Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thông báo :

Chiều nay đúng 15h30 anh em có mặt tại Baolinh đón tiếp đội khách MGSU . Chúc anh em giành thắng lợi tại sân nhà BiaBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
MGSU Là 1 đội hình rất mạnh , sức trẻ và lòng quyết tâm rất cao . Trận chiến hôm nay sẽ rất gay go và quyết liệt anh em Baolinh cố gắng lên nhéBia

Sobat

Trung Uý
MGSU Là 1 đội hình rất mạnh , sức trẻ và lòng quyết tâm rất cao . Trận chiến hôm nay sẽ rất gay go và quyết liệt anh em Baolinh cố gắng lên nhéBia

Đã có lợi thế sân nhà nhưng Ban lãnh Đội lên cân nhắc kỹ khi xếp đội hình. Theo em nghĩ Đội nào thắng trận này người cầm quân quyết định rất lớn, thêm vào đó là phần may rủi.

xosothudo

Thượng Sỹ
Đã có lợi thế sân nhà nhưng Ban lãnh Đội lên cân nhắc kỹ khi xếp đội hình. Theo em nghĩ Đội nào thắng trận này người cầm quân quyết định rất lớn, thêm vào đó là phần may rủi.

ăn được mấy thằng già nhà tôi còn phải mệt đấy chử nhỉ..............kekekekeke

xosothudo

Thượng Sỹ
Trận đầu tiên thất bại trên sân nhà 4-5 với đội dưới cơ,hy vọng anh em không chủ quan trong những trận tiếp theo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanhcon_chucson

Binh Nhất
--------
Ko phải chủ quan đâu Tuấn ồ. Đội MGSU mạnh thật đó
Chúc toàn thể ace Chuc Son ngày mai có buổi thi đấu đạt được thành tích cao nhất..chym non mai ở ngoài dự bị cứ ti toe tập vỗ cánh lại anh hưởng đến thành tích thi đấu của đội đấy nhé,rõ chưa Chym Non

Thay mặt cả đội xin trân thành cám ơn chim non mang tên Tuấn Tồ, hôm nay trên sân nhà Bể Bơi Chúc Sơn may mắn đã thắng đội Thái Hà 7-2.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Trận đầu tiên thất bại trên sân nhà 4-5 với đội dưới cơ,hy vọng anh em không chủ quan trong những trận tiếp theo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ông bạn à có thua mới có thắng quan trọng mình rút ra được kinh nghiệm để chiến đấu những trận sau, Thất bại là mẹ đẻ của thành công. E Chúc đội baolinhsport sẽ chiến thắng những vòng đấu tiếp theo.

nam_ke

Binh Nhì

đôi e đúng là yếu thật nhưng mà may mắn nên ko thua trên sân khách hôm nay......hẹn các bác trên sân nhà của đội MGSU tại lượt về.....rất hân hạnh dc đón tiếp ạ

mask2009

Thiếu Uý
đôi e đúng là yếu thật nhưng mà may mắn nên ko thua trên sân khách hôm nay......hẹn các bác trên sân nhà của đội MGSU tại lượt về.....rất hân hạnh dc đón tiếp ạ
trận lượt về hứa hẹn sẽ kịch tính lắm đây, chúc mừng chiến thắng của đội MGSu

Bình luận từ Facebook