Đôi nữ Hoa, Hồng: Thách đấu các đôi nữ CLB khác

Duongapaco

Đại Tá
Đôi nữ Đinh Thị Hồng và Vũ Thị Hoa CLB BBC tham gia giải vô địch tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2013 ( Huy chương bạc đồng đội nữ )

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đôi nữ Hoa Hồng của CLB BBC đang thi đấu giải vô địch Bóng bàn tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2013 gặp đôi Hiệp Hằng CLB MT

Dũng Gai

Moderator
Thay mặt CLB APT nhận lời thách đấu của CLB BBC về trận đấu đôi nữ này
CLB APT sẽ cử đôi VĐV: Bùi Xuân Trang + Lê Thu Hằng thi đấu trận này
- Lượt đi: tại Đại bản doanh BBC
- Lượt về: tại CLB APT
+ Thời gian thi đấu: do hai bên thỏa thuận qua diễn đàn
+ Kèo độ: Đôi thua sẽ phải nộp cho các quỹ của CLB thắng: 200 K và 1 mâm thịt Vịt cỏ, các cổ động viên nếu tham gia đóng góp 100 K/ người để liên hoan cho vui
* Trận này có thể đấu cùng trận đấu đôi nam nữ hạng mạnh giữa hai đôi VĐV: Trần Văn Khao + Đinh Thị Hồng của CLB BBC gặp Dương Công Yên + Lê Thu Hằng của CLB APT ( kèo độ 2 mâm thịt Vịt cỏ )
* CLB APT chờ tin của CLB BBC
Nghe danh bác Yên gai - đẹp RAI có tài phu thớ, chú Khao bia vãi hồn rồi. BBC cử đôi Giang + Hồng thách đấu với anh Yên + Hằng. Ok ko Bác?

Duongapaco

Đại Tá
Mình thì OK vì được đấu giao lưu là vui rồi, để hỏi Hằng xem thế nào đã nhé, nghe đâu dạo này Hằng có vẻ mệt mỏi lắm thì phải ?

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Thân tặng đôi nữ Hoa Hồng

Hoa hồng hoa của tình yêu
Hoa trắng thanh bạch mỹ miều lung linh
Hoa đỏ rực rỡ thủy chung
Hai màu hoa ấy anh yêu hoa nào
Nhưng cần cẩn thận thật vào
Vì hoa hồng đẹp nhưng mà lắm gai
Nếu anh không khéo không tài
Sẽ bị gai nhọn xuyên tai có ngày

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đã lâu rồi không có trận thách đấu nào, tối nay ngồi buồn vì trời mưa quá xem trang BBC thấy có nhiều trận độ và thách đấu mà hình như chưa tổ chức được trận nào thì phải, thay mặt CLB APT mời đôi Hoa Hồng của BBC thi đấu với đôi Trang Lộc của APT nhé

Hoa Hồng đấu với Lộc Trang
Ngang cơ, vừa sức, sẵn sàng đi em
Các em đấu anh ngồi xem
Bóng hồng, bóng đẹp như là giấc mơ

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Đôi Hồng Hoa nhận lời mời của anh Duongapaco đấu với đôi Lộc Trang; bọn em sẽ thu xếp xuống vào ngày nghỉ a nhé!

Duongapaco

Đại Tá
Đôi Hồng Hoa nhận lời mời của anh Duongapaco đấu với đôi Lộc Trang; bọn em sẽ thu xếp xuống vào ngày nghỉ a nhé!
OK em, Tuần này chị Lộc đang đi du lịch Thái Lan sáng chủ nhật mới về đến Lào Cai, nên để tuần sau em nhé

Duongapaco

Đại Tá
Công ty anh tổ chức cho CBCNVC đi thăm quan đấy em ah, chị ấy sắp nghỉ hưu rồi nên được đi ấy mà em, đi du lịch Thái Lan vui lắm, các em tổ chức mấy gia đình đi cùng tua cũng hay đấy

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay xem đôi Hoa Hồng thắng các đôi nữ: Hiệp - Lan, Trang - Thơm mà nghĩ; có lẽ đôi Trang - Lộc thua mất, gay quá nhỉ, làm thế nào bây giờ đây ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Hôm nay xem đôi Hoa Hồng thắng các đôi nữ: Hiệp - Lan, Trang - Thơm mà nghĩ; có lẽ đôi Trang - Lộc thua mất, gay quá nhỉ, làm thế nào bây giờ đây ?
Anh nhắc em mới nhớ vẫn còn một trận đấu giữa đôi Trang Lộc - Hoa Hồng nữa. Đôi em hợp nhau phết đấy anh ạ, nếu Hoa sử dụng gai khéo một chút nữa để em có cơ hội công thì còn hay hơn nhiều. Hi hi câu này em chém gió tí.

Duongapaco

Đại Tá
Trận đấy có khi chủ nhật tuần này em nhé, chị Lộc mới đi Thái về hôm qua rồi. Hôm qua anh thấy hai chị em dạo này phối hợp khá tốt đấy, tuy nhiên mỗi người thiêu thiếu một tý, có lẽ thế mới hay đấy ?. Hoa sấn gai khá tốt rồi, nhưng vẫn hơi cao, nếu sấn sang trái thì không có vấn đề gì, nhưng sấn sang phải gặp phải người bạt tốt là không ổn đâu, vì vậy phải học thêm quả HẤT cổ tay sang các góc nữa thì sẽ nguy hiểm hơn nhiều. Đôi nam nữ Y + H lần đầu tiên phối hợp với nhau mà cũng ổn đấy em nhỉ ?

Last edited:
Sáng hôm qua 30 tháng 6" đáng nhớ" đôi Yên + Hồng ( lần đầu tiên cặp đôi) đã bất ngờ thắng đậm một số đôi nam nữ mạnh của tỉnh Lào Cai. Khi về hai người rất vui vẻ trong không khí chiến thắng. Có đôi nam nữ nào muốn gặp đôi Yên+ Hồng không? Mời các anh chị em nhanh chân đăng kí không thì hết hạn nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Sáng hôm qua 30 tháng 6" đáng nhớ" đôi Yên + Hồng ( lần đầu tiên cặp đôi) đã bất ngờ thắng đậm một số đôi nam nữ mạnh của tỉnh Lào Cai. Khi về hai người rất vui vẻ trong không khí chiến thắng. Có đôi nam nữ nào muốn gặp đôi Yên+ Hồng không? Mời các anh chị em nhanh chân đăng kí không thì hết hạn nhé.
Bạn đã có vẻ biết chém gió rồi đấy nhỉ ? Chắc là sẽ có vài đôi muốn đấu đấy, chẳng hạn như đôi: P + H đấu tập để chuẩn bị thi đấu giải ngành, đôi H + H chuẩn bị đấu đôi vợ chồng, đôi D + H đấu các CLB trong tỉnh

Last edited:
Anh Duongapaco thật là khiêm tốn đôi Yên + Hồng theo Bằng Lăng Tím nhận xét rất là hợp bóng đấy, em không chém gió đâu. Thắng một số đôi nam nữ rất mạnh ở tỉnh Lào Cai này như: Việt + Lan...

Dũng Gai

Moderator
Anh Duongapaco thật là khiêm tốn đôi Yên + Hồng theo Bằng Lăng Tím nhận xét rất là hợp bóng đấy, em không chém gió đâu. Thắng một số đôi nam nữ rất mạnh ở tỉnh Lào Cai này như: Việt + Lan...

Cặp với nhất đơn nữ (ko năng khiếu) thì mạnh rồi anh Yên. Đôi Yên + Hồng phải chấp được Dũng + Hoa 2 bóng đó.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cặp với nhất đơn nữ (ko năng khiếu) thì mạnh rồi anh Yên. Đôi Yên + Hồng phải chấp được Dũng + Hoa 2 bóng đó.
Em cứ đùa anh, đôi Y + H đánh ngang đôi D + H bọn anh còn chưa dám nhận nữa là cho đi trước 2 bóng. Em vảy gai trái điểm rơi khó chịu như thế nữ khó đỡ lắm

Như thế là đôi Hoa + Hồng của CLB BBC đã nhận lời thách đấu của đôi Trang + Lộc của Apatit, Trang Mía giờ giật bóng rất tốt, quả trái gai cũng rất khó chịu còn chị Lộc cắt bền bỉ nhiều kinh nghiệm lắm ( mặc dù chị mới chuyển sang mặt gai được một thời gian). Các anh chị em dự đoán kết quả nhé, Bằng Lăng Tím nhận xét có lẽ nghiêng về Trang Lộc thôi.

Duongapaco

Đại Tá
Thật ra đã lâu không có trận thi đấu nào nên mình khuấy động nên cho sôi động và vui thôi chứ đôi Lộc Trang không thắng được đôi Hồng Hoa đâu, nhận định của mình tỷ số sẽ là: 3-1 nghiêng về đôi Hồng Hoa
Đôi Hồng Hoa có lợi thế là đã cặp tập luyện và thi đấu với nhau nhiều năm nay rồi, còn đôi Lộc Trang hình như chưa bao giờ cặp đôi với nhau thì phải
Cửa thắng của đôi Lộc Trang hơi khó !

Bình luận từ Facebook