Đi xem chuyên nghiệp chơi, thấy mình phải thay đổi những gì

langngoi

Đại Tá
Để có thể chém gió đm đc, phải chơi với nhau đủ lâu để có thể hiểu nhau, mới chém kiểu đó được

Hơn nữa, dù chém gió thì vẫn cần giữ một khoảng cách nhất định, chú có thấy anh bao giờ dám nói chợ búa xổ toẹt với các ông anh đâu, vì dù sao anh em thì các ông ấy vẫn hơn tuổi mình, mình kiểu gì thì vẫn cứ làm em mà

Khi đùa, có thêm mặt cười :p;):D kiểu này, đọc nó đỡ stress nên nếu có lỡ lời, nó cũng không xẵng:)
hehe, như mềnh, tụt quần lão này liên tọc, mà lão có thù hằn gì mềnh đâu nhể:p

Trạng Quỳnh

Trung Sỹ
Để có thể chém gió đm đc, phải chơi với nhau đủ lâu để có thể hiểu nhau, mới chém kiểu đó được

Hơn nữa, dù chém gió thì vẫn cần giữ một khoảng cách nhất định, chú có thấy anh bao giờ dám nói chợ búa xổ toẹt với các ông anh đâu, vì dù sao anh em thì các ông ấy vẫn hơn tuổi mình, mình kiểu gì thì vẫn cứ làm em mà

Khi đùa, có thêm mặt cười :p;):D kiểu này, đọc nó đỡ stress nên nếu có lỡ lời, nó cũng không xẵng:)
Không 1 từ e văng bậy, không 1 cmt nào không có mặt cười.
Vậy anh cần xem lại anh nhé.
Sì tốp.

lamtq

Đại Tá

chợ búa đánh bỏ mịa:cool:

toantrang01088189

Đại Uý
E từ lâu rồi ít chém diễn đàn lắm, em cũng lắm mồm chứ chả ít.
Gần đây quý mến ai ít thì em nhảy vào cmt cho vui thôi.
Có vẻ anh hơi stress quá đấy. Hố hố.
Chắc tại em vào cmt toàn lạc đề nên anh ghét rồi. :D
E Quỳnh @Trạng Quỳnh lâu ngày không gặp.Giờ thịt bỏ A mấy để hôm nào làm chai nước :V
A @Trạng .... CÁ hôm nào hướng dẫn giật mặt tàu.E chặn không phải kém mà ko chặn được quả nào của A cả. ( E hôm đi cùng @gaumeo sang CLB đó ) hihi

bachikho

Đại Tá
xem lại clip thấy các cao thủ VN sử dụng khá nhuyễn các kỹ thuật hiện đại:
1- flick trả hầu như mọi quả giao bóng
2- dùng rất nhiều cú bh demi (kiểu FZD) chứ ko hẳn là giật trái nữa nên tranh tiên hay giành lại chủ động khá nhanh (có thể thấy ĐBTA giờ tụt hậu hẳn so với Linh, Tú, Tuân hay Hiền)

những điều này có thể rất nhiều người nhận ra, nhưng đáng tiếc là cũng chỉ biết để đấy, bởi vì dù não anh ý thuwcs phải chủ động nhưng cơ thể không có sự mài giũa sẽ không hành động như não muốn được :'(
Chính xác là đánh từng quả là phải có ý đof trươcs,chứ ko phải động tác.Mắt gần não nhất,là nơi mà thể hiện ý tưởng,cái này chắc chú biết rồi,Long nhỉ

Haha,e thấy cái gì đúng thì e bảo mọi người thôi,ko phải xuất sắc nhưng đủ dùng
Thôi,giờ uống bia với a là đủ,hết lửa…
Chú mày làm đếch gì có kỹ thuật tam giác,tứ giác,lục giác mà nói người ta,nói ra người ta bảo chú là thằng trẻ trâu,có ngượng ko....Nghe anh đã là chói bb phải đam mê,ko thì bỏ đi.Còn lên đuowcj là do chân nhanh và khoẻ,......còn cái kia là phụ thôi.Mày nhìn cái thằng nÒ đội thằng Dũng cửu vừa đánh,anh khen chân và tay nó đaays,....nói thực ra nó cũng chỉ là theo cái khác thôi,...nó đéo biết cach anh chỉ như chú làm đáu,nhưng được cái chán nó khoẻ,chim nó to...ha ha ha,nó quất quả nào Là chết quả đấy

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E Quỳnh @Trạng Quỳnh lâu ngày không gặp.Giờ thịt bỏ A mấy để hôm nào làm chai nước :V
A @Trạng .... CÁ hôm nào hướng dẫn giật mặt tàu.E chặn không phải kém mà ko chặn được quả nào của A cả. ( E hôm đi cùng @gaumeo sang CLB đó ) hihi
Không quen bóng thôi, đánh với nhau tầm 1 tháng, mày lại rên lên SAO MÀ NHẸ THẾ ngay ấy mà :p

Haha,e thấy cái gì đúng thì e bảo mọi người thôi,ko phải xuất sắc nhưng đủ dùng
Thôi,giờ uống bia với a là đủ,hết lửa…
Anh nói rồi,có những cái bí quyết thì phải giữ cho mình,đừng nói cho thằng nào cả....anh nói thế thôi,tự em hiểu,đời sống ko phải thằng nào cũng tốt,....nhiều khi cùng đội tuyển mà cắn nhau như chó đấy chứ

Bình luận từ Facebook