Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đêm 30 tết...
Thế là một năm hoạt động sôi nổi hiệu quả của đội GPMB đã sắp sửa trôi qua với bao nhiêu buồn vui. Tính ra trong năm qua đội đã tiến hành cưỡng chế giải tỏa thành công rất nhiều điểm nóng trong HN và các tỉnh lân cận đem lại tiếng vang lớn trong cộng đồng. Tuy nhiên trong đội vẫn còn tình trạng trên bảo dưới không nghe, ai cũng nhăm nhe lật đổ lãnh đạo để lên làm đội trưởng, anh em khi no bia thì không sao nhưng khi đói khách thì lôi nhau ra nhau ra phang chí tử như trường hợp của hai đội phó T7 và LLTT. Năm qua cũng chứng kiến cảnh đào ngũ đáng hổ thẹn của HR và sự gia nhập của một cán bộ máu mặt là Trung Taliban. Do sự lớn mạnh nhanh chóng nên đội đã thành lập thêm đội hậu cần và ban truyền thông cho các hoạt động càng thêm rôm rả và chuyên nghiệp.
Sang năm mới đội sẽ mở rộng địa bàn hoạt động, một số địa điểm đẫ có trong danh sách là Sơn Tây, Hòa Bình và có thể là Quảng Trị, Huế, Đà Nẵng...

Năm mới chúc anh em trong đội mạnh khỏe đoàn kết, trên bảo dưới nghe
Chúc nhân dân ngoan hiền đừng làm gì manh động để đội phải đến giải quyết.

Bác ăn nói cho cẩn thận, em nện cho vỡ loa rồi lại kêu!!! :D

ruoubakich

Trung Tá
Em chưa thấy bác tranh thủ nói câu nào cẩn thận chính tỏ là rất thích vỡ loa.Anh Hàng rươi nằm nhà oánh vỡ loa bằng mồm à.

Cháu chuẩn bị tinh thần 27 này chú lên giải quyết nợ cũ , nghe đồn cháu đang khuyến mại , chứ từ tháng sau chú không dám đến nữa . Lần này chú đem theo cả BUBI đồng minh đấy , lần trước gọi thangrau với Haichoc không dám đến chắc bị Spy và T7 phong tỏa .

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cháu chuẩn bị tinh thần 27 này chú lên giải quyết nợ cũ , nghe đồn cháu đang khuyến mại , chứ từ tháng sau chú không dám đến nữa . Lần này chú đem theo cả BUBI đồng minh đấy , lần trước gọi thangrau với Haichoc không dám đến chắc bị Spy và T7 phong tỏa .

Cả đầu năm nay cháu chưa nện ai cả nên trong người rất khó ở.Quanh năm kiếm mãi giờ bực lắm rồi chú ruoubakich ợ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Chú ruoubakich xem còn cao thủ nào dắt theo đi cho đủ chuyến khai xuân.

ruoubakich

Trung Tá
Chú ruoubakich xem còn cao thủ nào dắt theo đi cho đủ chuyến khai xuân.

Chỉ cần hai anh em thôi , lên đông chật đường Hà Nội . Mà mình cũng dặn BUBI rồi , T7 và MTT rất béo thịt tốt còn đội trưởng cần nghiên cứu , nếu không đội GPMB tan rã mất .

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chỉ cần hai anh em thôi , lên đông chật đường Hà Nội . Mà mình cũng dặn BUBI rồi , T7 và MTT rất béo thịt tốt còn đội trưởng cần nghiên cứu , nếu không đội GPMB tan rã mất .

Thế này ae đội bia uống thả phanh vì trận này qúa chú Ruoubakich ợ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau tuần dài ăn Tết với bánh trưng đã khiến cuộc sống trở nên nhàm chán nên chiều qua tại thảm thực vật Bách Khoa khai xuân cũng đã là ngày tàn của những động vật ăn cỏ nơi này! Goi ae thì tranh thủ im lìm T7 ú ớ trực chiếc gì dán vợt xong ở trong phòng ko còn tinh thần ra sân chứ ko nện ợ lẩu luôn!

Cao thủ Lâm mặt sắt tưởng cứng đầu cứng cổ tới thảm thực vật nhưng có lẽ do tâm sinh lý chưa ổn định đã ko tới như dự định khiến Cua792001 đã là vật tế thần cho LLTT bởi tư duy trong tâm có sắt hay sờ lô gần rất kinh rằng " trái tim anh còn đập quả bóng kia còn nẩy", với góc nhìn còn chưa đủ rộng nên động vật ăn cỏ to xác này đã bị quật cho bóng ngừng nhẩy và tim bất động nằm vật ra sân ợ chai nước thơm! Đầu xuân đã nghe những tiếng than thở khi bị ăn thịt!

Viện nhân văn còn thuộc bang phái tầu đạo hoành hành loạn xị trên diễn đàn khiến cho trở nên mất trật tự cả khu vực, vị Hoàng đế ko ngai 1 thời của Khương đình giờ hành tẩu như tiếu ngạo giang hồ đã đậu vào thảm thực vật Bách Khoa chiều qua bị LLTT bức tử ngay ngày đầu xuân với +2 nhưng có lẽ với trình độ đó thì chỉ có nộp luôn 10 bia nhanh chóng. Vậy mà anh dám quẫy mạnh tên kêu rằng Tầu đạo là 1 vũ khí hủy diệt với sức công phá ko khoan nhượng, rằng thế lực tầu đạo sẽ làm cho lũng loạn giang hồ, nói chưa hết từ đã ăn luôn 3 búa của LLTT khóc lóc ỉ on. Chào xuân năm mới nhưng thảm thực vật Bách khoa đã nghe những tiếng kêu ai oán thê lương của đôi Trúc ỉn vầ Viện nhân văn, đôi trai tráng to khỏe nhưng ăn cỏ này bị cắt tiết khiến tiếng kêu thấu trời xanh.

Cô nẻng Tê giác 1 sừng lạc vào thảm thực vật bị mấy trai tráng quật nát hàng nhưng chỉ duy nhất LLTT là ko nuốt nổi bởi e gai góc là rất lằng nhằng. Chào xuân năm mới ra sân kiếm đc cũng kha khá!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cao thủ "luôn luôn trả tiền" mới Tết ra mà kiếm khá thế.Bia
Chiều qua Đại Long lì xì em cái nhỉ.:D:D

Qua ko ai gặp a là đầu xuân lộc đấy, ko a oánh cho ợ bia ra ko xuể. Nay may cho Thắng fanta a đi xa ko coi như a lại bia chùa rồi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều nay 5h tại chảo lửa Bách Khoa sẽ diễn ra 1 số trận tiêu điểm chào xuân năm mới, ae trong hội cùng bà con tiền tết tiêu ko hết mang tới góp bia nộp lẩu luôn!

Tuấn số 7 đầu xuân đã nộp riêng 1 nồi gọi là năm mới lộc bắt phải hưởng rồi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Năm sơm hẹn LLTT ta mừng tuổi nhau cái nhể? Kéo 2-3-2 em nhé!

Nện thôi bác! Giải vừa rồi em vào sâu là nhờ công bác lắm đấy. Chiều nay mong bác ra đúng giờ e kiếm thêm bia cho ngày chào xuân năm mới zôm zả, lẩu thì có Tuấn số 7 thụ lý rồi!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Đội GPMB có làm cái giải nện đầu năm ko để em xin chân tham gia cho nó xôm cái nhờ, lâu lắm rồi ko được oánh trận nào, ra mồ hôi mà khó quá :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đội GPMB có làm cái giải nện đầu năm ko để em xin chân tham gia cho nó xôm cái nhờ, lâu lắm rồi ko được oánh trận nào, ra mồ hôi mà khó quá :)

Chiều nay ra sân mà nộp đi chứ còn gì! Lần trước bị anh T7 nện cho ợ bia ra vẫn chưa sợ hay sao hả chú Thường?

Bình luận từ Facebook