Hà Nội Dao chuyên dụng cắt mặt vợt

archer

Đại Tá
Em mới kiếm được vài con dao Cardsharp cực kì tiện lợi và sắc bén, vũ khí tối thượng cho các kiếm sĩ cắt cho mình những mặt vợt với vết cắt và đường cong tuyệt đối mịn màng sắc nét mà lại rất bền sử dụng được lâu dài, lời giải đáp tuyệt vời cho những nỗi lo lắng băn khoăn bấy lâu của anh em về chuyện cắt mặt vợt sao cho phẳng, mịn, đẹp mà ko bị nứt vỡ cong vênh xiên xẹo hay bị co vì quá sát cốt:

Dao này do rất thông minh tiện lợi và sắc bén nên còn đc dùng vào nhiều mục đích khác rất tốt như cắt gọt hoa quả, chạm trổ, hay phòng thân, rất dễ mang bên mình khi đi xa, đi du lịch, đi phượt, chỉ việc gấp gọn như 1 chiếc thẻ ATM và nhét vào ví, quá tuyệt vời!!!
Hiện em đang lấy dư tầm 5 chiếc share cho anh em, giá rất rẻ 50k bao ship, 40k đến lấy trực tiếp. Giá trị quá bé mong anh em không mặc cả mất thời gian ạ.

Địa chỉ: số 15 ngõ 61 Yên Hòa, Cầu Giấy, HN
SĐT: O9OZZ 66799
Cảm ơn anh em quan tâm! :)

Last edited:

cuongyb

Trung Uý
M đã edit thêm địa chỉ r, mời b wa xem, thanks much

mình đang cần mấy con dao ... nhưng giá trị bé quá ra NH chuyển khoản hơi bị ngại. Hay mình mua thẻ điện thoại cho bạn được không????? Nếu được mình đặt gạch cả 5 luôn

archer

Đại Tá
mình đang cần mấy con dao ... nhưng giá trị bé quá ra NH chuyển khoản hơi bị ngại. Hay mình mua thẻ điện thoại cho bạn được không????? Nếu được mình đặt gạch cả 5 luôn
Được bác ạ, em xài mobi ạ, nhưng bác mua thẻ thì mua ngay hnay nha vì hnay ms đc khuyến mại hì hì, thực ra e có hơn 20 cái xài dần, bác muốn lấy nhiều hơn cũng đc ạ

cuongyb

Trung Uý
Được bác ạ, em xài mobi ạ, nhưng bác mua thẻ thì mua ngay hnay nha vì hnay ms đc khuyến mại hì hì, thực ra e có hơn 20 cái xài dần, bác muốn lấy nhiều hơn cũng đc ạ

Cảm ơn! Vậy chuyển cho mình về địa chỉ Trần Mạnh Cường Sở Xây dựng Yên Bái, đường Trần Quốc Toản, phường Đồng Tâm TP Yên Bái nhé! Mình lấy 05 con... mua thẻ 250k. Nhắn tin cho bạn nhé "O9O22 66799 phải không?"

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em cẩn thận về hàng hóa nhé, nói rõ ràng một chút, vì sợ làm ơn mắc oán đấy, đặc biệt là cái pin xạc, toàn anh em bóng bàn nên cẩn thận một chút.

CẨN TẮC VÔ ƯU

tosiosHD

Đại Tá
thực ra e có hơn 20 cái xài dần, bác muốn lấy nhiều hơn cũng đc ạ
Anh đặt mua 2 cái thử xem sao. Em có thể gửi cho anh bằng 2 cách:
+ Gửi xe Hải Âu hoặc Hoàng Long về trụ sở Hải Dương, họ alo anh ra lấy;
+ Gửi trực tiếp về công ty anh: Phạm Văn Đạt, công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đông Dương, số 16 - phố Đoàn Nhữ Hài - TP Hải Dương.
Trưa mai ảnh gửi 100k vào tài khoản Vietcombank của em nhé.
PS: Mẹ kiếp, nhìn chú để con dao vào ví để phòng thân khi đi chơi với bạn gái sợ quá đi mất. Anh cũng mua 2 con, 1 con để cắt mút, 1 con để phòng thân như chú. Công An nó hỏi giấy tờ xe anh mở ví cho nó nhìn con dao này trước luôn. Hô hô!

Last edited:

archer

Đại Tá
Anh đặt mua 2 cái thử xem sao. Em có thể gửi cho anh bằng 2 cách:
+ Gửi xe Hải Âu hoặc Hoàng Long về trụ sở Hải Dương, họ alo anh ra lấy;
+ Gửi trực tiếp về công ty anh: Phạm Văn Đạt, công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đông Dương, số 16 - phố Đoàn Nhữ Hài - TP Hải Dương.
Trưa mai ảnh gửi 100k vào tài khoản Vietcombank của em nhé.
PS: Mẹ kiếp, nhìn chú để con dao vào ví để phòng thân khi đi chơi với bạn gái sợ quá đi mất. Anh cũng mua 2 con, 1 con để cắt mút, 1 con để phòng thân như chú. Công An nó hỏi giấy tờ xe anh mở ví cho nó nhìn con dao này trước luôn. Hô hô!
Hải Âu vs Hoàng Long thì ở HN trụ sở nó đâu để e ra gửi a nhỉ?

tosiosHD

Đại Tá
+ Hoàng Long thì anh ko biết. Chứ Hải Âu thì cứ ra 68 Trần Nhật Duật mà gửi thôi. Mỗi con dao này có cắt được 20 cái mút, và dọa được 20 CÁ VÀNG trên đường ko em?
Nếu cắt được 20 mút là 5 năm nữa anh ko lo về dụng cụ cắt xén rồi.

archer

Đại Tá
+ Hoàng Long thì anh ko biết. Chứ Hải Âu thì cứ ra 68 Trần Nhật Duật mà gửi thôi. Mỗi con dao này có cắt được 20 cái mút, và dọa được 20 CÁ VÀNG trên đường ko em?
Nếu cắt được 20 mút là 5 năm nữa anh ko lo về dụng cụ cắt xén rồi.
Anh xài ít mút thế thì 10 năm nữa e chết đói à :(

AndroCS7

Đại Tá
a thấy gửi xe Văn Minh cũng rất nhanh và tiện lợi, a biết 1 văn phòng của nó ở Xã Đàn và 1 ở ngay Trần Duy Hưng chỗ gần Big C, google ra ngay. Gửi cũng rẻ tầm 40k mà nửa ngày là nhận đc rồi

Bình luận từ Facebook