Hà Nội Dao chuyên dụng cắt mặt vợt

Trainee

Đại Tá
Archer ơi! Sáng nay anh đi ctr sớm nên quên mất ko cầm theo Atm vietcombank vẫn để trong túi vợ từ hôm 8-3 rồi! Em cứ gửi 2 dao về cho anh trước nhé. Trưa mai anh chuyển tiền cho!
Đù má, thanh niên HD yêu vợ thế, deck như trai HY, ATM của mình vợ nhìn thấy chỉ có nuốt nước miếng, kk! Hay đồng chí phải sửa lại chút, ATM của vợ vẫn để trong túi vợ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đù má, thanh niên HD yêu vợ thế, deck như trai HY, ATM của mình vợ nhìn thấy chỉ có nuốt nước miếng, kk! Hay đồng chí phải sửa lại chút, ATM của vợ vẫn để trong túi vợ :D
Chú thế mà bá đạo, anh trai HY đây, thẻ ATM lúc nào chả trong túi, nhưng chỉ để ngắm thôi vì tk làm gì còn tiền, để cho nó đẹp thôi:(

Trainee

Đại Tá
Chú thế mà bá đạo, anh trai HY đây, thẻ ATM lúc nào chả trong túi, nhưng chỉ để ngắm thôi vì tk làm gì còn tiền, để cho nó đẹp thôi:(
KK, hồi ra đó quên chưa hỏi đồng hương huyện nào nhỉ? Quên mất, HY huyện nào em cũng học cùng ít nhất 1 đứa hồi cấp 3 !

Trạng .... CÁ

Đại Tá
KK, hồi ra đó quên chưa hỏi đồng hương huyện nào nhỉ? Quên mất, HY huyện nào em cũng học cùng ít nhất 1 đứa hồi cấp 3 !
Quê HY thôi chứ còn có biết đường về đâu, chạy xe cũng chịu, toàn đi xe khách thôi, lên là ngủ, dậy là xuống chứ có biết đường đâu:D

Trainee

Đại Tá
Quê HY thôi chứ còn có biết đường về đâu, chạy xe cũng chịu, toàn đi xe khách thôi, lên là ngủ, dậy là xuống chứ có biết đường đâu:D
Uhm, tưởng học HY, em học chuyên tỉnh nên cũng ba lăng nhăng cả đám, góc nào cũng biết vài đứa !

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xí luôn hộ a 1 con T7 14/3 a vê HN qua lấy luôn.
OK anh, bất cứ khi nào anh về Hà Nội, chứ còn ship cái dao ấy thì nghe hài quá, con dao 50k ship tối thiểu cũng mất 10k rồi, gửi theo kiểu thư thì mất ngay, không gửi được anh ạ.

Bác hôm nào rảnh xuống anh em ta bù khú tí nhỉ, sang nhà bác Ca làm vài quai và làm tí mồ hôi gọi là CHỮA LỬA ...

tosiosHD

Đại Tá
+ Haha. BIDV thì lúc nào cũng trong túi rồi, hôm nọ anh Trung nhờ chuyển khoản cho anh 1 phát ăn ngay. Vietcombank hôm nọ 8-3 chủ nhật đưa vợ con đi mua sắm, ăn uống, lấy lòng phụ nữ tí, quên mất vẫn để trong ví vợ. Mà cứ để em ấy cầm cho em ấy sướng. Haha.
Chú Archer mà phân vân thì cứ đợi anh chuyển tiền xong hãy gửi cũng được. Anh thương em tốn xăng đi ship nhiều lần nên mới bảo cứ gửi trước cho anh thôi. Haha.

tosiosHD

Đại Tá
Lâu lâu, lên 4r chat, tán gẫu với anh em Bắc cho đỡ quên chất Bắc: Điêu ngoa, ẩn ý, ... nhức đầu :D
+ Ông này nói xấu anh em ngoài Bắc này anh em ơi. Tập trung xử ông ấy thôi: Anh em hãy 1 người giao bóng, xoáy vào, để ông ấy đỡ bung lên, mình bạt cho 1 phát vỡ bóng luôn cho ông ấy biết! Này thì...2 càng nè, nhìn 1 càng phát lực nè....

tosiosHD

Đại Tá
Anh đặt mua 2 cái thử xem sao. Em có thể gửi cho anh bằng 2 cách:
+ Gửi xe Hải Âu hoặc Hoàng Long về trụ sở Hải Dương, họ alo anh ra lấy;
+ Gửi trực tiếp về công ty anh: Phạm Văn Đạt, công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đông Dương, số 16 - phố Đoàn Nhữ Hài - TP Hải Dương.
Trưa mai ảnh gửi 100k vào tài khoản Vietcombank của em nhé.
PS: Mẹ kiếp, nhìn chú để con dao vào ví để phòng thân khi đi chơi với bạn gái sợ quá đi mất. Anh cũng mua 2 con, 1 con để cắt mút, 1 con để phòng thân như chú. Công An nó hỏi giấy tờ xe anh mở ví cho nó nhìn con dao này trước luôn. Hô hô!
Em ơi! Mấy hôm nay mưa quá, anh ngại chưa đi chuyển tiền cho em được. Hôm nay rảnh vào Lazada xem, tự dưng gặp được mấy con dao này. Anh đặt mua luôn 1 bộ 5 chiếc cùng với 2 anh em cùng câu lạc bộ rồi. Vậy anh xin hủy gạch với em nhé. Haha.
Chúc chú mau đắt hàng!
http://www.lazada.vn/bo-5-dao-du-lich-atm-bo-vi-usa-store-den-294298.html

archer

Đại Tá
Em ơi! Mấy hôm nay mưa quá, anh ngại chưa đi chuyển tiền cho em được. Hôm nay rảnh vào Lazada xem, tự dưng gặp được mấy con dao này. Anh đặt mua luôn 1 bộ 5 chiếc cùng với 2 anh em cùng câu lạc bộ rồi. Vậy anh xin hủy gạch với em nhé. Haha.
Chúc chú mau đắt hàng!
http://www.lazada.vn/bo-5-dao-du-lich-atm-bo-vi-usa-store-den-294298.html
Em cũng bán hết mất rồi chả còn gì mà chuyển cho bác. HAHA.

Bình luận từ Facebook