Đăng ký, Danh sách tham gia HCM Premiership 2013

Status
Không mở trả lời sau này.

saridao

Super Moderators
Hiện nay BTC có nhận được thông tin các lãnh đội thắc mắc về VĐV Trần Thanh Tịnh đội Bình Dương, không biết phải trùng tên ngẫu nhiên với VĐV Trần Thanh Tịnh được phong cấp quốc gia hay không, đề nghị Bình Dương tạm thời không đưa ra sân VĐV này trong thời gian tới cho đến khi có hình ảnh đầy đủ.
để BTC xác minh.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hiện nay BTC có nhận được thông tin các lãnh đội thắc mắc về VĐV Trần Thanh Tịnh đội Bình Dương, không biết phải trùng tên ngẫu nhiên với VĐV Trần Thanh Tịnh được phong cấp quốc gia hay không, đề nghị Bình Dương tạm thời không đưa ra sân VĐV này trong thời gian tới cho đến khi có hình ảnh đầy đủ.
để BTC xác minh.
Ý bác nói là anh em Trần Thanh Dũng , Trần Thanh Tịnh à ?

chonmylac2

Trung Sỹ
để BTC xác minh.
Trời??? Chú Tịnh làm ở BIDV Bình Dương cùng với Tú nhóc làm gì có chuyện phong đẳng cấp Quốc gia gì ở đây Anh Hải ơi! Chú Tịnh dưới banh Mai Văn Lượng (C2); Nguyễn Hữu Tài (D1) khoảng 3-4 banh gì đó! Có Đẳng cấp Quốc gia thì đâu để Huế nghéo làm mưa làm gió cả 10 năm nay đâu Anh Hải à! Chỉ trùng tên thôi! Có thể anh tham khảo ýa kiến của anh Nghĩa Bụm, Tú nhóc, và có thể anh Minh Thi, Minh Thơ (con anh Tịnh - tên Huy tập BB anh Thơ) là biết đó! Em bó tay luôn!

Last edited:

saridao

Super Moderators
Trời??? Chú Tịnh làm ở BIDV Bình Dương cùng với Tú nhóc làm gì có chuyện phong đẳng cấp Quốc gia gì ở đây Anh Hải ơi! Chú Tịnh dưới banh Mai Văn Lượng (C2); Nguyễn Hữu Tài (D1) khoảng 3-4 banh gì đó! Có Đẳng cấp Quốc gia thì đâu để Huế nghéo làm mưa làm gió cả 10 năm nay đâu Anh Hải à! Chỉ trùng tên thôi! Có thể anh tham khảo ýa kiến của anh Nghĩa Bụm, Tú nhóc, và có thể anh Minh Thi, Minh Thơ (con anh Tịnh - tên Huy tập BB anh Thơ) là biết đó! Em bó tay luôn!
thông tin bạn cho thật bổ ích. BTC chỉ hy vọng là trùng tên thôi. Bạn ở BD Nhờ bạn nhắc Tú sớm post hình đội dùm nhé. Tks bạn rat nhiều

chonmylac2

Trung Sỹ

Quan trọng cái dòng in đậm này nè anh Hải ơi! Để mình tìm số ĐT nhắn tin cho Tú nhóc post hình lên!

Thanh Tùng

Trung Sỹ

Nguyễn Hữu Tài có phải là Tàii địa hong anh ?

tunhoc_bb

Binh Nhì
Hien tai doi binh Dương se cap nhat hình sớm nhất vi em da quen cach post hình , dang nho thag em post dum. Con ve viec anh Trần Thanh Tinh thi xin dam bao la ko co dang cấp j hét nhu ban j da noi o tren do, Anh tinh dang lam chung voi Tu, Anh chi chơi phong trao thoi. mong Btc dung nen đua ra quyet dinh ko cho Trần Thanh Tinh thi dau. Xin Btc cap nhât lai dum.

Last edited:

saridao

Super Moderators
Hien tai doi binh Dương se cap nhat hình sớm nhất vi em da quen cach post hình , dang nho thag em post dum. Con ve viec anh Trần Thanh Tinh thi xin dam bao la ko co dang cấp j hét nhu ban j da noi o tren do, Anh tinh dang lam chung voi Tu, Anh chi chơi phong trao thoi. mong Btc dung nen đua ra quyet dinh ko cho Trần Thanh Tinh thi dau. Xin Btc cap nhât lai dum.

Dear Tú.
Về việc VDV Tịnh do các đội báo vè BTC. BTC phải có nhiệm vụ xác minh.
Việc tên trùng ten rất dễ gây hiểu lầm. để xóa tan việc này, em tranh thủ nhờ người post hình som cho BTC ngay.
Néu e, đã khẳng định VDV Tịnh này chưa tùng phong kiện tướng, chưa từng đánh cho BCA mà chỉ là sự trùng tên ngẫu nhiên. BTC cho vdv Tịnh ra sân ở vòng này
Tuy nhiên em phải chịu trách nhiệm nếu đúng vdv TỊnh từng là kiện tướng đấy nhé. Khi đó BTC sẽ xửa thua 0-3 cho các trận vdv Tịnh tham gia.
Thân

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Nguyễn Hữu Tài có phải là Tàii địa hong anh ?

Nguyễn Hữu Tài dưới Tài địa khoảng 2-3 banh gì đó em à! Nguyễn Hữu Tài chỉ mới tham gia Pre lần đầu! Tài địa là Nguyễn Thành Tài hạng B2 diễn đàn em à: V549 . . Nguyễn Thành Tài. . . . . . . B2!
Nguyễn Hữu Tài là chú 8 Tài sinh hoạt tại CLB BB TX. Dĩ An chổ chú 6 Đông (cùng CLB với bé Phương đội em đó) trình D1; chơi tay phải! sử dụng cây CC7
Nguyễn Thành Tài là Tài Địa làm ở chi cục Thuế TX. Thuận An trình B2 sinh hoạt ở CLB BB TX. Thuận An trong NVH TDTT TX Thuận An em à! Pre 2012 chơi cho đội Hà Cường! chơi tay trái sử dụng cây sạ điêu bướm đen!
Chú Nguyễn Hữu Tài Bé Phương đội em rành lắm! Em hỏi bé Phương sẽ rõ!
Em điều tra đối thủ cùng bảng ở vòng 2 à? KKKK

Last edited:

saridao

Super Moderators
Điều chỉnh thứ hạng VDV sau vòng 2

Sau vòng đấu thứ 2. Dựa theo năng lực VDV BTC điều chỉnh lại thứ hạng như sau

1. Đội Thiên Thanh : VDV Khánh từ D2 lên D1
2. Đội Lagi147 : Vận động viên Tùng Phan Thiết từ D2 lên D1, VDV Hồ Ngọc Trâm từ D1 xuống D2.
3. Đội Hoàng Hoa thám 1 : VDV Du Xuân Bình từ D2 lên D1.

Đề nghị các lãnh đọi của các VDV trên chú ý điều chỉnh này của BTC. Các lãnh đội khác có chức năng giám sát khi xếp đội hình.

Việc điều chỉnh bắt đầu từ vòng thứ 3 trở đi. KQ và đội hình 2 vòng đấu trước không bị ảnh hửởng
Trân trọng

p/s :Đối với các VDV đã tham gia có mặt trong BXH của BTC, thì thứ hạng và trình độ tuong đối ổn định BTC ko điều chỉnh nhiều
BTC sẽ áp dụng điều chỉnh liên tục đối với các VDV mới tham gia lần đầu khi phát hiện có sự chênh lệch trình độ quá lớn.

hau-ths

Binh Nhì
Cho mình hỏi BTC một chuyện nha, đối với vdv khánh của thiên thanh sao lúc D1 lúc D2 vậy. Như vậy nếu lở sắp sai đội hình rồi sao.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Nguyễn Hữu Tài dưới Tài địa khoảng 2-3 banh gì đó em à! Nguyễn Hữu Tài chỉ mới tham gia Pre lần đầu! Tài địa là Nguyễn Thành Tài hạng B2 diễn đàn em à: V549 . . Nguyễn Thành Tài. . . . . . . B2!
Nguyễn Hữu Tài là chú 8 Tài sinh hoạt tại CLB BB TX. Dĩ An chổ chú 6 Đông (cùng CLB với bé Phương đội em đó) trình D1; chơi tay phải! sử dụng cây CC7
Nguyễn Thành Tài là Tài Địa làm ở chi cục Thuế TX. Thuận An trình B2 sinh hoạt ở CLB BB TX. Thuận An trong NVH TDTT TX Thuận An em à! Pre 2012 chơi cho đội Hà Cường! chơi tay trái sử dụng cây sạ điêu bướm đen!
Chú Nguyễn Hữu Tài Bé Phương đội em rành lắm! Em hỏi bé Phương sẽ rõ!
Em điều tra đối thủ cùng bảng ở vòng 2 à? KKKK

Nếu theo anh nói như vậy thì đội Lái Thiêu đã đăng ký sai hạng của chú Tài à, nhưng việc này em không quan tâm, vì chủ yếu đi đánh xong giao lưu cho vui màBia

saridao

Super Moderators
Cho mình hỏi BTC một chuyện nha, đối với vdv khánh của thiên thanh sao lúc D1 lúc D2 vậy. Như vậy nếu lở sắp sai đội hình rồi sao.

Lúc trước VDV Khánh D1 do BTC nhầm với 1VDV Khanh trong BXH cũ.
Giờ Khánh từ D2 lên D1là được điều chỉnh do năng lực trình độ bắt đầu từ vòng thứ 3.
KQ và việc xếp đội hình của 2 vòng đã qua được bảo lưu,VDV Khánh từ vòng 3 trở đi là D1 thôi bạn nhé.
Thân. Chúc đội bạn thi đáu tốt.

toanths

Binh Nhất
Sau vòng đấu thứ 2. Dựa theo năng lực VDV BTC điều chỉnh lại thứ hạng như sau

1. Đội Thiên Thanh : VDV Khánh từ D2 lên D1
2. Đội Lagi147 : Vận động viên Tùng Phan Thiết từ D2 lên D1, VDV Hồ Ngọc Trâm từ D1 xuống D2.
3. Đội Hoàng Hoa thám 1 : VDV Du Xuân Bình từ D2 lên D1.

Đề nghị các lãnh đọi của các VDV trên chú ý điều chỉnh này của BTC. Các lãnh đội khác có chức năng giám sát khi xếp đội hình.

Việc điều chỉnh bắt đầu từ vòng thứ 3 trở đi. KQ và đội hình 2 vòng đấu trước không bị ảnh hửởng
Trân trọng

p/s :Đối với các VDV đã tham gia có mặt trong BXH của BTC, thì thứ hạng và trình độ tuong đối ổn định BTC ko điều chỉnh nhiều
BTC sẽ áp dụng điều chỉnh liên tục đối với các VDV mới tham gia lần đầu khi phát hiện có sự chênh lệch trình độ quá lớn.

Vdv Khánh đã đươc btc đưa lên đưa xuống 3 lần rồi. Btc sao làm việc theo cảm tính cá nhân vậy. ý của btc là như thế nào?
BTC giải đáp dùm tôi: nếu các trận thi đấu sau đội Thiên Thanh sắp xếp các vdv d2 còn lại ra sân mà lỡ có ăn vdv d1 ở đội bạn. thì các vdv d2 Thiên Thanh sẽ được lên trình độ d1 hết luôn ạ ? thế thì đội Thiên Thanh bị loại luôn à?

KongLingHui

Binh Nhì
Vdv Khánh đã đươc btc đưa lên đưa xuống 3 lần rồi. Btc sao làm việc theo cảm tính cá nhân vậy. ý của btc là như thế nào?
BTC giải đáp dùm tôi: nếu các trận thi đấu sau đội Thiên Thanh sắp xếp các vdv d2 còn lại ra sân mà lỡ có ăn vdv d1 ở đội bạn. thì các vdv d2 Thiên Thanh sẽ được lên trình độ d1 hết luôn ạ ? thế thì đội Thiên Thanh bị loại luôn à?
Đội Thiên Thanh post hình cầu thủ để điểm danh đi ạ ! Xem giò cẳng cầu thủ là biết đô BiaBiaBialiền à ! Hehehe

baotien

Thượng Sỹ

Haha bác toanths ơi, nếu chỉ mình Khánh lên D1 thì Thiên Thanh vẩn có khả năng thắng 8R 5-2 nhé, vui vẽ đi
(Vì đội bác có nhiều thành viên mới, mọi đội đều không biết thông tin, chứ nếu như đúng như lời đồn thì thiên thanh có vài thành viên tầm C.)

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ
Haha bác toanths ơi, nếu chỉ mình Khánh lên D1 thì Thiên Thanh vẩn có khả năng thắng 8R 5-2 nhé, vui vẽ đi
(Vì đội bác có nhiều thành viên mới, mọi đội đều không biết thông tin, chứ nếu như đúng như lời đồn thì thiên thanh có vài thành viên tầm C.)

Bác baotien nói hơi quá lời, anh em của toàn đội Thiên Thanh chưa một lần thắng 2 bạn Thái, Duy của đội XNĐM mà 2 bạn ấy là D1 thì anh em tụi tôi làm sao dám nhận mình tầm C. Có điều anh em tôi đang lo lắng là cứ sau khi thắng 1 trận thì lại có 1 thành viên trong đội lên D1 thì sau 6 trận thì tất cả đều lên D1 thì còn ai nữa đâu mà đánh các trận D2. Thực ra trong giới bóng bàn của chúng ta có câu "phong độ tức thì, đẳng cấp mãi mãi", các vđv D2 thường rất xung khi gặp các vđv D1 vì mình chẳng có gì để mất mà sự chênh lệch giữa D1 và D2 chỉ là 1 hoặc 2 trái, bên nào lơ là một chút là thua như chơi. Vì vậy, anh em đội Thiên Thanh mong BTC có quyết định cuối cùng trước lượt đấu ở vòng 3 này. Xin cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook