Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

mask2009

Thiếu Uý
Hai lãnh đội không biết tâm sự gì đây

Sobat

Trung Uý
Hai lãnh đội không biết tâm sự gì đây

Bỏ 2 cốc Bia đi thì trông có vẻ như sắp oánh nhau?
Chúc mừng chiến thắng đội Bảo Linh. Em vào chúc 2 Đội Bảo Linh và Duy Hưng dành kết quả cao đều chiến thắng 5-4 đúng như dự đoán.

mask2009

Thiếu Uý
Chúc mừng chiến thắng đội Bảo Linh. Em vào chúc 2 Đội Bảo Linh và Duy Hưng dành kết quả cao đều chiến thắng 5-4 đúng như dự đoán.
he he, bác này nói chuẩn phết, 2 đội trưởng tâm sự chắc hẹn nhau lượt về quyết chiến cả bóng và Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thanks bác , Có dịp nào rảnh bác bố trí cho anh em gặp lại Thôn Hoàng cái nhé BiaBia

xosothudo

Thượng Sỹ
E đang ở khu đô thị Xa La nên ra Hữu Nghị giao lưu với a Linh và mọi người ở clb. Hôm nay e vẫn chơi ở Xa La. :)

Chiều qua Hà Cầu đi em,chém cả chủ lực của anh thì kinh đấy,chiều qua chỗ anh Linh cho anh 2 viên em nhỉ?

tipphono8x

Trung Uý
Chiều qua Hà Cầu đi em,chém cả chủ lực của anh thì kinh đấy,chiều qua chỗ anh Linh cho anh 2 viên em nhỉ?
Thắng chỉ là may mắn thôi mà a, 1 trận đã nói lên được gì đâu? Quan trọng là 2 a e đánh có hay không thôi. E sao dám bỏ 2 viên cho a. :)
Chiều e về rồi, không ở dưới HĐ nữa, hôm nay phải về clb có lịch tập a ạ. Hẹn a hôm khác nhé :)

mask2009

Thiếu Uý
Thắng chỉ là may mắn thôi mà a, 1 trận đã nói lên được gì đâu? Quan trọng là 2 a e đánh có hay không thôi. E sao dám bỏ 2 viên cho a. :)
Chiều e về rồi, không ở dưới HĐ nữa, hôm nay phải về clb có lịch tập a ạ. Hẹn a hôm khác nhé :)
chú oánh cho anh mờ cả mắt, giật cả phải cả trái làm sao anh chịu đc :D đúng là chủ lực của đội AMS Bia

tipphono8x

Trung Uý
chú oánh cho anh mờ cả mắt, giật cả phải cả trái làm sao anh chịu đc :D đúng là chủ lực của đội AMS Bia

Nghe a nói mà e vừa mừng vừa sợ. Hehe. Hôm nào e cũng sẽ báo đội e bố trí giao lưu cùng với BaoLinhSport cho vui a nhé! :)

Bình luận từ Facebook