Để cốt vợt vào ngăn tủ mát rồi sấy khô lại đánh nổ hơn

anhhungbanphim

Trung Uý
CLB em có bác bảo để cốt vợt vào ngăn tủ mát cho hút ẩm rồi sau đó sấy khô dán lại mặt rồi đánh nẩy và nghe nổ hơn các bác cho ý kiến , để cốt như vậy có hư hại gì và đánh bóng thế nào bác nào làm thử rồi cho em ý kiến ạ
Anh em vào chém nhẹ có gì không phải chỉ giúp ạ :)

lamtq

Đại Tá
CLB em có bác bảo để cốt vợt vào ngăn tủ mát cho hút ẩm rồi sau đó sấy khô dán lại mặt rồi đánh nẩy và nghe nổ hơn các bác cho ý kiến , để cốt như vậy có hư hại gì và đánh bóng thế nào bác nào làm thử rồi cho em ý kiến ạ
Cho lò visóng quay 10' nô to hon b nhe

haidang

Đại Uý
Em xin bái phục, xin cấp bằng nobel "tối chế"...nhưng nếu đúng quy trình thì còn thiếu: nhúng nước, bỏ tủ mát, sấy khôvợt, ...phải lặp đi lặp lại đúng quy trình như thế khoản 3 lần, đảm bảo vợt nổ như b52....bóng bàn mà mới nghe cứ tưởng đang ở lò rèn vũ khí, làm lạnh rùi nung cho nóng lại.

anhhungbanphim

Trung Uý
Em xin bái phục, xin cấp bằng nobel "tối chế"...nhưng nếu đúng quy trình thì còn thiếu: nhúng nước, bỏ tủ mát, sấy khôvợt, ...phải lặp đi lặp lại đúng quy trình như thế khoản 3 lần, đảm bảo vợt nổ như b52....bóng bàn mà mới nghe cứ tưởng đang ở lò rèn vũ khí, làm lạnh rùi nung cho nóng lại.
hay rồi đây các thánh bắt đầu nổ em cũng thích nhứng nước như bác bảo :)

haidang

Đại Uý
Nhớ nhúng nước mà là nước xà phòng nhé, ngâm khoảng 5p thôi, đừng lâu quá k tốt. Chúc bạn đạt đc kết quả như mong muốn.hay rồi đây các thánh bắt đầu nổ em cũng thích nhứng nước như bác bảo :)

Bác phải treo trên nóc bếp rơm đó, đến khi nào đen như kèo nhà bếp rồi gỡ xuống, vệ sinh sạch sẽ đến khi gỗ vàng ươm rồi mới đem ra đánh. Đảm bảo với bác là nổ như pháo luôn

Trainee

Đại Tá
Nhớ nhúng nước mà là nước xà phòng nhé, ngâm khoảng 5p thôi, đừng lâu quá k tốt. Chúc bạn đạt đc kết quả như mong muốn.hay rồi đây các thánh bắt đầu nổ em cũng thích nhứng nước như bác bảo :)
Đúng là ông chăm giặt đồ cho vợ và lười nhậu!
Không phải nhúng gì cả, tưới bia lon lên là chuẩn nhất! Hàng nhập nước nào thì bia nước đó! ;)

Ngoc Minh

Thượng Sỹ
Trươc khi sản xuất Côt. Nguòi ta đã phải xử lý gỗ rồi bạn nhé! Bạn mà bỏ tủ mát hay sấy gì đó thì chỉ vứt vợt đi mua vợt mới thôi...

haidang

Đại Uý
Mình nghĩ ngâm nước chắc k tốt bằng cách nầy: chưng cách thủy kiểu gần giống như xửng bán cơm tấm ấy, vừa có nước vừa có hơi nóng nhiệt hiệu quả hơn, các bước sau cứ theo trình tự nhu cũ sấy, ủ, lau, chùi tùy...

Bình luận từ Facebook