Đăng ký, Danh sách tham gia HCM Premiership 2013

Status
Không mở trả lời sau này.

saridao

Super Moderators
BTC thông báo như sau :

Mọi thắc mắc, điều chỉnh thứ hạng của tất cả các VDV tham gia HCM Pre 2013. BTC sẽ tiến hành giải quyết dứt điểm trong tuần này.
Sau vòng đấu thứ 3. (26/5) BTC sẽ ngừng việc điều chỉnh thứ hạng VDV các nhóm.

Cuối mùa giải, BTC căn cứ vào bảng xếp hạng, điểm cá nhân, KQ thi đấu, để đánh giá lại thứ hạng của VDV cho mùa sau.

Tuy nhiên. Trong quá trình thi đấu, nếu phát hiện VDV đăng ký sai điều lệ. BTC vẫn sẽ loại bỏ VDV đó và xử thua 0-3 tất cả các trận đấu của các VDV đó tham gia . Các đội lưu ý vấn đề này.

THANKS
BTC

tran thanh van

Binh Nhì
Sao chưa thấy ai chém gió đội mỹ vị tàn hình ở hangD với tên là XN ĐM nhỉ mà toàn đi chém đội TT tội họ,,?,,,lại cảm tính nữa hả??? duy tú thái ẩn mình ở đó đi rùi cũng bị bắt ra nhậu!!!! Mỹ vị ơi, CẨM TÚ ơi

Mình cũng đã chém rồi nhưng có được gì đâu Huy ơi. Không sao đâu các bạn Mỹ vị đó đang đại diện cho XN ĐMSG mà là đại bản doanh của BB TpHCM thì phải nhỉnh hơn mình 1 chút chứ. Nói cho cùng thì chẳng sao cả vì các bạn Mỹ vị đó đã thua HHT mình 1 lần tại giải Đồng Nai rồi giờ gặp lại để trả lại ân oán chứ.

Last edited:

skyline III

Thượng Sỹ
Mình cũng đã chém rồi nhưng có được gì đâu Huy ơi. Không sao đâu các bạn Mỹ vị đó đang đại diện cho XN ĐMSG mà là đại bản doanh của BB TpHCM thì phải nhỉnh hơn mình 1 chút chứ. Nói cho cùng thì chẳng sao cả vì các bạn Mỹ vị đó đã thua HHT mình 1 lần tại giải Đồng Nai rồi giờ gặp lại để trả lại ân oán chứ.

Bac chem nua BTC cho len A danh bay gio hihi.............

boll_boll

Moderator
Đội Xiom 1 và Xiom 2 thay đổi sân nhà từ XNDM sang sân nhà mới tại địa chỉ 129 Nguyễn Đình Chính quận Phú Nhuận (câu lạc bộ của bác Mai Văn Quang với 8 bàn Xiom tiêu chuẩn quốc tế, ngay ngã 4 Nguyễn Đình Chính- Nguyễn Văn Trỗi). Nhờ BTC cập nhật để các đội khác biết sân nhà mới của đội Xiom 1,2. Xin cảm ơn Bia

Last edited:

KongLingHui

Binh Nhì
Có Khi nào đánh thêm vài vòng nữa D1 mà ăn quá cho lên C2, rồi lại thắng thì cho lên C1, rồi lại tham gia một hai giải phong trào thắng A2 là cho lên A1 luôn. BTC đã chấp nhận phân thành nhiều hạng thì BTC phải tự chịu trách nhiệm mình xếp sai trình độ VDV chứ đánh một hai vòng lại cập nhật rồi lại cập nhật các đội sao mà theo kịp. Một vài bác có ý kiến hợp lý là sau nửa mùa giải thì ta xem xét lại trình độ vdv. (VD: vdv Toàn đội ốc dâu tham gia pre 2013, em ra sân 2 trận thua cả 2, cuối mùa thấy em nằm trong danh sách C2, nó mém xỉu; chẳng lẻ vdv Bảo dalat vừa rồi đánh Báo Nhân Dân thắng Luân trố thì thăng lên A1, Danh dalat thắng Hai lúa cũng lên A1 luôn, Hay như vừa rồi đánh ở Lao Động Triết gai thắng anh Hải cò giờ cho Triết gai lên B1). Tiêu chí j để phân hạng 2 và hạng 1; Có phải theo "cảm thấy" không?? Khi xếp cùng một hạng VDV chót bảng thắng VDV đầu bảng là chuyện bình thường, huống hồ chi nhiều VDV hạng dưới vẫn thắng hạng trên trong các giải đấu, đó là "Phong độ", muốn thăng hạng một người hay xuống hạng một người nó phải là một quá trình, được nhìn nhận thông qua cái BXH của BTC chứ không phải thích là đưa lên, đưa xuống. Những người tham gia bóng bàn thành phố lâu năm nhìn cái bản phân hạng của Pre xong cứ cười trừ. Mình viết lên đây vì thấy nhiều anh em cứ gọi điện hỏi này hỏi nọ cái vụ hạng 1 hạng 2 này nghe nhức đầu quá.

Hahaha muốn đi đến trận chung kết thì phải gặp đối thủ nào cũng phải đánh hết ! Mấy bác cứ sợ ? Nói thiệt gặp vận động viên nào đẳng cấp càng cao em càng thích ! BiaBia Dễ gì có cơ hội gặp được cao thủ oánh hết mình ở ngoài chứ ??? Ra ngoài đường đánh đa số gặp dân phủi ... đánh võ mèo chán òm !!! Nên phải gặp cao thủ đánh đúng thế mới đẹp được ^^

Nexysahara

Trung Sỹ
TOP GUN: Có ý kiến với BTC về trường hợp Lý V. Kỳ D1 bị chấn thương từ rất lâu dây chằng đầu gối tỷ lệ chấn thương 80% có đầy đủ hồ sơ bệnh án của TTCT CHỈNH HÌNH chứng minh, nay đội chúng tôi đề nghị BTC xem xét xếp hạng lại cho anh Kỳ xuống D2 cho hợp lý,hiện tại chân của v động viên này chỉ đáp ứng 30% trong việc di chuyển, mong BTC XEM XÉT SỚM !

saridao

Super Moderators
TOP GUN: Có ý kiến với BTC về trường hợp Lý V. Kỳ D1 bị chấn thương từ rất lâu dây chằng đầu gối tỷ lệ chấn thương 80% có đầy đủ hồ sơ bệnh án của TTCT CHỈNH HÌNH chứng minh, nay đội chúng tôi đề nghị BTC xem xét xếp hạng lại cho anh Kỳ xuống D2 cho hợp lý,hiện tại chân của v động viên này chỉ đáp ứng 30% trong việc di chuyển, mong BTC XEM XÉT SỚM !

BTC xác nhận việc VDV Kỳ bị chấn thương cách đây hơn 1 năm.
Chú Hà cuongphong_nitaku (Thành viên BTC) mới giao lưu với VDV Kỳ xác nhận a Kỳ giờ đánh xuống nhiều do không di chuyển được.
BTC chấp thuận lời đề nghị của đội Top Gun. VDV Kỳ : D2

Nexysahara

Trung Sỹ
BTC xác nhận việc VDV Kỳ bị chấn thương cách đây hơn 1 năm.
Chú Hà cuongphong_nitaku (Thành viên BTC) mới giao lưu với VDV Kỳ xác nhận a Kỳ giờ đánh xuống nhiều do không di chuyển được.
BTC chấp thuận lời đề nghị của đội Top Gun. VDV Kỳ : D2

Thay mặt đội chân thành Cảm ơn BTC nhiều.

wangliquin2013

Thượng Sỹ
Sao chưa thấy ai chém gió đội mỹ vị tàn hình ở hangD với tên là XN ĐM nhỉ mà toàn đi chém đội TT tội họ,,?,,,lại cảm tính nữa hả??? duy tú thái ẩn mình ở đó đi rùi cũng bị bắt ra nhậu!!!! Mỹ vị ơi, CẨM TÚ ơi
Chuẩn không cần chỉnh luôn a Huy ơi.bắt đi nhậu luôn vòng này sau trận đấu vơi HHT 1. :D

sahara68

Binh Nhì
Đội Top Gun thay đổi sân nhà từ BV175 sang sân nhà Đạt Đức Gò vấp 5A nguyễn văn Lượng kể từ vòng đấu thứ 04. Nhờ BTC cập nhật để các đội hạng D bảng B biết. cám ơn

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Liên quân Hoàng Hoa Thám &STiGa xin thông báo BTC loại 2 VĐV Trương Thúc Danh C1 ra Khỏi danh sách đội và VĐV Liêu Thành Long C2 . BTC cập nhật giúp.

Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá
chưa có cơ hội đối mặt với VĐV hay nhất C năm nay thì đã loại ra rồi.
chắc có chuyện nội bộ. tiếc quá. haizzz...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook