Diễn đàn thay đổi phông nền liên tục các bác xem có bị kích thích ko!?

tcgroup

Bố cu Tít
Giao diện thì đẹp. Nhưng vô duyên ở chỗ mình Inbox cho đối tác fix giá cứ nghĩ người đó mới thấy ai rè hiện lồ lộ ngay bên dưới mà ai cũng thấy....

Chào bác, phần inbox thì không hiện lồ lộ được đâu ạ, có thể là do bác nhầm đấy ạ.

Phần này là click vào mỗi nick sẽ là cái wall giống như Facebook, phần này thì lộ thiên là đúng rồi bác ạ vì nó là wall mà.

Screen Shot 2016-01-20 at 11.30.26 PM.png

Muốn nhắn tin bác vào Tab Thông tin - Đối thoại - Bắt đầu đối thoại (Đây mới là phần nhắn tin inbox).

Screen Shot 2016-01-20 at 11.36.45 PM.png

Hoặc bác có thể thấy nó ở ngay phần thông báo

Screen Shot 2016-01-20 at 11.38.11 PM.png

archer

Đại Tá
Em xin có ý kiến nà có thể làm cho giao diện của mục "Forums" ngắn gọn hơn bằng các thẻ tự động xổ ra khi di chuột hoặc click chuột vào ko?

Ví dụ hiện nay giao diện mục Forums đang dài lê thê vì các thẻ như "HỆ THỐNG GIẢI PREMIERSHIP" hay thẻ "CLB BÓNG BÀN" luôn hiện đủ thẻ con và nội dung dài dằng dặc không cần thiết, mỗi lần vào là em phải kéo mỏi tay mới tới phần yêu thích cuối trang: RAO VẶT hehe :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em xin có ý kiến nà có thể làm cho giao diện của mục "Forums" ngắn gọn hơn bằng các thẻ tự động xổ ra khi di chuột hoặc click chuột vào ko?

Ví dụ hiện nay giao diện mục Forums đang dài lê thê vì các thẻ như "HỆ THỐNG GIẢI PREMIERSHIP" hay thẻ "CLB BÓNG BÀN" luôn hiện đủ thẻ con và nội dung dài dằng dặc không cần thiết, mỗi lần vào là em phải kéo mỏi tay mới tới phần yêu thích cuối trang: RAO VẶT hehe :D
Lệnh này nếu dùng code web thì khá đơn giản, chỉ là mẫu lệnh cho Dropbox đó khác thôi, tên gì tao quên mất rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Các bác nhìn vào đây để biết code của diễn đàn này

Bên trái là showup, bên phải là code,

Như em thấy thì diễn đàn được chia là 2 body chính là diễn đàn và banner bên phải, được chia ô với kích thước ghi ở đó

archer

Đại Tá
Lệnh này nếu dùng code web thì khá đơn giản, chỉ là mẫu lệnh cho Dropbox đó khác thôi, tên gì tao quên mất rồi
À a ơi chơi 1520 chán chưa, lên đời vứt em đi e đang cần cái máy nào chụp ảnh tốt để chụp ảnh bất động sản cho thuê, cái máy e đang xài có 5MP chụp dìm hàng dã man chả ma nào thuê cả :(

o3ma

Đại Tá
Giao diện diễn đàn thi thoảng thay đổi cũng hay, tạo sự mới lạ, tăng hưng phấn cho người sử dụng. Giao diện mới này tôi thấy có nhiều bất tiện hơn so với giao diện cũ, ngoài những ý kiến ở trên thì tôi thấy "nút" bài viết mới nếu dùng điện thoại thì chẳng hiểu trốn mất ở chỗ nào, khó cập nhật các thông tin nóng hổi.

chaubinh

Đại Tá
Mình giờ vào bằng Mobile (BlackBerry Z10), thấy phần Alerts bị che mất tý phía trên, chỉ nhìn thấy chút màu đỏ, nên không biết có bao nhiêu alerts.
Xem co lại chút đi!
máy tính của tớ cũng vậy,cho co lại một tí tẹo là ok:p

lion

Đại Tá
Font nền thay đổi thì không vấn đề gì đâu ạ, nhưng có điều khi mở ra
ở trạng thái có tin nhắn, like thì phần thông báo bị che đi mất, khác vs
lúc trước khi thay đổi, chắc chỉnh nhẹ là OK thôi.

lion

Đại Tá
mình đọc hầu như gần hết các bài của các bạn. nên cũng muốn được đóng góp chút ý kiến nho nhỏ:) mong các bạn tham khảo qua giao diện của trang này: http://www.aquabird.com.vn/forum/forum.php tôi thấy cũng rất tiện sử dụng...:Dthanks!:D

Em thấy để nội dung ở giữa bằng khoảng 1/2 khổ (chiều ngang)
như thế này là vừa đọc, không có cảm giác lan man, mỏi mắt ạ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
À a ơi chơi 1520 chán chưa, lên đời vứt em đi e đang cần cái máy nào chụp ảnh tốt để chụp ảnh bất động sản cho thuê, cái máy e đang xài có 5MP chụp dìm hàng dã man chả ma nào thuê cả :(
Chán lắm rồi nhưng không có tiền đổi máy xịn hơn :(

vuphong

Binh Nhất
Dạ vầng, em thấy RẤT BẤT TIỆN, không nên thay đổi đột ngột mà lại
không hay bằng lúc trước như vậy ạ.
E cũng như bác thấy thay đổi vậy A
E giao lưu sao đây? Nếu thay đổi 1 ngày thôi ai trở lại bình thường mong các bác trang chủ chỉnh lại A E nói như vậy là diễn đ2n giao lưu với nhau nhiều vấn đề bóng bàn...

lamtq

Đại Tá
Giao diện diễn đàn thi thoảng thay đổi cũng hay, tạo sự mới lạ, tăng hưng phấn cho người sử dụng. Giao diện mới này tôi thấy có nhiều bất tiện hơn so với giao diện cũ, ngoài những ý kiến ở trên thì tôi thấy "nút" bài viết mới nếu dùng điện thoại thì chẳng hiểu trốn mất ở chỗ nào, khó cập nhật các thông tin nóng hổi.
dùng đt nó nằm lộn ngược phía dưới b Ma ui

Bình luận từ Facebook