Đôi nữ Hoa, Hồng: Thách đấu các đôi nữ CLB khác

Dũng Gai

Moderator
Chiều nay có 2 cái mới trong CLB BBC:
1. BBC đã đầu tư 1 bản thông báo. Đây là bản tin cập nhật cho toàn thể thành viên của CLB các thông tin về trận đấu giao hữu, các giải và các nội dung công việc thuộc nội bộ CLB BBC;
2. Thủ quỹ Hồng đã tham mưu cho Ban chủ nhiệm CLB đầu tư một hòm công đức. Hòm này sẽ là nơi lưu giữ các tờ đô la sau mỗi trận thách đấu từ các VDV trong và ngoài CLB theo hình thức: Ai thua, tự giác bỏ đô la vào hòm công đức.
Nhân dịp có "hòm công đức" mới đôi Hoa, Hồng có nhã ý thách đấu với các đôi nữ các CLB khác.
Kính mời chị em tới CLB BBC giao lưu và làm từ thiện.Bia

Last edited:

ZLC (*_*)

Binh Nhất
hihi, chúc mừng các bác đã có hòm công đức, thông qua hòm công đức này, CLB chắc chắn sẽ phát triển mạnh hơn rất nhiều, về cả trình độ lẫn việc tổ chức các sự kiện của CLB. Hôm nào rảnh cho đôi Chung - Hằng lên giao lưu với các đôi nam nữ của CLB nhé. hihi.

Duongapaco

Đại Tá
Thay mặt CLB APT nhận lời thách đấu của CLB BBC về trận đấu đôi nữ này
CLB APT sẽ cử đôi VĐV: Bùi Xuân Trang + Lê Thu Hằng thi đấu trận này
- Lượt đi: tại Đại bản doanh BBC
- Lượt về: tại CLB APT
+ Thời gian thi đấu: do hai bên thỏa thuận qua diễn đàn
+ Kèo độ: Đôi thua sẽ phải nộp cho các quỹ của CLB thắng: 200 K và 1 mâm thịt Vịt cỏ, các cổ động viên nếu tham gia đóng góp 100 K/ người để liên hoan cho vui
* Trận này có thể đấu cùng trận đấu đôi nam nữ hạng mạnh giữa hai đôi VĐV: Trần Văn Khao + Đinh Thị Hồng của CLB BBC gặp Dương Công Yên + Lê Thu Hằng của CLB APT ( kèo độ 2 mâm thịt Vịt cỏ )
* CLB APT chờ tin của CLB BBC

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gửi các bóng hồng.

Hoa Hồng thách đấu ở diễn đàn,
Đáp lời tỷ thí có Hằng -Trang.
Trận này Gai cũng đi xem đấy.
Vịt cỏ- Rượu nồng uống đến say.

Dũng Gai

Moderator
Thay mặt CLB APT nhận lời thách đấu của CLB BBC về trận đấu đôi nữ này
CLB APT sẽ cử đôi VĐV: Bùi Xuân Trang + Lê Thu Hằng thi đấu trận này
- Lượt đi: tại Đại bản doanh BBC
- Lượt về: tại CLB APT
+ Thời gian thi đấu: do hai bên thỏa thuận qua diễn đàn
+ Kèo độ: Đôi thua sẽ phải nộp cho các quỹ của CLB thắng: 200 K và 1 mâm thịt Vịt cỏ, các cổ động viên nếu tham gia đóng góp 100 K/ người để liên hoan cho vui
* Trận này có thể đấu cùng trận đấu đôi nam nữ hạng mạnh giữa hai đôi VĐV: Trần Văn Khao + Đinh Thị Hồng của CLB BBC gặp Dương Công Yên + Lê Thu Hằng của CLB APT ( kèo độ 2 mâm thịt Vịt cỏ )
* CLB APT chờ tin của CLB BBC
Vâng, những vụ này em để bác Yên liên kết chủ trì nhé, em bận ôn thi chuyên viên chính với nhiều môn lắm. Căng thẳng quá, em chắc phải nghỉ phép nửa tháng thôi.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay có 2 cái mới trong CLB BBC:
1. BBC đã đầu tư 1 bản thông báo. Đây là bản tin cập nhật cho toàn thể thành viên của CLB các thông tin về trận đấu giao hữu, các giải và các nội dung công việc thuộc nội bộ CLB BBC;
2. Thủ quỹ Hồng đã tham mưu cho Ban chủ nhiệm CLB đầu tư một hòm công đức. Hòm này sẽ là nơi lưu giữ các tờ đô la sau mỗi trận thách đấu từ các VDV trong và ngoài CLB theo hình thức: Ai thua, tự giác bỏ đô la vào hòm công đức.
Nhân dịp có "hòm công đức" mới đôi Hoa, Hồng có nhã ý thách đấu với các đôi nữ các CLB khác.
Kính mời chị em tới CLB BBC giao lưu và làm từ thiện.Bia
Chúc mừng CLB BBC đã có ý tưởng thi đấu để đóng góp bổ sung cho quỹ CLB phục vụ thi đấu giao lưu và các hoạt động khác trong và ngoài CLB, việc này CLB APT đã làm từ nhiều năm nay rồi, có hiệu quả nhưng số tiền thu được vẫn thấy ít vì không dám nâng giá lên sợ ACE ngại chơi. Thế là từ nay lên BBC thi đấu chắc là phải mất tiền rồi, không biết giá sàn là bao nhiêu một trận Đôi, một trận Đơn thế em ? ( CLB APT: giá đấu đôi: 20 k, đơn: 10 k ) để bọn anh có lên còn chuẩn bị tiền lẻ đấy. Đôi Hoa Hồng: 1 công, 1 thủ khó chơi đấy. Thế em đã hỏi ý kiến hai bóng hồng trước khi đưa ra lời thách đấu chưa hay là ý của em đấy ?

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Chúc mừng CLB BBC đã có ý tưởng thi đấu để đóng góp bổ sung cho quỹ CLB phục vụ thi đấu giao lưu và các hoạt động khác trong và ngoài CLB, việc này CLB APT đã làm từ nhiều năm nay rồi, có hiệu quả nhưng số tiền thu được vẫn thấy ít vì không dám nâng giá lên sợ ACE ngại chơi. Thế là từ nay lên BBC thi đấu chắc là phải mất tiền rồi, không biết giá sàn là bao nhiêu một trận Đôi, một trận Đơn thế em ? ( CLB APT: giá đấu đôi: 20 k, đơn: 10 k ) để bọn anh có lên còn chuẩn bị tiền lẻ đấy. Đôi Hoa Hồng: 1 công, 1 thủ khó chơi đấy. Thế em đã hỏi ý kiến hai bóng hồng trước khi đưa ra lời thách đấu chưa hay là ý của em đấy ?
Đây là ý của em thôi anh. Em chém ý mà. Em giả đò thế để còn biết đôi mạnh nhất của anh là Trang + Hằng. Từ trước nay em lại nghĩ là Hằng + Đàm, té ra vậy. Những vụ thế này em chắc là Hoa và Hồng chơi - giao lưu ngay. Có gì mà ngại anh. Em nào sợ thua em sẵn sàng bao cho chơi ngay. Để gây quỹ, có lẽ hàng tháng CLB em sẽ chọn ra khoảng 10 đôi cân cân. Nện mỗi trận >=200 k vào nộp cho lớn anh à. Chứ cò con 10 - 20 k em lại nghĩ 1 số anh em ngại ko muốn giao lưu. Các CLB khác đến thì cũng vậy thôi anh. Em Hoa và Hồng đã tiến bộ rồi, tuy nhiên để cứng cáp hơn trước bão tố thì nên giao lưu nhiều. Giao lưu mới biết mình yếu gì để còn khắc phục. Giai đoạn này hai em rất muốn nộp học phí thế nên theo em hai bóng hồng này không suy nghĩ gì đâu anh à.
Hay là bác chọn ra 5 đôi mạnh nhất APT, đến BBC giao lưu theo kiểu bỏ hòm? Bọn em cũng đến chỗ bác làm như vậy. Hòm từ thiện tăng nhanh lắm.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đây là ý của em thôi anh. Em chém ý mà. Em giả đò thế để còn biết đôi mạnh nhất của anh là Trang + hằng. Từ trước nay em lại nghĩ là Hằng + Đàm. té ra vậy. Những những vụ thế này em chắc là Hoa và Hồng chơi ngay. Có gì mà ngại anh. Em nào sợ thua em bao cho chơi ngay. Để gây quỹ, có lẽ hàng tháng CLB em sẽ chọn ra khoảng 10 đôi cân cân. Nện mỗi trận 200 k vào nộp cho lớn anh à. Chứ cò con 10 - 20 k em lại nghĩ 1 số anh em ngại ko muốn giao lưu. các CLB khác đến thì cũng vậy thôi anh. Em Hoa và Hồng đã tiến bộ rồi, tuy nhiên để cứng cáp hơn trước bão tố thì nên giao lưu nhiều. Giao lưu mới biết mình yếu gì để còn khắc phục. Giai đoạn này hai em rất muốn nộp học phí thế nên theo em hai bóng hồng này không suy nghĩ gì đâu anh à.
Thôi thế là em hại anh rồi !!! anh cứ tưởng CLB BBC đứng ra lo trận này cho vui nào ngờ em chém như vậy thôi chứ không phải ý tưởng của hai chị em BBC. Dưới này bọn anh chơi hàng ngày như thế cùng thành quen rồi chỉ khi sắp đến ngày mở thùng thấy ít vốn thì nâng giá lên cho nhanh thôi, chứ đánh to to một tý thì mọi người hay ngại. Anh bắt đền em vụ này đấy

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Thôi thế là em giết anh rồi !!! anh cứ tưởng CLB BBC đứng ra lo trận này cho vui nào ngờ em chém như vậy thôi chứ không phải ý tưởng của hai chị em BBC. Dưới này bọn anh chơi hàng ngày như thế cùng thành quen rồi chỉ khi sắp đến ngày mở thùng thấy ít vốn thì nâng giá lên cho nhanh thôi, chứ đánh to to một tý thì mọi người hay ngại. Anh bắt đền em vụ này đấy
Món này để chiều nay về em bàn. Nhưng em phải lo cái vụ thi chuyên viên chính hãng bác à. Vụ này mà trượt em ngại lắm, khi nào xong xuôi em hứa sẽ tổ chức...

Duongapaco

Đại Tá
Món này để chiều nay về em bàn. Nhưng em phải lo cái vụ thi chuyên viên chính hãng bác à. Vụ này mà trượt em ngại lắm, khi nào xong xuôi em hứa sẽ tổ chức...
Trượt làm sao được cơ chứ, công ty anh đi học 10 người đỗ cả 10. Nếu vụ này không thành thì em lưu ý trận đôi nam nữ nhé ( K + H - Y + H )

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Trượt làm sao được cơ chứ, công ty anh đi học 10 người đỗ cả 10. Nếu vụ này không thành thì em lưu ý trận đôi nam nữ nhé ( K + H - Y H )
Vâng Bác, vụ này đã hẹn hò quán bia rồi là phải làm thôi. Nhiều khi phải đặt tít cho giật gân để câu khách vào bác ợ.

Duongapaco

Đại Tá

Đôi nữ đạt giải nhất giải Bóng bàn công ty Apatit Việt Nam mở rộng chào mừng ngày mùng 8 tháng 3 thách đấu các đôi nữ khác trong tỉnh Lào Cai
Bục số 1: Từ trái sang phải: Vũ Thị Hoa, Đinh Thị Hồng ( CLB BBC )

Last edited:

ZLC (*_*)

Binh Nhất
Vâng Bác, vụ này đã hẹn hò quán bia rồi là phải làm thôi. Nhiều khi phải đặt tít cho giật gân để câu khách vào bác ợ.

hic, không còn đôi nào thách đấu nữa cho vui ạ, đánh một trận xong thì hơi buồn nhỉ

Dũng Gai

Moderator
hic, không còn đôi nào thách đấu nữa cho vui ạ, đánh một trận xong thì hơi buồn nhỉ

Nó phải có thời gian, hoàn cảnh chú à. Hôm qua em Hoa bảo tưởng đôi nào của apaco, hóa ra Trang Gai + Hằng, thường thôi. Hoa, Hồng chỉ ngại đôi Hằng + Đàm.

Duongapaco

Đại Tá
Gửi các bóng hồng.

Hoa Hồng thách đấu ở diễn đàn,
Đáp lời tỷ thí có Hằng -Trang.
Trận này Gai cũng đi xem đấy.
Vịt cỏ- Rượu nồng uống đến say.

Anh Gai phấn khởi vào xem
Hoa Hồng thách đấu chị em Diễn đàn
Nhận lời đã có Hằng Trang
Một gai một mút ngang bằng hai bên
Tay Bo ngồi đứng không yên
Đôi nào chiến thắng thì nên thưởng gì
Vài mâm thịt chó Việt Trì
Vài mâm Vịt Cỏ cùng ngồi nhâm nhi
Rượu cần anh uống ly bì
Ra về say quá anh NHÌ vợ thôi

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gửi ạnh Yên.

Bây giờ tôi " Nghiện" các bài diễn đàn bóng bàn của Lào Cai rồi. Hàng ngày mà không mở xem thì như cảm thiếu một móm ăn khoái khẩu của mình. dĩ nhiên tôi viết không được lưu loát cho lắm, nhưng tình cảm luôn nghĩ tốt về các CLB BB đấy anh Yên ạ. mong CLB BB APT ngày càng đông vui và giành nhiều thành tích trong giải tỉnh LaoCai Open 2013.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Gửi ạnh Yên.

Bây giờ tôi " Nghiện" các bài diễn đàn bóng bàn của Lào Cai rồi. Hàng ngày mà không mở xem thì như cảm thiếu một móm ăn khoái khẩu của mình. dĩ nhiên tôi viết không được lưu loát cho lắm, nhưng tình cảm luôn nghĩ tốt về các CLB BB đấy anh Yên ạ. mong CLB BB APT ngày càng đông vui và giành nhiều thành tích trong giải tỉnh LaoCai Open 2013.
Cảm ơn bạn đã có những ý nghĩ tốt đẹp về CLB Bóng bàn APT, sắp tới mình đang chuẩn bị lực lượng mạnh nhất để chiến đấu với các đội trong và ngoài tỉnh đến dự giải tỉnh Lào Cai mở rộng để bảo vệ chức vô địch năm ngoái CLB dành được đấy ( giải năm nay cực kỳ khó khăn khi các tỉnh bạn tham gia với lực lượng cực khỏe như: Đội Yên Bái gồm : Hà, Quân, Thanh..., Phú Thọ: Khánh, Đăng, Phong, Châu...)

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Theo tin từ CLB BBC: đôi Hoa Hồng đang ráo riết tập luyện để nâng cao trình độ trước khi thách đấu với các đôi nữ khác.
Trận số 1 có thể là đôi Hằng Trang APT, cứ đà này chắc chắn đôi Hằng Trang không chịu khó tập luyện và ghép đôi tập với nhau cho quen bóng, quen cách dy chuyển thì sẽ thua nhanh mất thôi ?
Đôi nữ Ngân - Hồng CLB Duyên Hải có thiện chí đấu với đôi Hoa - Hồng không biết CLB BBC có tổ chức được không nhỉ ?

Last edited:

Bình luận từ Facebook