ĐÃ XONG Ạ...thanks Min, Mod và mọi người..

drsan

Thượng Tá
=============
Ô Ngon..bác trưởng khoa cho em tý ảnh đê, với lại sinh con ra fai đặt tên cho con chứ em nào dám phán bậy.
hi
Hai bác mua bán thế này ai dám nói giá. Theo em cứ lấy giá những cây Z đã bán mà giao dịch thôi
Nếu đúng là @chajen_HD lấy để chơi thì ok, nếu lấy hộ thì khác! giá mới khoảng 2.5t, cũ rồi thì bán 50 -70%! :)

tosiosHD

Đại Tá
Đi Cậy? Các huynh ở Bình Giang ah
+ Mấy anh em ở phường Việt Hòa - tp Hải Dương. Chiều nay đang dự định xuống Cậy (Bình Giang) chơi đây. Có mấy con xe của anh em thì bận việc riêng hết rồi, thuê xe Hoàng Long, Hải Âu thì to quá, đi xe máy thì hơi xa, sợ lúc về uống Bia gặp gió thì nguy. Anh em đang phân vân....

tosiosHD

Đại Tá
Taxi cũng gần mà :v
+ Chương trình ở Cậy có vẻ hoãn lại cho dịp sau bạn ơi. Anh em đi du lịch, liên hoan, họp lớp...nhiều quá, ko còn ai nữa. Đi ít quá mà sang Cậy là khó về nguyên vẹn lắm. Dịp sau tập trung đông đủ quân số sẽ hành quân sang đó giao lưu sau.
Nếu có điều kiện mời bạn qua clb Việt Hòa giao lưu nhé!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
+ Chương trình ở Cậy có vẻ hoãn lại cho dịp sau bạn ơi. Anh em đi du lịch, liên hoan, họp lớp...nhiều quá, ko còn ai nữa. Đi ít quá mà sang Cậy là khó về nguyên vẹn lắm. Dịp sau tập trung đông đủ quân số sẽ hành quân sang đó giao lưu sau.
Em mời bác @tosiosHD @drsan và các bác ở clb bên đó hnao sang clb em giao lưu nhé. Clb hằng năm vẫn tổ chức giải mở rộng có cả các clb ngoài huyện như clb Thanh Bình về giao lưu. Vừa hôm rồi tổ chức xong. Trình độ thì cũng toàn ngang nhau hết thôi ai cao hơn không đánh. Sang năm có điều kiện mời các bác bên đó sang tham gia giải giao lưu cho xôm nhé.

pktoan1987

Trung Uý
E thì chơi ở TT Cẩm Giàng, công tác ở Bình Giang. Thấy bảo Cậy nhiều cao thủ lắm. Mới tập đánh lại, vẫn kém lắm, ko dám giao lưu :(

drsan

Thượng Tá
..... Mới tập đánh lại, vẫn kém lắm, ko dám giao lưu :(
Trình nào cũng được, chỗ mình chơi cũng bình thường lắm, rất hiếu khách vì các bác rất muốn giao lưu với cơ lạ! Thắng hay thua không phải là vấn đề quan trọng vì ở đây không có độ!

tosiosHD

Đại Tá
E thì chơi ở TT Cẩm Giàng, công tác ở Bình Giang. Thấy bảo Cậy nhiều cao thủ lắm. Mới tập đánh lại, vẫn kém lắm, ko dám giao lưu :(
+ Đúng rồi. Ở Cậy nhiều cao thủ (so với anh em mình) lắm, sang đó mà ko đủ số lượng người (đánh phá sức đối thủ) thì toi. Haha. Mấy anh em bên Cậy sang mình rồi, thường nhỉnh hơn bên mình 2-4 bóng bạn ạ!

tosiosHD

Đại Tá
Đang dịp nghỉ hay làm chuyến lên thăm bác @drsan va bac @tosiosHD đi
@Nam_HaiDuong..[/quocte]
Clb Việt Hoà rất vui nếu được đón tiếp anh
em từ các nơi đến giao lưu!
Tuy nhiên mấy ngày nghỉ lễ này anh em trong clb rất bận chuyện đi chơi, họp này họp nọ, bia rượu suốt tối ngày...nên nếu anh em qua giao lưu thì phải báo trước nhé.

Bình luận từ Facebook