Đăng ký, Danh sách tham gia HCM Premiership 2013

Status
Không mở trả lời sau này.

boll_boll

Moderator
Theo em được biết cuối tuần sau diễn ra giải bóng bàn cúp Báo Bình Thuận khá lớn, ngày chính xác là 14-15-16/6, ngay ngày thứ 6,7 và chủ nhật, trùng với lịch thi đấu Pre tuần sau. Có rất nhiều vdv hạng B,C tham gia thi đấu, không biết BTC có dự định tạm hoãn Pre hạng C 1 tuần không vì giải Báo Bình Thuận khá lớn, mỗi năm chỉ tổ chức 1 lần. Nếu tạm hoãn đc 1 tuần thì hay quá, lúc đó các vdv đc xả hơi đi thi đấu và du lịch tắm biển vào cuối tuần Bia. Mọi người góp ý xem thế nào nha.Bia

thuanlacsg

Đại Tá
Đội FAMILY vì đã xin hoãn thi đấu 1 lần nên a e ko đăng ký tham gia Giải BÌNH THUẬN vì lo sẽ phải hoãn lần 2. Mà 1 mùa giải chỉ đc hoãn 2 lần.
Mà Pre năm nay đang vào guồng + giải Báo Bình Thuận ko phải là giải của LIÊN ĐOÀN BB Việt Nam tổ chức nên yêu cầu BTC vẫn giữ nguyên các lượt đánh. Các đội nào tham gia giải BÁO BÌNH THUẬN có thể xin dời lịch đấu vào ngày khác.. Đó là ý kiến của riêng tôi. Vì làm j cũng phải dựa theo điều lệ của BTC đưa ra ngay từ đầu.
Thân

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
CLBBB HHT2 hạng D bổ sung VDV Thái Quang Cường D1 Sn:1967 và Liên quân HHT &Stiga Vdv Nguyễn Thanh Phát C2 Sn:1974 vào danh sách lượt về .
Btc cập nhật giúp . Thân!

Last edited:

tungphanthiet

Binh Nhất
Đội FAMILY vì đã xin hoãn thi đấu 1 lần nên a e ko đăng ký tham gia Giải BÌNH THUẬN vì lo sẽ phải hoãn lần 2. Mà 1 mùa giải chỉ đc hoãn 2 lần.
Mà Pre năm nay đang vào guồng + giải Báo Bình Thuận ko phải là giải của LIÊN ĐOÀN BB Việt Nam tổ chức nên yêu cầu BTC vẫn giữ nguyên các lượt đánh. Các đội nào tham gia giải BÁO BÌNH THUẬN có thể xin dời lịch đấu vào ngày khác.. Đó là ý kiến của riêng tôi. Vì làm j cũng phải dựa theo điều lệ của BTC đưa ra ngay từ đầu.
Thân

thân chào em giải báo bình thuận mặt dù anh vẫn biết không vào giải đấu của LĐBB nhưng vì bình thuận là vùng trũng của BB để tổ chức giải này để anh em bình thuận học hỏi chứ tổ chức một giải phải huy động một lực lương anh em đi làm tài trợ khó lắm đấy em là kiện tướng quốc gia sau không hiểu cho phong trào mà cứ ngồi nhà phán như thế thân gởi thuận KTBB

thuanlacsg

Đại Tá
thân chào em giải báo bình thuận mặt dù anh vẫn biết không vào giải đấu của LĐBB nhưng vì bình thuận là vùng trũng của BB để tổ chức giải này để anh em bình thuận học hỏi chứ tổ chức một giải phải huy động một lực lương anh em đi làm tài trợ khó lắm đấy em là kiện tướng quốc gia sau không hiểu cho phong trào mà cứ ngồi nhà phán như thế thân gởi thuận KTBB

Gửi a Tùng Phan Thiết.
E ko hề có ý gì chê giải của Bình Thuận . E chỉ ko Đồng ý dời giải Pre lại vì mọi người tham gia Bình Thuận.
Ai tham gia giải BÌNH THUẬN có thể xin dời lịch thi đấu Pre vào ngày khác để ko Ảnh Hưởng đến kế hoạch của các đội khác.
Còn cái chuyện BB phong trào nếu e ko hiểu và ko thích BB phong trào e ko thể nào 1 tay gầy dựng được 1 FAMILY TEAM tập hợp gần 20 bạn học sinh - sinh viên từ 12 đến 23t để huấn luyện đâu a. Đa phần là các bạn ở tỉnh và điều kiện vật chất ko có. Và e cũng chẳng có 1 đồng nào từ các bạn đấy.
A nên đọc rõ những j e viết để tránh việc dẫn đến hiểu lầm.
Còn chuyện đẳng cấp ko dính dáng đến chuyện giải của Bình Thuận và giải HCM Pre nên a đừng đem cái đẳng cấp của e ra đây.

Thân chào.

tran thanh van

Binh Nhì
Giải Bình Thuận được tổ chức hàng năm. Rất uy tín, rất mến khách ( đặc biệt là khách trên 180 km). Giải luôn luôn sôi động và nhiệt huyết. Các anh em tham gia và có giải cũng luôn được nhắc đến ( Quân Lòi, Hiếu Phan Thiết.... ). Để cần phát triển phong trào mình nghỉ các anh em cần quan tâm nhiều cho giải này. Thân

thuanlacsg

Đại Tá
Giải Bình Thuận được tổ chức hàng năm. Rất uy tín, rất mến khách ( đặc biệt là khách trên 180 km). Giải luôn luôn sôi động và nhiệt huyết. Các anh em tham gia và có giải cũng luôn được nhắc đến ( Quân Lòi, Hiếu Phan Thiết.... ). Để cần phát triển phong trào mình nghỉ các anh em cần quan tâm nhiều cho giải này. Thân

E Đã nghe tiếng vang của giải này và chính 2 học trò của e là XUÂN - VY ( ĐỒNG NAI ) Đã tham gia giải này vào năm ngoái và giành được những thứ hạng cao nhất của Nữ.

Ma Cao

Trung Uý
Gửi a Tùng Phan Thiết.
E ko hề có ý gì chê giải của Bình Thuận . E chỉ ko Đồng ý dời giải Pre lại vì mọi người tham gia Bình Thuận.
Ai tham gia giải BÌNH THUẬN có thể xin dời lịch thi đấu Pre vào ngày khác để ko Ảnh Hưởng đến kế hoạch của các đội khác.
Còn cái chuyện BB phong trào nếu e ko hiểu và ko thích BB phong trào e ko thể nào 1 tay gầy dựng được 1 FAMILY TEAM tập hợp gần 20 bạn học sinh - sinh viên từ 12 đến 23t để huấn luyện đâu a. Đa phần là các bạn ở tỉnh và điều kiện vật chất ko có. Và e cũng chẳng có 1 đồng nào từ các bạn đấy.
Còn chuyện đẳng cấp ko dính dáng đến chuyện giải của Bình Thuận và giải HCM Pre nên a đừng đem cái đẳng cấp của e ra đây.

Thân chào.

A. Tung Phan Thiet ah !

Thuc ra, đoc bai cua Thay Thuân, thi thây kg hê co y gi chê bai gi giai Phong trao cua bao Binh Thuan ca. Chi vi Thây Thuân thay sô luong VDV Premiership tham du giai Binh Thuan kha it nên không thê vi môt giai binh thuong nhu vây ma lai hoan lai lich Pre, anh huong den nhiêu nguoi đang choi o Pre !

Last edited:

Ma Cao

Trung Uý
Chú Cao dạo này hình như bị xì trét lắm nên phải lên diễn đàn xả bớt phải không chú ^^

Hehe, A. Thanh LD nay lai nhâm E voi A. Cao o D3 rôi, E moi co 23 tuôi ah. Đung goi em bang chu, E tôn tho lam. Ma thôi đung binh luân nua, đê loang topic cua BTC. Hehe

jun2502

Binh Nhì
Gửi a Tùng Phan Thiết.
Thân chào.
Tiêu chí để vô được FAMILY TEAM là gì vậy bác Thuận ??? Nghe bác nói mình cũng ham hố mà quá tuổi rồi hixxx 32t chứ k phải 23 :(((

saridao

Super Moderators
Để tránh phát sinh một số vấn đề ngoài ý muốn đề nghị các đội lưu ý một số điểm sau trong việc bổ sung VDV Lượt về :

- Mỗi đội được bổ sung tối đa thêm 2 VDV nữa vào đội hình hiện tại.
- Tổng số VDV nhóm 1 trong đội sau khi bổ sung tối đa là 4 VDV.
- VDV đăng ký bổ sung phải post kèm theo hình ảnh và thứ hạng trong BXH nếu có? (có thể mail ảnh cho BTC hcm.bongban@gmail.com)
- Lệ phí bổ sung đóng trực tiếp cho bác Hà cuongphongnitaku hoặc a Hoàng Tàu, a Triều.

Các đội lưu ý hoàn tất 4 vấn đề trên thì việc bổ sung mới hợp lệ và được BTC cập nhật.
Deadline 1 tuần trứoc khi vòng đầu lượt về diễn ra.
Thanks
BTC

boll_boll

Moderator
Đội Xiom 2 xin bổ sung vdv Trần Quốc Huy sn 1991 hạng D1 vào danh sách, nhờ BTC cập nhật dùm. Sẽ gửi ảnh của anh Huy vào mail của BTC trong thời gian sớm nhất.

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook