Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

xosothudo

Thượng Sỹ
chú oánh cho anh mờ cả mắt, giật cả phải cả trái làm sao anh chịu đc :D đúng là chủ lực của đội AMS Bia

Bác Linh làm gì phải xoắn thế.mấy chym non gặp em ú ớ hết thôi mà............... ah này Chú tipphono8x chơi ở sới nào đấy?>?>>>?><>

mask2009

Thiếu Uý
bảng xếp hạng D xanh sau vòng 4

manhmai

Binh Nhì

Tình hình điểm của đội và 2 đội kề cận sát sàn sạt như chung kết ngoại hạng Anh ý nhỉ. Chiều nay đội trưởng, đội phó xem thứ năm hàng tuần cho ae đấm bốc và tập luyện cho xôm chứ nhỉ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

mask2009

Thiếu Uý
tiện đăng lại tin tìm áo phát. áo em size M mà giờ nhầm thành size XL, các bác check lại áo đấu giúp phát nhé :D

manhmai

Binh Nhì
tiện đăng lại tin tìm áo phát. áo em size M mà giờ nhầm thành size XL, các bác check lại áo đấu giúp phát nhé :D

Chắc lạc roài chú Mark ui, phải khao BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia đi anh trả nhé, anh mặc cỡ M thành body đẹp lắm nhưng chú mắc cỡ XL thì thay váy rồi. HiHiHi

mask2009

Thiếu Uý
Chắc lạc roài chú Mark ui, phải khao BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia đi anh trả nhé, anh mặc cỡ M thành body đẹp lắm nhưng chú mắc cỡ XL thì thay váy rồi. HiHiHi
bác nhìn em mặc cái váy đẹp thế này cơ mà :D, xem xong quả ảnh này chắc bác vui lòng cho em nó về chính chủ thôi

manhmai

Binh Nhì
bác nhìn em mặc cái váy đẹp thế này cơ mà :D, xem xong quả ảnh này chắc bác vui lòng cho em nó về chính chủ thôi

Trông ngơ ngác lắm, đùa thôi anh không bít hàng của em thất lạc ở đâu, hỏi ae trong đội nhé. Hôm nay đội có tập với nhau để làm một tí BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia cho vui chú nhỉ?????????????????????????????????????????????????

xosothudo

Thượng Sỹ
Tình hình điểm của đội và 2 đội kề cận sát sàn sạt như chung kết ngoại hạng Anh ý nhỉ. Chiều nay đội trưởng, đội phó xem thứ năm hàng tuần cho ae đấm bốc và tập luyện cho xôm chứ nhỉ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Chuẩn đấy,mùa hè oi bức anh em tẩn nhau-đơn =5bia.đôi=10bia uống cho say sưa lấy tinh thần thứ 7 oánh với đội MGSU đội trưởng đội phó nhẩy>>>>>>>>>>

xosothudo

Thượng Sỹ
Chú chim non mang tên Tuấn Tồ độ này thế nào có khỏe ko? Nếu khỏe hôm nào ae tôi ra làm mấy chai bia của ông uống cho ngọt giọng

Hồi này đen quá Thành ah.ra Hỏa Châu thịt hết 1 lượt B+C.ra Bách Khoa Thắng ủn lại chiêu đãi,từ hồi đầu giải đến giờ đánh toàn được thôi..Chú chym non ra đây anh cho 2 phát ọe bia ra có khi lại quên đường về Chúc Sơn..nhắc cho Chú biết dạo này anh đang hay lắm đấy

namquantn

Binh Nhì
xin chào các bạn đội Baolinhsport, mình ở đội MGSU ngày mai đội mình gặp đội bạn,mình ko biết địa chỉ,địa điểm nơi đánh vì mình ở trên Thái nguyên,mong các bạn cho mình biết để mai mình xuống đánh,cám ơn rất nhiều!!!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
xin chào các bạn đội Baolinhsport, mình ở đội MGSU ngày mai đội mình gặp đội bạn,mình ko biết địa chỉ,địa điểm nơi đánh vì mình ở trên Thái nguyên,mong các bạn cho mình biết để mai mình xuống đánh,cám ơn rất nhiều!!!!!!!!

Địa chỉ 2 đội trưởng xẽ ĐT cho nhau,55 Lê Hồng Phong,Hà Đông,Hà Nội(cách chợ Hà Đông 100m) em nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Bình luận từ Facebook