Daklak. Ban vis tem dong no seri

tuandaklak

Trung Uý
Tap trung vao 1cay, tranh loan dao, tu bo tau dao. em quyet dinh ban het vu khi lien quan den tau dao. Gia ra di la 1.400k. Cot da duoc thay can rat dep khi cam cam giac chac tay nhu can nguyen ban.
Bac nao nhiet tinh em khuyen mai them mieng bty ruondell van con chien tot. Bac nao ruoc em no thi call 0984315615. Tks cac bac doc bai va up giup em.

subin

Đại Tá
Tap trung vao 1cay, tranh loan dao, tu bo tau dao. em quyet dinh ban het vu khi lien quan den tau dao. Gia ra di la 1.400k. Cot da duoc thay can rat dep khi cam cam giac chac tay nhu can nguyen ban.View attachment 32892 View attachment 32893 View attachment 32894 View attachment 32895 View attachment 32896 View attachment 32897 Bac nao nhiet tinh em khuyen mai them mieng bty ruondell van con chien tot. Bac nao ruoc em no thi call 0984315615. Tks cac bac doc bai va up giup em.

quan hệ ra nhanh vậy bác...hihihi

ducanhmh

Đại Tá
Cây Vis này nếu mình k nhầm hồi cuối tháng 8 bác Timobollvn bán kèm 1 cây SA-01 với giá 5 hay 600k / 2 cây, chỉ nhớ là rất rẻ. Hôm ấy mình cũng muốn thử cây Vis tem đồng này nên có nhắn cho bác ấy, nhưng mưa gió k đến kịp nên có bác nhanh chân hơn lấy đc :) Vào topic của bác Timobollvn xem lại thì hình như bác Haitanqd gì đó đã mua đc cây độc kiếm này. Nếu tính theo giá lúc chủ cũ bán thì nó rơi vào tầm 200-300k :) Tất nhiên lúc bác ấy bán thì chưa qua thẫm mỹ viện như này, chỉ thay mỗi cán thôi. :) Lang thang trên giang hồ, qua tay nhiều cao thủ, giờ em nó đã tăng giá trị lên gấp bội, quả là độc kiếm ;)
Thông tin m đưa ra chỉ mang tính chủ quan, tham khảo thôi nhé. Còn tất nhiên thuận mua vừa bán đôi bên thôi. Chúc hàng chủ thớt mau bay! :) Mình mà ham tem đồng có khi cũng nhấc rồi đấy, hjhj.
Topic cũ vẫn còn đây các bác :) Mình rảnh rỗi nên mò ra :)
http://bongban.org/threads/hn-cot-sa-400-k.30161/

truongtxt

Đại Tá
Cây Vis này nếu mình k nhầm hồi cuối tháng 8 bác Timobollvn bán kèm 1 cây SA-01 với giá 5 hay 600k / 2 cây, chỉ nhớ là rất rẻ. Hôm ấy mình cũng muốn thử cây Vis tem đồng này nên có nhắn cho bác ấy, nhưng mưa gió k đến kịp nên có bác nhanh chân hơn lấy đc :) Vào topic của bác Timobollvn xem lại thì hình như bác Haitanqd gì đó đã mua đc cây độc kiếm này. Nếu tính theo giá lúc chủ cũ bán thì nó rơi vào tầm 200-300k :) Tất nhiên lúc bác ấy bán thì chưa qua thẫm mỹ viện như này, chỉ thay mỗi cán thôi. :) Lang thang trên giang hồ, qua tay nhiều cao thủ, giờ em nó đã tăng giá trị lên gấp bội, quả là độc kiếm ;)
Thông tin m đưa ra chỉ mang tính chủ quan, tham khảo thôi nhé. Còn tất nhiên thuận mua vừa bán đôi bên thôi. Chúc hàng chủ thớt mau bay! :) Mình mà ham tem đồng có khi cũng nhấc rồi đấy, hjhj.
Topic cũ vẫn còn đây các bác :) Mình rảnh rỗi nên mò ra :)
http://bongban.org/threads/hn-cot-sa-400-k.30161/
Mình thích bạn. Thích luôn ý kiến của bạn. Ae trên dd này vào đây giao lưu là chủ yếu. Mình là 1 trong nhũng ngf hay vào mục rao vặt nhất. Tham khảo, trao đổi cốt mút cũ. Mục này thường những ng như mình và 1 số ae khác thích cái mới lạ. Giao lưu là chính nhưng thấy mấy bạn cứ như đi buôn. Thấy ai đó bán rẻ cái gì đó là lao vào mua. Dc vài hôm lại đăng bán món hàng đó đắt hơn vài trăm k thể hiện đúng chất đi buôn chứ ko dúng nghĩa giao lưu. Có nhưng cây cốt mình mua dc rẻ so với giá trị . Khi thủ xong mình đăng bán toàn thấp hơn so với giá mi hf mua. Vậy mà vài hôm sau thấy cot của mình dc đăng bán trên này giá cao hơn gia minh ban rat nhieu. Vao doc xong cam thay buon . Bản thán mình thì ko nói nhưng có rất nhiều ae trên này ko phải là ko có kinh tế để mua đồ mới. Nhưng tại sao họ vẫn thích mua đồ cữ. Chỉ 1 câu là hộ thích trải nghiệm rồi bán. 17 tháng chơi bóng bàn mình mua đi bán lai đến bây giờ là đúng 70 cái cốt đủ loại nhưng chưa có cái nào khi bán dc lãi cả.minh biết khi viết ntn sẽ động chạm đến vài ng nhưng vẫn cứ nói. Dù sao thì tiêu chí của mình giao lưu là chính chứ ko buôn bán nên ai ghét thì ghét mình k quan tâm. Nói thật hay mất lòng. Xin lỗi đã làm phiền topic này nhé. Đam mê và đam me. Hy vọng mọi ng hiểu từ đam mê của mình. Chúc hàng của ban bay nhanh.

lamtq

Đại Tá
Mình thích bạn. Thich luôn ý kiến của bạn. Ae trên dd này vào đây giao lưu là chủ yếu. Mình là 1 trong nhũng ngf hay vào mục rao vặt nhất. Tham khảo, trao đổi cốt mút cũ. Mục này thường những ng như mình và 1 số ae khác thích cái mới lạ. Giao lưu là chính nhưng thấy mấy bạn cứ như đi buôn. Thấy ai đó bán rẻ cái gì đó là lao vào mua. Dc vài hôm lại đăng bán món hàng đó đắt hơn vài trăm k thể hiện đúng chất đi buôn chứ ko dúng nghĩa giao lưu. Có nhưng cây cốt mình mua dc rẻ so với giá trị . Khi thủ xong mình đăng bán toàn thấp hơn so với giá mi hf mua. Vậy mà vài hôm sau thấy cot của mình dc đăng bán trên này giá cao hơn gia minh ban rat nhieu. Vao doc xong cam thay buon . Bản thán mình thì ko nói nhưng có rất nhiều ae trên này ko phải là ko có kinh tế để mua đồ mới. Nhưng tại sao họ vẫn thích mua đồ cữ. Chỉ 1 câu là hộ thích trải nghiệm rồi bán. 17 tháng chơi bóng bàn mình mua đi bán lai đến bây giờ là đúng 70 cái cốt đủ loại nhưng chưa có cái nào khi bán dc lãi cả.minh biết khi viết ntn sẽ động chạm đến vài ng nhưng vẫn cứ nói. Dù sao thì tiêu chí của mình giao lưu là chính chứ ko buôn bán nên ai ghét thì ghét mình k quan tâm. Nói thật hay mất lòng. Xin lỗi đã làm phiền topic này nhé. Đam mê và đam me. Hy vọng mọi ng hiểu từ đam mê của mình. Chúc hàng của ban bay nhanh.
Thang e tuandaklak no cung chi mua thu roi ban lai lỗ thôi e oi.co ma di buon ngc ah. Cu nay no cung dam me bog ban. Ko fai dan buon ban

subin

Đại Tá
đời mấy ai hiểu được chữ "Ngờ"....buồn dùm chủ topic mua nhầm rồi bị hiểu nhầm....đam mê cảm giác mới....mua giá cao bán lại lỗ mà còn bị mang tiếng....buồn 5'...cây ngay không sợ chết đứng nhé @tuandaklak ....chúc cho hàng mau bay....

tuandaklak

Trung Uý
Mình thích bạn. Thích luôn ý kiến của bạn. Ae trên dd này vào đây giao lưu là chủ yếu. Mình là 1 trong nhũng ngf hay vào mục rao vặt nhất. Tham khảo, trao đổi cốt mút cũ. Mục này thường những ng như mình và 1 số ae khác thích cái mới lạ. Giao lưu là chính nhưng thấy mấy bạn cứ như đi buôn. Thấy ai đó bán rẻ cái gì đó là lao vào mua. Dc vài hôm lại đăng bán món hàng đó đắt hơn vài trăm k thể hiện đúng chất đi buôn chứ ko dúng nghĩa giao lưu. Có nhưng cây cốt mình mua dc rẻ so với giá trị . Khi thủ xong mình đăng bán toàn thấp hơn so với giá mi hf mua. Vậy mà vài hôm sau thấy cot của mình dc đăng bán trên này giá cao hơn gia minh ban rat nhieu. Vao doc xong cam thay buon . Bản thán mình thì ko nói nhưng có rất nhiều ae trên này ko phải là ko có kinh tế để mua đồ mới. Nhưng tại sao họ vẫn thích mua đồ cữ. Chỉ 1 câu là hộ thích trải nghiệm rồi bán. 17 tháng chơi bóng bàn mình mua đi bán lai đến bây giờ là đúng 70 cái cốt đủ loại nhưng chưa có cái nào khi bán dc lãi cả.minh biết khi viết ntn sẽ động chạm đến vài ng nhưng vẫn cứ nói. Dù sao thì tiêu chí của mình giao lưu là chính chứ ko buôn bán nên ai ghét thì ghét mình k quan tâm. Nói thật hay mất lòng. Xin lỗi đã làm phiền topic này nhé. Đam mê và đam me. Hy vọng mọi ng hiểu từ đam mê của mình. Chúc hàng của ban bay nhanh.
Sory bac nhe. Cot nay em lay cua bac Phuc @archer . Gia bao nhieu thi bac cu hoi bac ay. Bac vao muc nao nhieu nhat thi mac xac nha bac. Em ko qtam. Em mua ve choi time bao nhieu roi ban thi bac cu ke me em. Bac noi ra ma biet dong cham nhieu ng thi xin moi bac cu nut la chuoi vao mom la xong. Cam on anh @lamtq , em hay nho a de lai hang. Sau time em choi thi lai ban. Em ban lo hay lai thi moi minh anh biet.

tuandaklak

Trung Uý
đời mấy ai hiểu được chữ "Ngờ"....buồn dùm chủ topic mua nhầm rồi bị hiểu nhầm....đam mê cảm giác mới....mua giá cao bán lại lỗ mà còn bị mang tiếng....buồn 5'...cây ngay không sợ chết đứng nhé @tuandaklak ....chúc cho hàng mau bay....
Cam on bac @subin. That ra em muon thu cam giac vis tem dong no the nao, em chi chuyen danh dong alc ma.

truongtxt

Đại Tá
Sory bac nhe. Cot nay em lay cua bac Phuc @archer . Gia bao nhieu thi bac cu hoi bac ay. Bac vao muc nao nhieu nhat thi mac xac nha bac. Em ko qtam. Em mua ve choi time bao nhieu roi ban thi bac cu ke me em. Bac noi ra ma biet dong cham nhieu ng thi xin moi bac cu nut la chuoi vao mom la xong. Cam on anh @lamtq , em hay nho a de lai hang. Sau time em choi thi lai ban. Em ban lo hay lai thi moi minh anh biet.
Làm gì mà gay gắt thế :D:D. Tôi động chạm quá vào bạn hay sao. Tôi cũng chưa có nói bạn gì bạn mà . tôi cũng ko quan tâm bạn mua và bán bao nhiêu. lãi hay lỗ là việc của bạn :p:p. Ngúa tay tập gõ bàn phím tý mà bạn búc xúc thế :D:D:D, nói thật hay mất lòng quá :(:(:(. xin lỗi đã làm phiền bạn.

truongtxt

Đại Tá
Thang e tuandaklak no cung chi mua thu roi ban lai lỗ thôi e oi.co ma di buon ngc ah. Cu nay no cung dam me bog ban. Ko fai dan buon ban
E có bảo chủ topic đi buôn đâu a. Đã từng giao dịch rồi mà. Chỉ là e ngứa tay gõ bàn phím tý thôi đại ka :D:D:D

truongtxt

Đại Tá
Tôi chả hiểu ông bạn '' NGỜ '' cái gì. ở đay chả ai bảo chủ topic buôn bán cả, cũng chả ai sợ mang tiếng trên này cả, tôi nghĩ ông bạn đang hiểu nhầm ý của tôi thì đúng hơn :D:D:D. Thôi ko làm phiền cái topic này nũa. Bận rồi, đi cày thôi :D:D:D

subin

Đại Tá
Tôi chả hiểu ông bạn '' NGỜ '' cái gì. ở đay chả ai bảo chủ topic buôn bán cả, cũng chả ai sợ mang tiếng trên này cả, tôi nghĩ ông bạn đang hiểu nhầm ý của tôi thì đúng hơn :D:D:D. Thôi ko làm phiền cái topic này nũa. Bận rồi, đi cày thôi :D:D:D
đơn giản là tui đâu có nói chuyện với ông...kkkko_O...tui nói chuyên với chủ topic mà nên ông không hiểu là phải:confused:......8 quá .....:D

HaiTrieu

Binh Nhì

szlc

Thượng Tá
Em ở hà nội vô chơi, bữa rồi đánh với một anh tên Tuấn, gầy gầy, có chiêu sec vít anh em hay gọi là "cúng". Xoáy ngang khó đỡ lắm...
Ko hiểu có phải bác ko nữa, em đánh cùng anh Phước, bạn Thành (dạy bóng bàn trong đó). Em trình gà, đánh như anh Phước thôi.

Bình luận từ Facebook