DANH SÁCH TEAM VIỆT NAM THAM DỰ GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN CHÂU Á 2017, DIỄN RA TẠI VÔ TÍCH - CHINA

fairplay83hp

Đại Uý
Ngày mai 09/04 khai mạc asian game 2017 tại vô tích: dưới đây là thành phần đội tuyển mạnh nhất thế giới hiện tai, đội tuyển của chúng ta...VIỆT NAMMMMM.
A: MEN'S TEAM
1. LINH QUANG ĐINH
2. NGUYỄN ANH TÚ
3. BÀ ĐOÁN TUẤN ANH
4. NGUYỄN ĐỨC TUẤN

B: WOMEN'S TEAM
1. TRANG HOÀNG MỸ MAI
2. NGUYỄN THỊ NGA
3. NGUYỄN THỊ VIÊT LINH
4. GIANG PHAN HOANG

tuankhoai

Đại Tá
Ngày mai 09/04 khai mạc asian game 2017 tại vô tích: dưới đây là thành phần đội tuyển mạnh nhất thế giới hiện tai, đội tuyển của chúng ta...VIỆT NAMMMMM.
A: MEN'S TEAM
1. LINH QUANG ĐINH
2. NGUYỄN ANH TÚ
3. BÀ ĐOÁN TUẤN ANH
4. NGUYỄN ĐỨC TUẤN

B: WOMEN'S TEAM
1. TRANG HOÀNG MỸ MAI
2. NGUYỄN THỊ NGA
3. NGUYỄN THỊ VIÊT LINH
4. GIANG PHAN HOANG
2 đồng chí của hải dương ko biết có thắng đc trận nào ko. Tuân HD thì đi đánh giải này bọn nước ngoài có thể nó còn ngửi đc tí chứ TA 1 càng sadius thì bọn nó chả nhìn làm gì. dù sao Linh. Tuân. Tú có tí 2 càng cũng coi như VN mình còn đc nó nhìn qua tí . e chém tí cho xôm các bác đừng chém ác quá nhé.
à mà ko biết mấy ae nhà mình đừng quên mang theo mấy lọ keo haifu

duclm80

Trung Uý
2 đồng chí của hải dương ko biết có thắng đc trận nào ko. Tuân HD thì đi đánh giải này bọn nước ngoài có thể nó còn ngửi đc tí chứ TA 1 càng sadius thì bọn nó chả nhìn làm gì. dù sao Linh. Tuân. Tú có tí 2 càng cũng coi như VN mình còn đc nó nhìn qua tí . e chém tí cho xôm các bác đừng chém ác quá nhé.
à mà ko biết mấy ae nhà mình đừng quên mang theo mấy lọ keo haifu

Xem đánh giải vừa rồi TA chỉ cần dàn đều sức trong trận thì cực hay luôn.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
nếu cố gắng, được chơi với CNT để cho anh em biết trình độ đến đâu

ga mo

Đại Tá
Theo em dự đoán thì TQ sẽ hy vọng tránh VN để phong trào bóng bàn ở VN còn tồn tại, chứ không thì lại cho vào sách đỏ VN môn thể thao này. :D
Không phải, VN chủ động tránh CNT rồi, thua Thái Lan 2-3, sẽ tranh vị trí 9-12.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Hai . Nghĩ cũng thương AE BB VN . Thắng thì nhiều thằng nhảy vào xâu xé - Kể cả anh bảo vệ CLB cũng sẵn sàng thua đủ để tranh công , còn thua thì xỉa xói , móc mói ... Chúng nó có biết đâu , bb 1 số nước đã trở thành môn học chính ...
Tôi dám chắc , đa số cán bộ sở TDTT và giáo viên chuyên bắt trọng tài BB HKPĐ các Tĩnh đếch biết luật . Séc CK chờ đến 6 mới đổi sân , bóng mét lưới lần thứ 3 tính mất điểm , vđv trụ tay lên bàn vô tư ...
Không nên đòi hỏi , dù chỉ 1 chút thành tích của các vđv ...

bachikho

Đại Tá
thánh ZJK lại suýt thua, ku bắc hàn đứng chặn đẩy đều đều ko tăng lực mà cũng suýt ăn, công nhận được LQL chống lưng thật

Bình luận từ Facebook