DANH SÁCH TEAM VIỆT NAM THAM DỰ GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN CHÂU Á 2017, DIỄN RA TẠI VÔ TÍCH - CHINA

Huy Peo

Trung Sỹ
em ko biết có nên bình luận là thua sấp mặt ko :(
Th nhóc Nhựt có bài hét khó chịu vl nhưng nó cũng có thực lực đấy ạ

tuankhoai

Đại Tá
Xem đánh giải vừa rồi TA chỉ cần dàn đều sức trong trận thì cực hay luôn.
vấn đề 1 càng Sạ điêu thì dàn thế nào hả bác :p chơi ở ao VN thì đc thôi chứ ra biển sóng to dóc sức chỉ mong thắng 1 trận là ngon rồi lấy đâu mà dám dàn sức.

minhvotdoc

Trung Sỹ
DOAN Ba Tuan Anh

0357--------​
3111111--------

HARIMOTO Tomokazu
Chúa ơi, không thể tin được! con trai tôi 11 tuổi rất thích Harimoto nên 2 bố con tôi xem rất nhiều trận của Hari, nhưng ko bao zờ nghĩ ra kịch bản T Anh ăn cháo 3 bát ko hành thế này. Tại sao? tại sao và tại sao vậy?

Kakarot

Trung Uý
Chúa ơi, không thể tin được! con trai tôi 11 tuổi rất thích Harimoto nên 2 bố con tôi xem rất nhiều trận của Hari, nhưng ko bao zờ nghĩ ra kịch bản T Anh ăn cháo 3 bát ko hành thế này. Tại sao? tại sao và tại sao vậy?
Trình độ có thế thôi, lâu lâu mới lại được thi đấu với thế giới, thành ra cóng. Với lại cũng ko được cọ xát, lạ bóng là ra đi, :D.

hungvotdoc

Thượng Tá
3-11; 5-11; 7-11...TA có tiến bộ theo từng séc đấy chứ:)

Liên đoàn BB phải có ngân sách cho đội đi đánh protours thường xuyên thì mới khá được...
Đúng là có tiến bộ qua từng séc! Với cái đà đó thì đánh séc thứ 5 thì hòa và séc thứ 6 là thắng 13 - 11 nhỉ ?

bachikho

Đại Tá
thật ra thì tui nghĩ mình thiên về đòn nặng nhưng lại thủ kém, đánh với nhau cứ 1 phát hết quen rùi, đến lúc ra ngoài gặp bóng bền thì mình k bền theo đc nên toi sớm (nếu cứ tiếp tục sar thì e là khó mà chơi kiểu bóng bền đc, các nền bb tiên tiến h cùng lắm là chơi zlc ko thì alc, hầu như bỏ sạch cb thuần rùi chứ đừng nói đến con nhanh nhất là sar nữa)

Kakarot

Trung Uý
Đến giờ phút này thì có mỗi chú Tú Mẩu là vào Round 2 đọ sức với các tay vợt hàng đầu thế giới, :D. Các cụ khác ra đi nhanh chóng. Đanh Quang Lanh dù cố cũng đã thua 2-3.

Trainee

Đại Tá
Chẳng xem cũng biết thua vì tốc độ chiến thắng sức mạnh bác ạ!

bachikho

Đại Tá
cá nhân tui vẫn k đánh giá cao ku con này vì thấy đến tuổi này rùi mà FH nó vẫn thường quá, nhưng có lẽ đó là truyền thống của japan nhỉ

ngtrantoan

Đại Tá
Tại sao gì, thằng Harimoto nó đc mệnh danh Thần Đồng JPN, thua nó cũng bt thôi, 15t mà đã đứng trong hàng ngũ JPN1 hoặc JPN2 thì đâu phải vừa, trong khi đó giải CVV, tuyển QG còn thua tụi SV đại học JPN mà

MalinHD

Thượng Sỹ
Yoshimura Maharu là thành viên JPN1, đã từng vô địch Nhật Bản, ăn cả Mizutani. Tú mà thắng được trận này thì quá tuyệt...

Bình luận từ Facebook