Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

oldamultat

Trung Sỹ
Bác là hào kiệt trốn nào mà tung lời gió máy ở đất này! Tuấn số 7 thuộc trang nam tử hảo hán quẫy mạnh tên kêu muốn chứng tỏ vô song chốn Hà Thành, LLTT nện cho cả năm trời chỉ may chưa nát nhừ, cuối năm chính sách qua lại cho ae bớt tổn thương chứ chẳng nhẽ oánh cho mất cả hình lấn tiếng thì giang hồ coi thường tên Thắng "ủn". Chiều nay ra sân tiếp tục trận tỉ thý, bác mà thời gian cho phép nên ra chiêm nghiệm ròi bia lẩu cho văn hóa!

Không biết hử? Hào kiệt thiên hạ, học trò Long Hoàng Cầu, chuyên đối tác trong tâm sự của Long thày giáo tại topic Nhận dạy bóng bàn... Em không cẩn thận qua đó không GPMB được lại mất kiếm như Hangruoi đó.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác là hào kiệt trốn nào mà tung lời gió máy ở đất này! Tuấn số 7 thuộc trang nam tử hảo hán quẫy mạnh tên kêu muốn chứng tỏ vô song chốn Hà Thành, LLTT nện cho cả năm trời chỉ may chưa nát nhừ, cuối năm chính sách qua lại cho ae bớt tổn thương chứ chẳng nhẽ oánh cho mất cả hình lấn tiếng thì giang hồ coi thường tên Thắng "ủn". Chiều nay ra sân tiếp tục trận tỉ thý, bác mà thời gian cho phép nên ra chiêm nghiệm ròi bia lẩu cho văn hóa!

Kaka, chiều nay LLTT lại bị em oánh cho nộp 1 nồi lẩu + 50 k mê... Thấy đồng đội đội GPMB thua nhiều mình cũng ngại quá. 2 hôm liền nộp lẩu, chua xót quá. Khả năng phải chấp LLTT 2 may ra cân cửa, ăn dễ quá :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cứ hay loa đài e cho 1 đại đao ợ bia với lẩu ra cả tuần là khóc váng nhà ngay các bác ợ!
Đại đao này chỉ bắt nạt được cánh ú ớ thôi chứ gặp anh oánh cho gãy đao ngay. Hehe.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Kaka, chiều nay LLTT lại bị em oánh cho nộp 1 nồi lẩu + 50 k mê... Thấy đồng đội đội GPMB thua nhiều mình cũng ngại quá. 2 hôm liền nộp lẩu, chua xót quá. Khả năng phải chấp LLTT 2 may ra cân cửa, ăn dễ quá :)

A góp ý chú roài mà vẫn thịt MTT nhiều thía>>>chú ấy còn đâu xèng tiêu Tết!!!!
Mà ăn dỗ xong thì họp be bé thôi ko ae đọc được chú ấy tự kỷ ko ra giang hồ nữa thì làm giề còn mồi cho ae nhắm???????????Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
A góp ý chú roài mà vẫn thịt MTT nhiều thía>>>chú ấy còn đâu xèng tiêu Tết!!!!
Mà ăn dỗ xong thì họp be bé thôi ko ae đọc được chú ấy tự kỷ ko ra giang hồ nữa thì làm giề còn mồi cho ae nhắm???????????Bia

LLTT tính thương người bác à. Cuối năm đói kém mà muốn nhậu thì phải lôi nhau ra luộc thôi bác. Em cũng chua xót lắm chứ bác. Thấy cậu ấy nộp lẩu suốt em cũng áy náy..

tuấn số 7

Thiếu Uý
Dạo này mình hay quá. Ngứa chân tay chả lẽ chiều lại lôi LLTT ra nện cho 3 gáo thủng sọ dừa, cho nộp lẩu giờ. Chả nhẽ lại kiếm suốt thì bác Rùa bác ý mắng chết :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thôi trận sau anh chấp 2 cho cân LLTT nhé, thua 3 trận liền thì anh ko nỡ oánh ngang nữa.
Anh em biết lại bảo anh ăn dỗ chú...

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Đêm 30 tết...
Thế là một năm hoạt động sôi nổi hiệu quả của đội GPMB đã sắp sửa trôi qua với bao nhiêu buồn vui. Tính ra trong năm qua đội đã tiến hành cưỡng chế giải tỏa thành công rất nhiều điểm nóng trong HN và các tỉnh lân cận đem lại tiếng vang lớn trong cộng đồng. Tuy nhiên trong đội vẫn còn tình trạng trên bảo dưới không nghe, ai cũng nhăm nhe lật đổ lãnh đạo để lên làm đội trưởng, anh em khi no bia thì không sao nhưng khi đói khách thì lôi nhau ra nhau ra phang chí tử như trường hợp của hai đội phó T7 và LLTT. Năm qua cũng chứng kiến cảnh đào ngũ đáng hổ thẹn của HR và sự gia nhập của một cán bộ máu mặt là Trung Taliban. Do sự lớn mạnh nhanh chóng nên đội đã thành lập thêm đội hậu cần và ban truyền thông cho các hoạt động càng thêm rôm rả và chuyên nghiệp.
Sang năm mới đội sẽ mở rộng địa bàn hoạt động, một số địa điểm đẫ có trong danh sách là Sơn Tây, Hòa Bình và có thể là Quảng Trị, Huế, Đà Nẵng...

Năm mới chúc anh em trong đội mạnh khỏe đoàn kết, trên bảo dưới nghe
Chúc nhân dân ngoan hiền đừng làm gì manh động để đội phải đến giải quyết.

Drhongson

Đại Tá
Ai vào topic này đang buồn sẽ vui ngay , đang vui thì càng vui hơn .
Cám ơn ĐỘI GPMB đã duy trì hoạt động vô cùng sôi nổi suốt mùa giải qua.
Năm mới chúc đội ngày càng mạnh hơn , hoạt động TỢN hơn , ĐÁNG SỢ HƠN ĐÁNG YÊU HƠN .

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chúc anh em đội GPMB có nhiều sức khỏe-công cụ hỗ trợ trong năm mới để yên tâm công tác tránh xảy ra tình trạng không GPMB được lại quay về thu tiền rửa xe-lẩu lẫn nhau nhé!!!!
HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Năm mới chúc toàn thể ae cũng như bạn bè gặp nhiều may mắn và thành công.Riêng ae năm qua đói kém sinh lèm nhèm đã nhiều lần tántaanj lương tâm lôi nhau ra thịt ko thương tiếc dẫn tới giai đoạn bỏ của chạy lấy người,năm mới e nhận ngay kiểm điểm trước ae hứa ko thịt T7 hay ai nặng tay như năm rồi,cuối năm trước e lại quả 2 trận coi như biết lỗi rồi nhé.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Năm mới chúc đội GPMB lập nhiều thành tích dọn dẹp ,giải tỏa,chúc LLTT lập lại trật tự trong đội BiaBiaBia

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác tranh thủ ăn bánh trưng xong cho các em cái lịch chào xuân còn nện 1 trận cho zôm.Em sẽ ko oánh ai tổn thương nữa.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Năm mới chúc toàn thể ae cũng như bạn bè gặp nhiều may mắn và thành công.Riêng ae năm qua đói kém sinh lèm nhèm đã nhiều lần tántaanj lương tâm lôi nhau ra thịt ko thương tiếc dẫn tới giai đoạn bỏ của chạy lấy người,năm mới e nhận ngay kiểm điểm trước ae hứa ko thịt T7 hay ai nặng tay như năm rồi,cuối năm trước e lại quả 2 trận coi như biết lỗi rồi nhé.

Chú lại quả 3 trận chứ ko phải 2 đâu nhé, đừng có mà ăn gian. Hehe. Thôi đầu năm mới chú lại quả tiếp đi. Anh là anh xin nhé.

Bình luận từ Facebook