[Đấu Giá] TMB ZLC st new 100%

hiepkhach1684

Binh Nhì
Đề nghị mod cho chú này làm quản trị diễn đàn, vì tốc độ spam và lang thang các thớt đang cao nhất....
đề nghị bác hungtv2002 không nói bừa. tôi nói đúng chứ không sai. hay bác bán vợt đắt hơn giá thật tôi nói bác cũng tức. chẳng có nhẽ bác không còn câu nói nào hay hơn sao.

hungtv2002

Đại Tá
đề nghị bác hungtv2002 không nói bừa. tôi nói đúng chứ không sai. hay bác bán vợt đắt hơn giá thật tôi nói bác cũng tức. chẳng có nhẽ bác không còn câu nói nào hay hơn sao.
hik, chú lại thế rồi...lên đây nên biết trưóc biết sau...bác ấy không đến mức thế đâu mà chú nói hồ đồ thế nhé, chú tự xem lại một quote của bác ấy khi trả giá cao hơn mà không đủ đk nhé...chú phải nhớ tiền nào của ấy chứ kg mún đắt hay rẻ đc đâu.

xôi gà

Trung Uý
giá cao nhất hiện tại la 3480 thôi. ông xôi gà lách luật để lên 3500 à. tlcuong chưa đạt chỉ tiêu để đấu giá.

Do bác chưa đọc các bài viết trước thôi.
Bác này đã đc bác Dũng gai nick màu đỏ bảo kê nên đấu giá thoải mái nhé.
Em ko dại gì tự phá vỡ cái luật tự đề ra để làm hỏng cuộc vui.

tlccuong

Binh Nhất
Vẫn biết vậy nhưng lúc đó sợ E lại ... ngủ quên mất! Dù E nó về với ai thì cũng chúc mừng chủ thớt và người thắng cuộc... E muốn có E này về để cho bộ sưu tập thêm phong phú. Hiện nay E dùng Amutat thấy rất hợp, tiện đây cho hoi bác chủ thớt có cây Amutat mới 100% cần ra đi ko?

xôi gà

Trung Uý
Dũng gai xác nhận bạn tlccuong đúng là ở câu lạc bộ Bóng bàn BBC, thành phố Lào Cai tham gia đấu giá. Đề nghị anh em giupd Cường.

nhiều bác ko đọc hết các reply thành ra lại làm sai sự việc.
em đảm bảo đấu giá 1 cách công bằng nhất.
các bác cứ yên tâm.
ko có thiên vị ai hay vụ lợi mà làm mất đi cuộc vui.

xôi gà

Trung Uý
Vẫn biết vậy nhưng lúc đó sợ E lại ... ngủ quên mất! Dù E nó về với ai thì cũng chúc mừng chủ thớt và người thắng cuộc... E muốn có E này về để cho bộ sưu tập thêm phong phú. Hiện nay E dùng Amutat thấy rất hợp, tiện đây cho hoi bác chủ thớt có cây Amutat mới 100% cần ra đi ko?
thứ 3 sẽ có 2 cây Amu mới 100% bác đợi thông tin sau nhé.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Mình cũng xác nhận bạn này là bạn Cường đang chơi tại CLB BBC TP Lào Cai. Làm phát nữa nhé: 3580.

Bình luận từ Facebook