[Đấu Giá] TMB ZLC st new 100%

meoluoitmb

Đại Tá
Mình cũng xác nhận bạn này là bạn Cường đang chơi tại CLB BBC TP Lào Cai. Làm phát nữa nhé: 3580.

Em hưá vơí anh Nguyễn e sẽ không tham gia phiên đâú giá này. Giá này Bác cứ yên tâm là chẳng ai muốn theo nưã đâu? vì nó cũng khá cao rôì.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Em hưá vơí anh Nguyễn e sẽ không tham gia phiên đâú giá này. Giá này Bác cứ yên tâm là chẳng ai muốn theo nưã đâu? vì nó cũng khá cao rôì.
Cảm ơn chú em. Khi nào bắt đầu lên trên này chú alo trước cho anh để anh còn chuẩn bị tiếp chú nhé. Đầy đủ đấy, kha kha

trung2409

Trung Uý

giá này cũng đẹp rồi... thấp hơn giá bán 300k, bạn trả thêm 50k phí ship... rơi vào 3630k... ..
thức đến khuya để đấu trong khi lời được có hơn 200k... vậy em đi ngủ sớm, mai đi làm kiếm 1 củ còn hơn...
chúc mừng bác...

Duc_NM

Đại Tá
Các bác cứ đấu đá mà chưa thấy hàng họ mặt mũi ra sao, nhỡ chủ thớt trong lúc để vợt vào Box va vào thành hộp cotton sứt miếng bé bằng hạt gạo thì sao, lúc đó thì các bác sẽ :zingme39: :zingme69: :zingme14: :zingme14: ....:zingme27: :zingme19: :zingme72: :zingme65:

xôi gà

Trung Uý
Các bác cứ đấu đá mà chưa thấy hàng họ mặt mũi ra sao, nhỡ chủ thớt trong lúc để vợt vào Box va vào thành hộp cotton sứt miếng bé bằng hạt gạo thì sao, lúc đó thì các bác sẽ :zingme39: :zingme69: :zingme14: :zingme14: ....:zingme27: :zingme19: :zingme72: :zingme65:
có album ảnh đó bác ^^!
nhiều bác mua hàng của em qua bưu điện chưa thấy phàn nàn hay chê trách gì hết nhé :zingme21:

xôi gà

Trung Uý
Em quên mất ngày mai là thứ 2 đầu tuần nên cho kết thúc hơi muộn.
Nếu có lần sau chắc em cho kết thúc tầm 21h là đẹp.
Giờ 2 mí mắt nó cứ rụp rụp. :zingme10:

xôi gà

Trung Uý
3.600 k. Duong Nguyễn có phải Nguyễn ở Bảo Yên ko nhỉ!

Giá cao nhất hiện tại và có thể cuối cùng vì các bác cũng đã đi ngủ gần hết @@!
Chắc em đi ngủ trước, ngày mai sẽ thông báo kết quả.
Bác nào chiến thắng thì gửi tiền +địa chỉ sớm để em đi gửi sớm.
Trần Ngọc Hoàng-Vietcombank Đà nẵng-Stk:0041000162645

xôi gà

Trung Uý
Màn đấu giá chính thức khép lại với phần thắng thuộc về bác tlccuong với giá 3600k.
Bác cường nhanh chóng chuyển tiền và địa chỉ để em ship hàng cho bác. (bác thêm 40kship là thành 3640k)
Cám ơn tất cả các bác đã tham gia và ủng hộ.

tuyetvu79

Đại Tá
OK................sẽ chuyen tien trog sang nay!

hé.......gameshow kết thúc...
phần hời thuộc về bác
chúc mừng bác, 3 cốc cafe cho sáng nay tỉnh táo hi....
:zingme61::zingme61::zingme61:
hồi hộp theo dõi, k nghĩ em nó ra đi với giá ngon lành thế nhởi
----------------
xôi gà sẽ rút được kinh nghiệm , phen sau AE k dễ nuốt ....cục xôi này nữa đâu
:zingme53:

Bibon

Binh Nhất
Chúc mừng cuộc đấu Giá thành công tốt đẹp.
Tiếc là e chưa đủ tuổi nếu không e chém tới cùng,với các bác. :zingme65:

meoluoitmb

Đại Tá
3600K là một cái giá đẹp cho bác nào yêu TMB ZLC, Tuy nhiên giờ ít người chơi và thích TMB ZLC như trước đây nên em này giờ rất khó ra đi. Thu hồi vốn là phương án tối ưu. Chất lượng hàng của xôi gà thì anh em cứ an tâm. Mong rằng sau phiên đấu giá này sẽ còn vài phiên đấu giá khác. Amutart chẳng hạn nhỉ? tẠI SAO KHÔNG?

Bình luận từ Facebook