Đội hình bóng bàn trẻ trong mơ của CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay mình mới nhớ ra công ty Apatit còn có cháu Nguyễn Đạt Nam ( 18/8/1993 ) học năng khiếu cùng với Vinh gai, Đức Kon hiện đang làm tại Chi nhánh Tuyển Tằng Lỏng, cháu này chơi bóng bàn vẫn rất hay, nghe nói bảo chơi ngang ngửa Long dao phay và Nam gai Tằng Loỏng. Giải bóng bàn các CLB Tỉnh Lào Cai sắp tới phải đưa cháu Nam ra mắt thôi

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Về nữ CLB APT đã có thêm Thái Linh Giang rồi, như vậy nếu tháng 9 này đấu giải các CLB toàn tỉnh Lào Cai thì CLB APT sẽ có 4 VĐV nữ sau
1. Bùi Xuân Trang
2. Thái Linh Giang
3. Hoàng Thị Đàm
4. Lê Cẩm Tú

Đội hình này của Apatit cùng một lứa tuổi nên sẽ toàn chiến với nhau thôi!

Duongapaco

Đại Tá
Còn Trang Vina nữa chứ em, cố gắng phấn đấu lấy các giải trẻ, còn giải trung cao tuổi thì để các CLB khác em ơi

Cold

Binh Nhất
cho Vinh vào đánh làm gì cho mất hay bác ơi , anh Bình cũng ko hay tham gia clb BBC nên nếu có trận đồng đội thì cháu nghĩ Thỏa - Nam - Hiệp VS Giang - Dương - Hà thì hay hơn :)
Ku Dương về LC công tác rồi à? ku tít nhà a vẫn dạt ở trên đó phải ko?

Dũng Gai

Moderator
Anh mơ ước CLB của anh có đội hình trẻ như vậy thôi em, còn thi đấu thì mình phải lựa chọn những nhân tố mạnh nhất thi đấu chứ nhỉ. Nhưng anh nhất trí với em, em tổ chức chọn lấy 3 cháu trẻ giỏi nhất của BBC đấu với 3 cháu của APT là: Thoả, Nam, Hiệp nhé. Thể thức thi đấu Xoaytholinh ( 5 trận thắng 3 ) nhé. Phương châm vui là chính thôi và coi như đây là trận lượt về nhé. Dạo này lâu không có trận giao lưu nào trầm quá
Vâng, ý tưởng này hay đấy anh à. Nhưng để trận này xúc tiến được, Dũng gai sẽ vào cuộc sâu. Đội thua 1 triệu, đội thắng 500. Làm 2 mâm thịt chó mẹt thôi anh nhé. Để em trao đổi xem Giang còi + Long máu không.

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, ý tưởng này hay đấy anh à. Nhưng để trận này xúc tiến được, Dũng gai sẽ vào cuộc sâu. Đội thua 1 triệu, đội thắng 500. Làm 2 mâm thịt chó mẹt thôi anh nhé. Để em trao đổi xem Giang còi + Long máu không.
Ok em nhé, thỉnh thoảng phải tổ chức trận đấu cho vui, sau đó bình luận cho rôm rả em nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
Đội hình trẻ của Apatit ngoài Vinh và Thỏa ra thì các cháu Nam, Hiệp đều đã chững lại, còn các cháu khác như: Minh, Tuấn, Thuyết, Dũng, Chiến... thì chưa thấy lên tay được nhiều. Các bậc trung cao tuổi thì bắt đầu muốn lui về ẩn dật dưỡng già rồi

long tay trái

Trung Uý
Trận đấu đấy cách đây nửa năm rồi, tối hôm trước Thoả thức xem trận bán kết cúp C1 Châu âu nên mệt vì thế thua, Việt lái máy xúc EKG 4,6 m3 rất vất vả đi làm về cái lại phi xe lên BBC thi đấu luôn vì thế hai cao thủ này hôm đó đều thua vì sức khoẻ. Mà mọi người APT rất muốn đấu trận lượt về với BBC mà BBC chưa nhận lời đấy em. Đội hình BBC bây giờ gồm: Long, Giang, Hà sẽ gặp Đội hình APT gồm: Thoả, Yên, Nam ( hoặc Việt, Long ) cũng rất hay đấy em ơi
Cháu thấy trận đấy quá hay chú Yên ah, tình hình là chú cháu mình tiến hành trận đấy sớm chú nhé, nhưng theo ý cháu thì có chú tham gia cháu đề nghị bên cháu cũng cho a Dũng gai tham gia nữa chú nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Cháu thấy trận đấy quá hay chú Yên ah, tình hình là chú cháu mình tiến hành trận đấy sớm chú nhé, nhưng theo ý cháu thì có chú tham gia cháu đề nghị bên cháu cũng cho a Dũng gai tham gia nữa chú nhé.
Thôi chết cháu quên mất rồi nhỉ ! Trận đồng đội đấy đấu hôm có cả CLB Nhạc Sơn rồi mà, đội hình bên cháu: Giang, Long, Hà, bên chú: Thoả, Nam, Long, bên Nhạc Sơn: Bình lô, Công, Khánh. Trận thi đấu với BBC anh Dũng bảo chú đừng vào đấu để cho các cháu trẻ đấu với nhau nên bên chú thua đấy

Last edited:

long tay trái

Trung Uý
Thôi chết cháu quên mất trồi nhỉ ! Trận đồng đội đấy đấu hôm có cả CLB Nhạc Sơn rồi mà, đội hình bên cháu: Giang, Long, Hà, bên chú: Thoả, Nam, Long, bên Nhạc Sơn: Bình lô, Công, Khánh. Trận thi đấu với BBC anh Dũng bảo chú đừng vào đấu để cho các cháu trẻ đấu với nhau nên bên chú thua đấy
Cháu nhớ chứ vì hôm đó cháu đánh rất xung mà,theo cháu thì hôm trc đã tổ chức cho đội trẻ ae cháu rồi lần tới ta sẽ tổ chức một buổi giao lưu đồng đội giữa các cao thủ trung tuổi đi chú oiư, theo cháu bên BBC sẽ có 3 cao thủ là chú Biên, a Dũng và a Phong còn bên chú cũng đưa ra đội hình sao cho đẹp nhé,ben cạnh đó là một vài trận thanh niên trẻ của hai clb sẽ giao lưu với nhau đươcj không chú.

Duongapaco

Đại Tá
Ý tưởng của cháu cũng hay đấy nhỉ, đội hình bên chú có: Khôi, Tâm, Hải so với: Dũng, Biên, Phong BBC thì bên cháu nhỉnh hơn tý vì vừa giật nhiều giải trong giải các CLB tỉnh vừa qua nên tinh thần đang lên cao, còn bên chú anh em lại đang Đà chững lại và có phần nào đi xuống tý vả lại bên cháu tuổi trẻ hơn bên chú ( Dũng: 40, Biên: 51, Phong: 44 tổng: 135, bên chú: Khôi: 57, Tâm: 51, Hải: 52 tổng: 160 tuổi già hơn bên cháu 25 tuổi. Hj ) vì thế nếu trên đấy ok thì chú sẽ trao đổi với anh em dưới này họ thay chú tổ chức thi đấu cháu nhé

long tay trái

Trung Uý
Ý tưởng của cháu cũng hay đấy nhỉ, đội hình bên chú có: Khôi, Tâm, Hải so với: Dũng, Biên, Phong BBC thì bên cháu nhỉnh hơn tý vì vừa giật nhiều giải trong giải các CLB tỉnh vừa qua nên tinh thần đang lên cao, còn bên chú anh em lại đang Đà chững lại và có phần nào đi xuống tý vả lại bên cháu tuổi trẻ hơn bên chú ( Dũng: 40, Biên: 51, Phong: 44 tổng: 135, bên chú: Khôi: 57, Tâm: 51, Hải: 52 tổng: 160 tuổi già hơn bên cháu 25 tuổi. Hj ) vì thế nếu trên đấy ok thì chú sẽ trao đổi với anh em dưới này họ thay chú tổ chức thi đấu cháu nhé
Ok chú quan trọng là chú Biên với hai anh cháu ok là mình thu xếp ngay chú nhỉ.

thanhbg

Thượng Sỹ
Ok chú quan trọng là chú Biên với hai anh cháu ok là mình thu xếp ngay chú nhỉ.
Long à chiều thứ 7 cháu xuống APT giao lưu nhé chiều mai bọn chú hành quân thẳng sapa ngủ một đêm trên sứ lạnh hôm sau xuông LC,ở SaPa có clb nào đánh hay ko Long sáng thứ 7 bọn chú định tìm giao lưu cho vui triều quay về APT

Duongapaco

Đại Tá
Trên Sa Pa chỉ có 1 câu lạc bộ bóng bàn duy nhất thôi Thành à, theo mình Thành và anh em lên Sa Pa thì vào khách sạn Biển Mây của công ty Apatit mà nghỉ, ở đấy giá cả phải chăng khuôn viên rộng rãi có sân để xe ô tô thoải mái. Nhưng quan trọng hơn là khách sạn Biển Mây lại ngay gần CLB bóng bàn Sa Pa mới ( đi bộ khoảng 2 phút là đến ) Thành nhé. CLB bóng bàn Sa Pa do anh Nguyễn Đắc Chung làm chủ nhiệm, đây là số điện thoại của anh ấy: 01697.688.271, hoặc gọi cho Hoàn số điện thoại: 0944.183.366 Thành nhé
Số điện thoại của anh Sáu Giám đốc khách sạn Biển Mây: 0982.483.989

long tay trái

Trung Uý
Trên Sa Pa chỉ có 1 câu lạc bộ bóng bàn duy nhất thôi Thành à, theo mình Thành và anh em lên Sa Pa thì vào khách sạn Biển Mây của công ty Apatit mà nghỉ, ở đấy giá cả phải chăng khuôn viên rộng rãi có sân để xe ô tô thoải mái. Nhưng quan trọng hơn là khách sạn Biển Mây lại ngay gần CLB bóng bàn Sa Pa mới ( đi bộ khoảng 2 phút là đến ) Thành nhé. CLB bóng bàn Sa Pa do anh Nguyễn Đắc Chung làm chủ nhiệm, đây là số điện thoại của anh ấy: 01697.688.271, hoặc gọi cho Hoàn số điện thoại: 0944.183.366 Thành nhé
Cháu mới lên LC nên cũng chưa đi sapa giao lưu lần nào nên chưa biết clb trên ấy, chú Yên đã thông tin đầy đủ như vậy chú cứ llac với ae trên đó nhé, rồi chú về LC ae chú cháu gặp nhau,chucs chú và mọi người vui vẻ nhé, hẹn sớm gặp chú và mọi người ạ

thanhbg

Thượng Sỹ
cảm ơn A nhiều ae cũng định tính đi dọc đường sẽ ĐT nhờ A chỉ giúp,A Yên à đến giờ phút này Hồng (NB) điện báo KO đi được vì công việc đột xuất xếp KO cho nghỉ tiếc quá mất một trận cầu đỉnh cao,lỗi hẹn với A (GAI TABO) rồi,Hồng mất ăn mất ngủ háo hức chờ ngày lên đường đến giờ chót lại gặp sự cố tiếc quá

Duongapaco

Đại Tá
cảm ơn A nhiều ae cũng định tính đi dọc đường sẽ ĐT nhờ A chỉ giúp,A Yên à đến giờ phút này Hồng (NB) điện báo KO đi được vì công việc đột xuất xếp KO cho nghỉ tiếc quá mất một trận cầu đỉnh cao,lỗi hẹn với A (GAI TABO) rồi,Hồng mất ăn mất ngủ háo hức chờ ngày lên đường đến giờ chót lại gặp sự cố tiếc quá
Mình cũng hơi tiếc khi thành phần đoàn lên thiếu Hồng và Bắc đấy nhé, hy vọng lần sau sẽ đầy đủ hơn

Bình luận từ Facebook