Đấu giá ủng hộ BTC Đà Nẵng Open 2012 và đoàn Hải Dương: Cặp rượu độc nhất vô nhị

CuongRuou88

Trung Sỹ
Một tỷ hai thì thôi em ko dám tham gia đấu giá nữa, Cặp rượu này chắc chắn thuộc về anh Cường Anti rồi. Còn một triệu hai thì em xin trả 1.5 triệu, em mà có rượu Anh mang thêm ít thịt Nai khô về nhé cho thằng em ké tý, hihi.

Hẹn em ở Đà Nẵng uống rươu tiên tửu ăn khô Nai gác bếp nhé!

Hungtq

Administrator
Có vẻ như bây giờ đang là cuộc đua lý thú giữa Bình Hải Dương và Cường TP.HCM. Trân trọng cảm ơn 2 bạn và tất cả các bác đã quan tâm đến cuộc đấu giá

Như thường lệ, Hungtq sẽ post lại thông tin để mọi người dễ theo dõi

THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ

Cặp rượu của hãng TIÊN TỬU PHÚ LỘC: bên trái là bình rượu TÍM; bên phải là bình rượu VÀNG
- Bình rượu loại 1 lít được làm từ gốm sứ Chu Đậu - Hải Dương
- Rượu trong bình là 35 acl/vol

Bình đẹp, Rượu ngon, nhưng cái đặc biệt nhất là dòng chữ được in trực tiếp trên vỏ bình rượu
bongban.org
DANANG OPEN - 2012

Đây là cặp bình TIÊN TỬU duy nhất được in hàng chữ này để kỷ niệm sự kiện Đà Nẵng Open 2012 được diễn ra, nó là vật sưu tầm vô giá cho chủ sở hữu

Thời gian đấu giá: từ 21h00 ngày 17/12 đến 22h00 ngày 23/12/2012
Giá khởi điểm: 250k/bình
Bước giá: 10k

================================================================================

THÔNG TIN VỀ NGƯỜI THAM GIA ĐẤU GIÁ

1/ Piingpong: 750k/cặp # 6
2/ DrHongson: 1440k/cặp #32
3/ Votgo: 850k/cặp # 11
4/ Giacuong: 900/cặp #16
5/ Binhchuyengietsao_HD: 1500k/cặp # 40
6/ Thinhnguyen: 1111k/cặp #23
7/ CuongRuou88: 1550k #42
8/ BUBI: 1600k #46 Bia

Last edited:

Hungtq

Administrator
Ngoài tên nick ra có cả ảnh avatar của nick và chữ ký không bác ? Cho nó đặc bb.org lun ;) Bia

Nếu ghi 2 dòng chữ thì đơn giản bạn ạ, chi phí thêm có 25k/bình.
Nhưng nếu đưa hình ảnh vào thì phức tạp hơn và chi phí sẽ tăng vài trăm nghìn/bình do phải làm phơi in riêng.
Hơn nữa với nên bình có màu xanh coban thẫm kiểu này thì việc đưa được đủ và đúng màu sắc hình ảnh lên sẽ khó hơn rất nhiều so với nền màu trắng của sứ

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Nếu ghi 2 dòng chữ thì đơn giản bạn ạ, chi phí thêm có 25k/bình.
Nhưng nếu đưa hình ảnh vào thì phức tạp hơn và chi phí sẽ tăng vài trăm nghìn/bình do phải làm phơi in riêng.
Hơn nữa với nên bình có màu xanh coban thẫm kiểu này thì việc đưa được đủ và đúng màu sắc hình ảnh lên sẽ khó hơn rất nhiều so với nền màu trắng của sứ

liệu có đặt làm kịp loại bình nhỏ hơn o Hưng ơi 0,1-o,2 iit thôi mang bán AE làm quà lưu niệm

Hungtq

Administrator
liệu có đặt làm kịp loại bình nhỏ hơn o Hưng ơi 0,1-o,2 iit thôi mang bán AE làm quà lưu niệm

Đặt bình mới dù to hay nhỏ sẽ rất lâu vì còn phải làm phôi bình, đặt nút... Cái bình của em từ khi có mẫu phôi đến khi hoàn chỉnh mất 6 tháng đấy anh ạ.
Mà dù có làm kịp thì cái khó nhất là nếu SX với số lượng nhỏ (dưới 100 bình) thì giá bình sẽ rất cao. Chưa kể vận chuyển vào ĐN cũng khó khăn vì mang nhiều khó tránh được việc bị vỡ bình

Thật ra vẫn có giải pháp đó là mua bình có sẵn rồi in chữ lên, nhưng như vậy sẽ không đẹp vì gấp gáp quá, nút thì phải dùng nút bấc mới được.
Nếu mọi người ủng hộ thì chiều tối nay em sang bên Chu Đậu để xem có hướng nào không anh nhé

giacuong

Trung Sỹ
Hàng lên giá nhanh hơn tàu hỏa, mất khả năng chi trả đành đánh bài tẩu vi là thượng sách( tiếc cặp rược độc nhất vô nhị)

Hungtq

Administrator

Sáng nay em tham khảo mấy nơi SX sứ nhưng thời gian gấp quá, SX không kịp anh Hà ạ
Em cũng đi 1 vòng tìm mua bình sứ trơn loại nhỏ mà cũng không có.
Vậy phương án làm bình nhỏ là không thành rồi

Hungtq

Administrator
Hy vọng cặp rượu này sẽ là độc nhất vô nhị!

Chắc chắn đấy bạn ạ vì ngoài những điều bạn đã biết từ lúc mở thớt thì chủ hãng Rượu TIÊN TỬU sẽ ký vào 2 cái bình này :)

Last edited:

Hungtq

Administrator
Như thường lệ, Hungtq sẽ post lại thông tin để mọi người dễ theo dõi

THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ

Cặp rượu của hãng TIÊN TỬU PHÚ LỘC: bên trái là bình rượu TÍM; bên phải là bình rượu VÀNG
- Bình rượu loại 1 lít được làm từ gốm sứ Chu Đậu - Hải Dương
- Rượu trong bình là 35 acl/vol

Bình đẹp, Rượu ngon, nhưng cái đặc biệt nhất là dòng chữ được in trực tiếp trên vỏ bình rượu
bongban.org
DANANG OPEN - 2012

Đây là cặp bình TIÊN TỬU duy nhất được in hàng chữ này để kỷ niệm sự kiện Đà Nẵng Open 2012 được diễn ra, nó là vật sưu tầm vô giá cho chủ sở hữu

Thời gian đấu giá: từ 21h00 ngày 17/12 đến 22h00 ngày 23/12/2012
Giá khởi điểm: 250k/bình
Bước giá: 10k

================================================================================

THÔNG TIN VỀ NGƯỜI THAM GIA ĐẤU GIÁ

1/ Piingpong: 750k/cặp # 6
2/ DrHongson: 1440k/cặp #32
3/ Votgo: 850k/cặp # 11
4/ Giacuong: 900/cặp #16
5/ Binhchuyengietsao_HD: 1500k/cặp # 40
6/ Thinhnguyen: 1111k/cặp #23
7/ CuongRuou88: 1650k #56 Bia
8/ BUBI: 1600k #46

Last edited:

saridao

Super Moderators
Liên tục tăng tốc. chắc 2chai rượu quý này thuộc về a Cường quá. cố lên a. a mà trúng đấu giá cho e ké một ly nhỏ nha a

Hungtq

Administrator
22h00 đêm nay là ngày thời điểm tổng kết đấu giá.
Em cũng nghĩ như anh Hà và Hải: Những người tham gia đấu giá sẽ chờ những thời điểm quyết định "tung đòn"
Hungtq rất cảm kích trước tấm lòng của các anh, các bạn và mong hội ngộ tại Đà Nẵng

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Có lẽ đến thời điểm hiện tại thì cuộc đua để giành được 2 bình rượu quý này chỉ còn có 2 cái tên BUBI và CuongRuou88. Với cá nhân Vinhsu_HD thì dù ai là người sở hữu cặp rượu này thì người đó cũng là những người đã dành những tình cảm đặc biệt đến Bóng bàn Hải Dương nói riêng và bongban.org nói chung. Thay mặt cho anh em Bóng bàn Hải Dương luôn ghi nhớ và trân trọng những tình cảm đặc biệt của các anh đã giành cho người dân Hải Dương.
Trân trọng và hẹn gặp các anh trong một ngày gần nhất.

Hungtq

Administrator
Chỉ còn 20 phút nữa cuộc đấu giá sẽ kết thúc.
Đến thời điểm hiện tại, người trả cao nhất là CuongRuou88 với mức giá là 1.650k
Bám sát Cường là BUBI với mức giá 1.600k

Liệu BUBI có tiếp tục không nhỉ, chúng ta cùng chờ nhé

Bình luận từ Facebook