Đội hình bóng bàn trẻ trong mơ của CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Nếu CLB BBC nhất trí thì mỗi CLB sẽ cử ra 5 VĐV để thi đấu đồng đôi theo thể thức như sau:
1. Đơn: A gặp X
2. Đơn: B gặp Y
3. Đôi 1
4. Đơn: C gặp Z
5. Đơn: A gặp Y
6. Đôi 2
7. Đơn: B gặp X
- Hai trận đơn
- Một trận đôi
- Hai trận đơn
- Một trận đôi
- Một trận đơn
Kiểu thi đấu này giống thi đấu trên diễn đàn bóng bàn ấy, Dũng gai nghiên cứu em nhé

Timoboll ZLC

Binh Nhất
Vinh béo VĐV bóng bàn trẻ của CLB APT ( bục số 1 )

vinh chiến thằng 3 chị em để lên giải nhất ah :)) nhìn bức ảnh này khá vui ^^
cháu là Dương clb BBC rất ủng hộ và mong chờ kèo đấu đồng đội này , nếu có thời gian sẽ tham gia nhiệt tình ngay ạ, mong các chú tổ chức sớm không đến hạn cháu lại phải đi xuất khẩu lao động lại nhỡ thêm 1 dịp vui :(

Duongapaco

Đại Tá
vinh chiến thằng 3 chị em để lên giải nhất ah :)) nhìn bức ảnh này khá vui ^^
cháu là Dương clb BBC rất ủng hộ và mong chờ kèo đấu đồng đội này , nếu có thời gian sẽ tham gia nhiệt tình ngay ạ, mong các chú tổ chức sớm không đến hạn cháu lại phải đi xuất khẩu lao động lại nhỡ thêm 1 dịp vui :(
Năm đấy Vinh béo đang học tại trường trung cấp nghề của công ty Apatit VN, Vinh tham gia đấu đôi nam nữ với chị Quỳnh phòng Kế toán công ty và dành giải nhất mà cháu. Cháu cứ chịu khó tập luyện đi nếu tổ chức thì chiến cho giỏi, giải này mà tổ chức được thì tuyệt vời đấy cháu nhỉ.

TÍT VÀ MÍT

Binh Nhì
e thấy Bình Lô có nhận mình là người của BBC đâu mà anh Dũng đưa vào danh sách đội BBC làm gi?Nếu Bình Lô ở đội BBC thì Vinh béo ở đội Apati à?trận Vinh béo+Thỏa sếu+Nam gai gặp Lình lô+Dương+giang hay đấy

Duongapaco

Đại Tá
em thấy Bình Lô có nhận mình là người của BBC đâu mà anh Dũng đưa vào danh sách đội BBC làm gi ? Nếu Bình Lô ở đội BBC thì Vinh béo ở đội Apati à ? trận Vinh béo + Thỏa sếu + Nam gai gặp Bình Lô + Dương + giang hay đấy
Nếu có trận đồng đội đấy thì bạn nhận đội nào nhỉ ?

Timoboll ZLC

Binh Nhất
cho Vinh vào đánh làm gì cho mất hay bác ơi , anh Bình cũng ko hay tham gia clb BBC nên nếu có trận đồng đội thì cháu nghĩ Thỏa - Nam - Hiệp VS Giang - Dương - Hà thì hay hơn :)

kaka tran

Thượng Sỹ
cho Vinh vào đánh làm gì cho mất hay bác ơi , anh Bình cũng ko hay tham gia clb BBC nên nếu có trận đồng đội thì cháu nghĩ Thỏa - Nam - Hiệp VS Giang - Dương - Hà thì hay hơn :)
Nếu Vinh vào apt Win 100%, Đánh phải có sự giằng co mới hay. cho a Bình vào BBC để đánh trận đồng đội mình cũng nhận.hj

Duongapaco

Đại Tá
Các cháu ở trên đấy chủ động buổi chiều hôm nào xuống CLB APT chơi chú sẽ sắp xếp một trận đấu đồng đội trẻ của hai CLB APT và BBC giữa: Thỏa, Nam, Hiệp ( nếu Nam không từ Tằng Loỏng lên được chú sẽ bố trí anh Vũ thay ) và Giang, Dương, Hà
Mà có khi thêm một trận đồng đội già nữa cho vui cũng rất hay: APT: Khôi, Việt, Tâm, Yên; BBC: Dũng, Khao, Phương, Thắng

Duongapaco

Đại Tá
Về nữ CLB APT đã có thêm Thái Linh Giang rồi, như vậy nếu tháng 9 này đấu giải các CLB toàn tỉnh Lào Cai thì CLB APT sẽ có 4 VĐV nữ sau
1. Bùi Xuân Trang
2. Thái Linh Giang
3. Hoàng Thị Đàm
4. Lê Cẩm Tú
Về nam có
1. Trần Quang Thỏa
2. Phạm Doãn Vinh
3. Bùi Duy Việt
4. Đỗ Thành Nam
5. Đỗ Mạnh Hiệp
6. Lê Hồng Long
7. Nguyễn Đạt Nam
...

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Tran dong doi gan day nhat ko co Vinh gai, Thoa da danh ko dung suc thua Long BBC 3-2. Chung cuoc BBC thang APT 5-1. Voi doi hinh tre cua BBC la Giang + Ha + Long + Duong ma APT ko co Vinh Gai + Duc con thi se ngang ngua thoi.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Trận đấu đấy cách đây nửa năm rồi, tối hôm trước Thoả thức xem trận bán kết cúp C1 Châu âu nên mệt vì thế thua, Việt lái máy xúc EKG 4,6 m3 rất vất vả đi làm về cái lại phi xe lên BBC thi đấu luôn vì thế hai cao thủ này hôm đó đều thua vì sức khoẻ. Mà mọi người APT rất muốn đấu trận lượt về với BBC mà BBC chưa nhận lời đấy em. Đội hình BBC bây giờ gồm: Long, Giang, Hà sẽ gặp Đội hình APT gồm: Thoả, Yên, Nam ( hoặc Việt, Long ) cũng rất hay đấy em ơi

damme_bongban214

Thượng Tá
EM chúc các bác các chú các anh ở lào Cai ngày càng phát triển và lớn mạnh.Thu hút được nhiều nhân tài để nền bóng bàn nước nhà ngày càng đi lên.Khi nào có dip lên Lào Cai chơi mong được giao lưu với các bác,các chú các anh một số trận .Em ở Lâm Thao Phú Thọ khi nào các AE về thi đấu ngành hóa chất ở Lâm Thao .CLB em xin trân trọng kính mời AE giao lưu học hỏi .Đây là số điện thoại của em 0912 871386 em tên Hiếu .Về lâm Thao hỏi em ai cũng biết. Mong 1 ngày gần nhất được giao lưu với AE Lào Cai

Dũng Gai

Moderator
Anh để Thỏa, Nam, Hiệp cho nó đúng lứa tuổi đi anh. Tiêu đề ghi là đội bóng bàn trẻ trong mơ mà cho ông Dũng Gai ông Yên, ông Khôi vào em thấy chưa đúng với tiêu chí lắm anh à.
Đội hình trẻ của CLB BBC là Giang còi + Dương + Hà + Long. NHìn về thực tại thì nếu APT bỏ Đức + Vinh gai dân năng khiếu chuyên nghiệp ra thì đội hình của BBC đồng đều hơn APT.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
EM chúc các bác các chú các anh ở lào Cai ngày càng phát triển và lớn mạnh.Thu hút được nhiều nhân tài để nền bóng bàn nước nhà ngày càng đi lên.Khi nào có dip lên Lào Cai chơi mong được giao lưu với các bác,các chú các anh một số trận .Em ở Lâm Thao Phú Thọ khi nào các AE về thi đấu ngành hóa chất ở Lâm Thao .CLB em xin trân trọng kính mời AE giao lưu học hỏi .Đây là số điện thoại của em 0912 871386 em tên Hiếu .Về lâm Thao hỏi em ai cũng biết. Mong 1 ngày gần nhất được giao lưu với AE Lào Cai
Cảm ơn bạn quan Tâm đến bóng bàn Lào Cai, Lào Cai luôn rộng mở đón các bạn bóng bàn xa gần lên giao lưu học hỏi, mỗi tội trình còi quá thôi

Duongapaco

Đại Tá
Anh để Thỏa, Nam, Hiệp cho nó đúng lứa tuổi đi anh. Tiêu đề ghi là đội bóng bàn trẻ trong mơ mà cho ông Dũng Gai ông Yên, ông Khôi vào em thấy chưa đúng với tiêu chí lắm anh à.
Đội hình trẻ của CLB BBC là Giang còi + Dương + Hà + Long. NHìn về thực tại thì nếu APT bỏ Đức + Vinh gai dân năng khiếu chuyên nghiệp ra thì đội hình của BBC đồng đều hơn APT.
Anh mơ ước CLB của anh có đội hình trẻ như vậy thôi em, còn thi đấu thì mình phải lựa chọn những nhân tố mạnh nhất thi đấu chứ nhỉ. Nhưng anh nhất trí với em, em tổ chức chọn lấy 3 cháu trẻ giỏi nhất của BBC đấu với 3 cháu của APT là: Thoả, Nam, Hiệp nhé. Thể thức thi đấu Xoaytholinh ( 5 trận thắng 3 ) nhé. Phương châm vui là chính thôi và coi như đây là trận lượt về nhé. Dạo này lâu không có trận giao lưu nào trầm quá

Last edited:

Bình luận từ Facebook