2 bộ hồ sơ nhé ( 1 bộ gửi nộp để xin tuyển dụng chính thức, 1 bộ gửi để trước mắt xin tập việc ). Cháu muốn tập bóng hàng chiều ở CLB của bác thì cháu phải thuê nhà ở dưới này mới đi tập thường xuyên được,nếu cháu ở trên trung tâm Lào Cai thì sẽ không có điều kiện tập ở dưới này đâu
Từ giờ đến cuối năm sẽ còn 4 giải nữa cháu nhé :
- Giải trung cao tuổi ( giải này cháu không đấu được vì chưa đủ tuổi )
- Giải Khối Doanh nghiệp SXCN ( tháng 10 )
- Giải chung kết các khối cơ quan ( tháng 11 )
- Giải các CLB Bóng bàn toàn tỉnh ( tháng 12 )

Last edited:

kaka tran

Thượng Sỹ
Dạ vâng ạ. Cháu cũng xác định ở gần chỗ làm Bác ah, có nơi thuê mà gần sân tập luyện bóng bàn thì càng tốt quá.

Duongapaco

Đại Tá
Dạ vâng ạ. Cháu cũng xác định ở gần chỗ làm Bác ah, có nơi thuê mà gần sân tập luyện bóng bàn thì càng tốt quá.
Thế thì tốt rồi, lúc nào cháu lên Bác cháu mình đi tìm nhà cho cháu thuê ở nhé, CLB có cháu là vui lắm, mấy anh em trẻ đang bảo mua máy bắn bóng để tập thêm đấy

kaka tran

Thượng Sỹ
Thế thì tốt rồi, lúc nào cháu lên Bác cháu mình đi tìm nhà cho cháu thuê ở nhé, CLB có cháu là vui lắm, mấy anh em trẻ đang bảo mua máy bắn bóng để tập thêm đấy

Cháu cảm ơn Bác ạ, Bác yên nhiệt tình, chu đáo quá. Cháu cũng đang muốn làm thành viên mới clb đây ạ.hj

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua vắng Khôi, Nam không thấy ra tập, mấy hôm nay mình thấy sức khỏe không được tốt nên thi đấu không sung lắm toàn thua thôi, có một số trận đôi nam nữ như sau:
1. Việt Trang - Tâm Khôi: 3 - 1
2. Tâm Khôi - Yên Đàm: 3 - 1
3. Việt Trang - Yên Đàm: 3 - 1
4. Việt - Yên: 2 - 1
5. Hiệp - Yên: 3 - 0

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay vẫn vắng Nam gai Tằng Loỏng không đi tập, còn lại anh chị em đều tập luyện hăng say, sau đây là một số trận đấu chú ý
1. Yên - Tâm: 3-0
2. Yên Khôi - Việt Tâm: 3-1
3. Tâm - Hiệp: 3-2
4. Yên - Long: 3-0
5. Tâm Lộc - Việt Trang: 3-2
6. Hiệp - Vũ: 3-2
7. Việt Trang - Yên Thơm: 3-2

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Ngày hôm nay Tổng Giám đốc công ty đã ký Quyết định thành lập đoàn thể thao để tham gia hội thao ngành Hóa chất VN, thời gian tập luyện từ ngày 6.8 đến hết ngày 13.8, từ ngày 14.8 đi thi đấu đến hết ngày 21.8 ( có cả chương trình kết hợp đi tham qua du lịch )
Chiều nay quân số vẫn như chiều qua ( vắng Nam gai ) anh chị em tích cực tập luyện, có một số trận đáng chú ý sau
1. Việt Trang - Tâm Lộc: 3-1
2. Yên - Việt: 3-0
3. Yên Khôi - Hiệp Vũ: 3-1
4. Yên - Hiệp: 3-2
5. Vũ - Trang ( + 3 ): 3-0

Last edited:

Bình luận từ Facebook