Đấu giá cốt vợt Stiga cổ với tuổi đời khoảng 25 năm !!!

attack01

Đại Uý
Hoàn cảnh của bác Sang thì những ai là thành viên CLB Tám Râu đều biết rõ. Con gái bác đã ko may mắc căn bệnh hiểm nghèo từ mấy năm nay. Có những lúc gia cảnh ngặt nghèo đến mức bác Sang đã phải nhịn ăn sáng để dành lo cho con gái. Điều đáng nói là dù hoàn cảnh như vậy, nhưng bác không để người ngoài biết - đi đánh bóng bác luôn vui vẻ; ACE CLB Tám Râu chỉ biết bác khó khăn khi có 1 thành viên kể ra và vận động ACE quyên góp giúp bác ấy. Dưới đây là hình ảnh bác Lộc đại diện CLB Tám Râu trao cho bác Sang phần giúp đỡ nhỏ bé nhưng tràn đầy tình cảm, sự chia sẻ và sự động viên của ace CLB Tám Râu đối với hoàn cảnh của bác Sang, trong dịp tổ chức giải BB mừng QK 2/9/2013 của CLB.

ACE chúng ta ngoài việc tham gia đấu giá cây vợt của người bạn của Hồ Ngọc Thuận, có thể ủng hộ thêm để giúp gđ bác Sang có một cái tết cổ truyền ấm áp hơn.
View attachment 38333
(9-2013)

View attachment 38334
Bác Sang cảm ơn tấm lòng của ACE CLB Tám Râu (9-2013).

Cảm ơn người bạn chưa biết tên của Hồ Ngọc Thuận, cảm ơn Thuận đã nhiệt tình giúp người bạn nhân ái ấy trong việc này !

Đây là một cuộc đấu giá nhằm giúp đỡ một lão tướng bóng bàn đang trong hoàn cảnh cực kỳ khó khăn, thế nên ACE chúng ta nên tham gia với thái độ nghiêm túc và lành mạnh, tránh có những comments hoặc hành vi mà để khi xong xuôi chuyện đấu giá, người nhận được khoản quà tặng từ tiền đấu giá phải chạnh lòng và ái ngại, còn người "đấu giá" lại tự xấu hổ với bản thân.

Hy vọng mọi chuyện sẽ diễn ra xuôn xẻ, tốt đẹp !

@NTBB Chú Út ơi có phải bác Sang hôm bữa cũng đánh giải lão tướng và có trận gặp bác nào cũng đội tuyển thành phố ngày xưa phải không chú Út

thelanqb

Moderator
Cao thủ @Red Arc đâu rồi, thi thố tài năng đi ông anh

attack01

Đại Uý
Cám ơn a rất nhiều ạ

@thuanlacsg Anh
Sắp được 12 tiếng đồng hồ rồi :)
Người cao nhất vẫn là a @cj46
Có ai trả cao hơn ko ạ :)

Mình cũng không sưu tầm vợt nên trong khi chờ đợi các chuyên gia đấu giá mình xin theo @haitanqd góp 500,000đ chúc bác Sang luôn khỏe và yêu bóng bàn.... @thuanlacsg : có gì mình chuyển khoản cho Thuận nhờ Thuận chuyển cho chú Sang nhé....thanks Thuận !

Last edited:

Bình luận từ Facebook