Đấu giá ủng hộ BTC Đà Nẵng Open 2012 và đoàn Hải Dương: Cặp rượu độc nhất vô nhị

Hungtq

Administrator
Cám ơn chú Bình nhé.
Vậy là có người Hải Dương muốn giữ Rượu ở lại Hải Dương rồi
Sang trang mới, Hungtq post lại thông tin nhé

THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ

Cặp rượu của hãng TIÊN TỬU PHÚ LỘC: bên trái là bình rượu TÍM; bên phải là bình rượu VÀNG
- Bình rượu loại 1 lít được làm từ gốm sứ Chu Đậu - Hải Dương
- Rượu trong bình là 35 acl/vol

Bình đẹp, Rượu ngon, nhưng cái đặc biệt nhất là dòng chữ được in trực tiếp trên vỏ bình rượu
bongban.org
DANANG OPEN - 2012

Đây là cặp bình TIÊN TỬU duy nhất được in hàng chữ này để kỷ niệm sự kiện Đà Nẵng Open 2012 được diễn ra, nó là vật sưu tầm vô giá cho chủ sở hữu

Thời gian đấu giá: từ 21h00 ngày 17/12 đến 24h00 ngày 24/12/2012
Giá khởi điểm: 250k/bình
Bước giá: 10k

================================================================================

THÔNG TIN VỀ NGƯỜI THAM GIA ĐẤU GIÁ

1/ Piingpong: 750k/cặp # 6
2/ DrHongson: 800k/cặp #7
3/ Votgo: 850k/cặp # 11
4/ Giacuong: 900/cặp #16
5/ Binhchuyengietsao_HD: 1000k/cặp # 21
6/ Thinhnguyen: 1111k/cặp #23 (Lẻ 1k là phạm quy nhưng vì tứ quý 1 rất đẹp nên để lại :D)

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Xin chủ thớt rút ngắn thời gian lại đi vì 24h thì khuya quá và lại là noel nên ko thể theo kịp....
1111k ( một triệu một trăm mười ngàn đồng ).

Hungtq

Administrator
Xin chủ thớt rút ngắn thời gian lại đi vì 24h thì khuya quá và lại là noel nên ko thể theo kịp....
1111k ( một triệu một trăm mười ngàn đồng ).

Cám ơn bạn, theo ý bạn thì nên chốt vào ngày nào
Cúng mong các bác, các bạn đã tham gia đấu giá cho ý kiến.

thinhnguyen

Đại Tá
Cám ơn bạn, theo ý bạn thì nên chốt vào ngày nào
Cúng mong các bác, các bạn đã tham gia đấu giá cho ý kiến.

..........
E thấy nên chốt lại sớm hơn 2h và 1 ngày... là kết thúc vào lúc 22h ngày 23/12 như thế những ai trúng giá mà ở gần HD có rượu mừng noel. Ai ở xa thì trể lại 1 ngày cũng vui... hơn nửa đầu tuần chuyển tiề cho xung.

BUBI

Thượng Sỹ
Để đấu giá tiếp cặp rượu này góp phần ủng hộ Danang open12. BUBI xin nhận mức giá 1.368.000k cho cặp rượu này (dù quê em cũng là quê của rượu)

Hungtq

Administrator
Sang trang mới, Hungtq post lại thông tin nhé
Theo nguyện vọng của bạn Thinhnguyen, xét thấy điều đó là hợp lý, Hungtq xin rút ngắn thời gian chốt đấu giá lại
Trước Hungtq định để đến đúng 24h00 đêm Noen mới gõ kẻng nhưng như thế sẽ làm nhiều người mất Noel vì mải đấu giá :D
Do vậy Hungtq chốt việc đấu giá vào lúc 22h00 ngày 23/12/2012 như bạn Thinhnguyen yêu cầu và cũng xin cám ơn bạn đã có ý kiến rất chính xác.
Nếu hân hạnh gặp được Thinhnguyen, Hungtq sẽ mời bạn lai rai rượu TIÊN TỬU nha

THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ

Cặp rượu của hãng TIÊN TỬU PHÚ LỘC: bên trái là bình rượu TÍM; bên phải là bình rượu VÀNG
- Bình rượu loại 1 lít được làm từ gốm sứ Chu Đậu - Hải Dương
- Rượu trong bình là 35 acl/vol

Bình đẹp, Rượu ngon, nhưng cái đặc biệt nhất là dòng chữ được in trực tiếp trên vỏ bình rượu
bongban.org
DANANG OPEN - 2012

Đây là cặp bình TIÊN TỬU duy nhất được in hàng chữ này để kỷ niệm sự kiện Đà Nẵng Open 2012 được diễn ra, nó là vật sưu tầm vô giá cho chủ sở hữu

Thời gian đấu giá: từ 21h00 ngày 17/12 đến 22h00 ngày 23/12/2012
Giá khởi điểm: 250k/bình
Bước giá: 10k

================================================================================

THÔNG TIN VỀ NGƯỜI THAM GIA ĐẤU GIÁ

1/ Piingpong: 750k/cặp # 6
2/ DrHongson: 1440k/cặp #32
3/ Votgo: 850k/cặp # 11
4/ Giacuong: 900/cặp #16
5/ Binhchuyengietsao_HD: 1500k/cặp # 40 Bia
6/ Thinhnguyen: 1111k/cặp #23
7/ CuongRuou88: 1220k #29
8/ BUBI: 1368k #30

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn bác đã tham gia đấu giá nhưng có lẽ phải phiền bác thế này.
Nick của bác mới tinh, lại xưng danh là Cường an ti. Nếu phải Cường ở TP HCM đã biết Hungtq thì vui lòng alô cho Hungtq 1 cuộc nha
Còn nếu không phải, bác vui lòng PM cho Hungtq số ĐT hoặc gọi cho Hungtq theo số: 0983 023 380 để ta trao đổi thêm một chút.
Cám ơn bác!
Nick ấy có thoang thoảng mùi men , chắc chắn hắn rùi .

saridao

Super Moderators
Nick ấy có thoang thoảng mùi men , chắc chắn hắn rùi .

e cũng nghĩ Cuongruou88 đúng là Cao thủ bóng và rượu Cường anti đây mà !!! a Cường ơi, nhớ chai rượu dài dài dài mà e khoái của a đấy nhé hehehe
ngoài khoái rượu a Cường còn là tín đồ của sim số đẹp nữa hiihhih

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
e cũng nghĩ Cuongruou88 đúng là Cao thủ bóng và rượu Cường anti đây mà !!! a Cường ơi, nhớ chai rượu dài dài dài mà e khoái của a đấy nhé hehehe
ngoài khoái rượu a Cường còn là tín đồ của sim số đẹp nữa hiihhih

Hiện tại cao thủ này còn đang sở hữu 1 bộ sưu tập cốt vợt cực kỳ khủng nữa

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hungtq mà sản xuất khoảng vài trăm chai rượu như thế này để AE đăng ký mua làm kỷ niệm và trích 1 phần ủng hộ giải thì hay quá(có thể đổi mẫu mã 1chut để cặp rượu đang đấu giá vẫn là độc nhất vô nhị

Hungtq

Administrator
Hungtq mà sản xuất khoảng vài trăm chai rượu như thế này để AE đăng ký mua làm kỷ niệm và trích 1 phần ủng hộ giải thì hay quá(có thể đổi mẫu mã 1chut để cặp rượu đang đấu giá vẫn là độc nhất vô nhị

Cám ơn ý tưởng của anh!
Em đang dự định trong lô hàng bán Tết sẽ SX 1 loạt bình có ghi nick của các thành viên Diễn đàn kiểu như bình của anh Sơn và em như hình dưới

Hoặc cũng có thể in trực tiếp vào vỏ bình 2 hàng chữ thế này
bongban.org
(nickname)

Tất nhiên dòng chữ DANANG OPEN - 2012 thì không bao giờ in nữa để đảm bảo tính độc nhất vô nhị của Cặp Sản phẩm đấu giá.

Có lẽ sau DANANG OPEN em sẽ bàn với Admin về việc làm sản phẩm mang tính lưu niệm này và sẽ trích % vào quỹ của diễn đàn. Quỹ dồi dào thì có thể làm được nhiều việc anh ạ.

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Cám ơn ý tưởng của anh!
Em đang dự định trong lô hàng bán Tết sẽ SX 1 loạt bình có ghi nick của các thành viên Diễn đàn kiểu như bình của anh Sơn và em như hình dưới

Hoặc cũng có thể in trực tiếp vào vỏ bình 2 hàng chữ thế này
bongban.org
(nickname)

Tất nhiên dòng chữ DANANG OPEN - 2012 thì không bao giờ in nữa để đảm bảo tính độc nhất vô nhị của Cặp Sản phẩm đấu giá.

Có lẽ sau DANANG OPEN em sẽ bàn với Admin về việc làm sản phẩm mang tính lưu niệm này và sẽ trích % vào quỹ của diễn đàn. Quỹ dồi dào thì có thể làm được nhiều việc anh ạ.

Ngoài tên nick ra có cả ảnh avatar của nick và chữ ký không bác ? Cho nó đặc bb.org lun ;) Bia

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Riêng hàng đôc này ko thể để vào Tay nguoi khác được ,cường an ti chốt giá 1.220.000k cặp !

Một tỷ hai thì thôi em ko dám tham gia đấu giá nữa, Cặp rượu này chắc chắn thuộc về anh Cường Anti rồi. Còn một triệu hai thì em xin trả 1.5 triệu, em mà có rượu Anh mang thêm ít thịt Nai khô về nhé cho thằng em ké tý, hihi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook