Đã Tìm ra cách biến mặt không tacky hoặc mất tacky thành tacky :v

Rửa thế nc vào cốt vợt có bị sao ko bạn. Cốt ngấm nc nhiều có sợ hỏng ko.
Công nhận rửa bàng nc rửa chén mặt dính hơn, nhưng cứ phải rửa lại bằng nhiều nc mới sạch dầu rửa chén nên mình sợ nó dính nc vào cốt nhiều hỏng mất cốt.
em ơi cốt phải đựơc vào keo cẩn thận kỹ càng không thấm mồ hôi và nước được nữa và em rửa cũng có phương pháp rửa khéo léo thì không lo cốt ng. nước nhé.

Phương Dung

Đại Uý
b nói bạn giật tốt thì hầu như về cơ bản thì ai cũng thế với FH. nhưng ở đây b đang định dùng cho FH hay BH? mình ko tin BH bạn giật tốt hơn bạt. Bh thường chỉ là kê chặn và bật, đấm thì rất hợp gai công. b yên tâm......
@: spectol 21 bóng độc hơn tý, spinpips bóng đều hơn, cắt nặng hơn
Ý mình là bên FH mình bạt kém hơn giật, như thế có chơi gai bên BH đc ko, vì đa số nữ chơi gai mình đã gặp thì đều bạt rất tốt và kết thúc FH bằng quả bạt.

Mình bạt ko tốt, mà nữ thì giật nhẹ hơn nam rất nhiều liệu có hợp rơ chơi gai ko. Nếu như ko kết thúc đc bằng quả bạt? Còn BH thì chỉ cắt, chặn, đẩy thôi, ko giật đc và cũng ko mơ đến giật trái.

Nếu chơi gai công BH có phải chuyên tâm tập quả bạt ko, mà mình ko thích rơ thiên về bạt boang. Mình thích rơ đánh giật an toàn, bóng cầu vồng, nhiều xoáy, điểm rơi đa dạng kết hợp đấm trái chặn đẩy trái.
Sr vì hỏi hơn nhiều bác @lamtq

Bình luận từ Facebook