Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thế là năm nay lại lỡ với giải Org, buồn ghê. Thôi đăng ký vào đội B Stiga đánh vậy.

Về làm đội phó GPMB thôi chứ vào giải bị oánh toác gáo ngay bác ui! Chiều ra mà thịt đôi bạn Tầu đạo Khắc Viện với Lâm têku và thích là phang.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Về làm đội phó GPMB thôi chứ vào giải bị oánh toác gáo ngay bác ui! Chiều ra mà thịt đôi bạn Tầu đạo Khắc Viện với Lâm têku và thích là phang.

Sơn trúc với Quang lắc bảo anh vào đánh B Stiga cho vui nhưng lên B thì mình k có cửa. Thôi đánh C NPS cũng được chú nhỉ?

lamtq

Đại Tá
Thôi chiều cứ ngang mà nện thôi bác Lamtq nhỉ? Chấp với chiếc nhọc lắm:)

Ra tới GPMB bác muốn j e chẳng chiều đc,nếu bác thấy công lực ổn thì cứ nện thôi.

Dc lời như mở tấm lòng ......sướng nhé heeeeeee:cool:.
ơ đấy là phần a thôi nhé còn phần Khắc Viện thì 2 chú đi chợ riêng nhé
ko lại cãi nhau
@Thiklayeu:T thấy ko vừa nghe nói oánh ngang cái là lại giở giọng côn đồ, đòi nện ngay đc rồi. chiều e nhớ ra làm chứng a cái nhể ko thì mình thắng lên dđ bị họp thành thua, lâm ly thì lại thành 6-0 với 9-0 đau hết cả đầu ngay.với lại e chiều nay lúc đi nhớ để Ví ở nhà nhé. có TS7 VỚI LLTT mời Bia rồi. a cũng để hết t ở nhà mang có dùng đến đâu nặng túi lắm:):):):)

lamtq

Đại Tá
trình thì hạng D(òi) mà hết đòi đánh B với cả C ko thấy xấu hổ ah.
@LLTT + TS7 : chiều bị a làm thịt xong thì giải thể đội luôn đi nhé

thichlayeu

Trung Sỹ
ơ đấy là phần a thôi nhé còn phần Khắc Viện thì 2 chú đi chợ riêng nhé
ko lại cãi nhau
@Thiklayeu:T thấy ko vừa nghe nói oánh ngang cái là lại giở giọng côn đồ, đòi nện ngay đc rồi. chiều e nhớ ra làm chứng a cái nhể ko thì mình thắng lên dđ bị họp thành thua, lâm ly thì lại thành 6-0 với 9-0 đau hết cả đầu ngay.với lại e chiều nay lúc đi nhớ để Ví ở nhà nhé. có TS7 VỚI LLTT mời Bia rồi. a cũng để hết t ở nhà mang có dùng đến đâu nặng túi lắm:):):):)

Bác yên tâm chiều nay có thêm cả phóng viên luôn, ko họp báo ngược đâu a à;).

lamtq

Đại Tá
Bác yên tâm chiều nay có thêm cả phóng viên luôn, ko họp báo ngược đâu a à;).

đúng rồi phải m ời phóng viên nhỉ
a mời luuthangcmt đến làm phóng viên vậy
Bác họp kiểu này thì chiều bị toác gáo là không oan ức tý nào đâu. Hehe.
toác là toác thế nào a sẽ cho 2 ae GPMB các chú nhập viện vĩnh viễn

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý

Nhập là nhập thế nào? Bác cẩn thận không em lại phải gọi 115 cho bác nhập viện thở Ô xy miễn phí, k về nổi Sài Thành đâu.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Nhập là nhập thế nào? Bác cẩn thận không em lại phải gọi 115 cho bác nhập viện thở Ô xy miễn phí, k về nổi Sài Thành đâu.

napoleong389

Trung Sỹ
bác T7 dạo này thon thả ghê. cho em hỏi thăm Thắng Ủn nhé. nhờ bác nhắn anh Tử Tế em gác 2 viên làm trận nổ tung cho bõ công lên đất Hà Thành

Bình luận từ Facebook