Diễn đàn hỏng mất khúc đầu!

Linh69

Đại Tá
Công nhận thiếu rất khúc dạo đầu thì rất là "chán" :D. Nhưng e nghĩ ko phải là BQT hay Mod thiếu trách nhiệm mà là do kinh phí thôi.
Hi vọng vào một ngày mai tươi sáng :D
Thói Quen

Một thói quen để rồi thành nỗi nhớ
Cầm điện thoại lại vào org
Dù rằng biết cũng chẳng mong chờ
Org được như ngày xưa nữa...
Bóng bàn đã quen - ăn cơm từng bữa!
Mặc buồn vui, xấu, đẹp kệ đời
Mê bóng bàn ta vẫn cứ chơi
Org ta vẫn vào hý hoáy
Bởi đã đam mê, con tim ta bỏng cháy
Mất khúc đầu ta vẫn có khúc đuôi
Bởi dòng đời cũng có lúc ngược xuôi
Org đâu lúc nào cũng tốt
Bởi ko ai cũng là admit, mod...
Hiểu được người trong cuộc bao giờ
Thì chỉ mong có một chữ - Chờ
Org sẽ là tốt nhất....!!!:)

tcgroup

Bố cu Tít
ĐTDĐ vào bằng 3G,toàn thấy quảng cáo:"Cô giáo Thảo";"Đêm lỡ lầm của Trang Tây";"chị ...tuổi 40"...thôi.Chắc BQT sẽ có nguồn kinh phí để khôi phục lại dđ như cũ.:D:D

Diễn đàn cần kinh phí để duy trì nên đang thử nghiệm đặt quảng cáo của Google Adsense, đây là quảng cáo theo đuôi, bác hay xem cái gì thì nó sẽ hiện cái đấy cho bác xem.

Với tiết lộ này có vẻ bác là khách quen của các trang web XXX rồi. Không tin bác cứ hỏi các mem khác, ai quan tâm gì thì sẽ hiện lên cái đấy.

Phần khúc đầu các bác thắc mắc sẽ có trong tuần này thôi ạ

CÁNGỰA02

Trung Sỹ
Diễn đàn cần kinh phí để duy trì nên đang thử nghiệm đặt quảng cáo của Google Adsense, đây là quảng cáo theo đuôi, bác hay xem cái gì thì nó sẽ hiện cái đấy cho bác xem.

Với tiết lộ này có vẻ bác là khách quen của các trang web XXX rồi. Không tin bác cứ hỏi các mem khác, ai quan tâm gì thì sẽ hiện lên cái đấy.

Phần khúc đầu các bác thắc mắc sẽ có trong tuần này thôi ạ
Riêng về chuyện xem cái gì thì quảng cáo theo đuôi cái đấy ko hợp lý,vì gói 3G của mình ko đủ để load những phim xxx này,chỉ để đọc báo và vào dđ nên chẳng bao giờ xem xxx trên đt;tiếp nữa khi thử tắt 3G,dùng wifi thì nội dung QC xxx lại ko còn.Ko biết các thành viên khác thì thế nào!
Còn chuyện QC trên dđ để BQT lấy kinh phí duy trì dđ thì ACE đều ko phiền lắm,chỉ mong sao đừng để phần QC lớn quá,hoặc gây khó chịu như 1 số web khác thôi.

langngoi

Đại Tá
Riêng về chuyện xem cái gì thì quảng cáo theo đuôi cái đấy ko hợp lý,vì gói 3G của mình ko đủ để load những phim xxx này,chỉ để đọc báo và vào dđ nên chẳng bao giờ xem xxx trên đt;tiếp nữa khi thử tắt 3G,dùng wifi thì nội dung QC xxx lại ko còn.Ko biết các thành viên khác thì thế nào!
Còn chuyện QC trên dđ để BQT lấy kinh phí duy trì dđ thì ACE đều ko phiền lắm,chỉ mong sao đừng để phần QC lớn quá,hoặc gây khó chịu như 1 số web khác thôi.
hì cái này đúng đó bác ah :) đại loại nó là quảng cáo theo nhu cầu của người xài đấy :D rất chi là thông minh của google, và nhìn chung các dịch vụ cung cấp quảng cáo ol đều làm thế :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì cái này đúng đó bác ah :) đại loại nó là quảng cáo theo nhu cầu của người xài đấy :D rất chi là thông minh của google, và nhìn chung các dịch vụ cung cấp quảng cáo ol đều làm thế :D
Chết cha, thế thì tao sắp thành đàn bà rồi

Của tao suốt ngày thấy quảng cáo sữa, bỉm, máy hong khô quần áo, mà đặc biệt là lazada thì khoảng 90%, nội dung thì toàn là điện thoại Window :(

CÁNGỰA02

Trung Sỹ
Nhưng 3G thì có,kết nối wifi thì lại ko có.Thế là thế nào nhỉ?

langngoi

Đại Tá
Chết cha, thế thì tao sắp thành đàn bà rồi

Của tao suốt ngày thấy quảng cáo sữa, bỉm, máy hong khô quần áo, mà đặc biệt là lazada thì khoảng 90%, nội dung thì toàn là điện thoại Window :(
mai bác vô google mấy cái sp búp bê tình dục ấy :D tìm thấy bấm vô ngó sp, làm vài lần, thế là lại thành đàn ông ngay:D

Trainee

Đại Tá
Bác vào Google Ad setting lại đi!

Bình luận từ Facebook