ĐÀ NẴNG ... ta tặng em với cả trái tim này ./. Em không nhận ? Ta tặng ai cho hết ? ... (Luân Hoán)

vcbshark

Đại Tá
Như anh @ancoizippo cũng hay nhưng chỉ sợ anh em trình kém e ngại, cũng nên có thêm ý kiến về tổ chức, anh @o3ma @cj46 @Red Arc có ý kiến đề xuất thêm gì không, đặc biệt là các chủ trì tại Đà Nẵng như anh An còi @anzippo và Thầy Thủy @thaythuydn

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Mình thì ủng hộ 2 tay và hơn cả 2 chân :). Về lịch 30/4 và 1/5 mình nghĩ cũng không nên vì các lý do sau:
1- Rất đông và chi phí đắt đỏ từ ăn uống cho đến các dịch vụ khác.
2- Sẽ rất có nhiều người bị ảnh hưởng chỗ phòng 1 và phòng 2...

Vì vậy mình xin có 1 ý kiến như sau là tổ chức sớm hơn hoặc trễ hơn ngày 30/4 từ 1 đến 02 tuần và chỉ đi lại trong vòng 2 đến 3 ngày.
Các Bác cứ bàn tính ngày giờ cụ thể rồi báo sớm cho an còi số lượng ACE , thân

o3ma

Đại Tá
các bác cho ý kiến đi nhỉ, chốt 30/03/2015 nhé, đi chiều muộn thứ 6 về tối đêm CN, không ảnh hưởng đến công việc, vợ con hơi tí nhưng mà chịu được:p
Không hiểu có được mấy mem đây, cỡ như chú với anh đi thì chỉ tốn mồi và bia chứ bóng cái mẹ gì. Phải có 1 vài Nam hiệp Triển Chiêu thì mới xuất hành được.

vcbshark

Đại Tá
Không hiểu có được mấy mem đây, cỡ như chú với anh đi thì chỉ tốn mồi và bia chứ bóng cái mẹ gì. Phải có 1 vài Nam hiệp Triển Chiêu thì mới xuất hành được.

Bác yên tâm, em thua @Red Arc thì bác chén @cj46 , mình đi chơi chứ có đi tỉ thí chó gì đâu, hôm ấy mình là khách, Đà Nẵng chủ nhà đánh giỏi thì cũng uống, mà đánh kém thì cũng uống, cùng lắm em ra kèo 30 bia thắng uống tất thì chỉ 5 anh em đi, đố thằng nào dám thắng đến trận thứ 3 anh ạ

Với lại cao thấp nó phân ở giải open rồi, off của anh em mình là giải chém gió và giao lưu, em chả lo chuyện thắng thua, mà chán quá thì mình đến 1 buổi rồi chả vờ đau bụng đi uống bia bãi biển thì có làm sao đâu mà lo

@Red Arc và anh @cj46 em nghĩ chắc cũng nghĩ như em, chứ còn giao lưu mà phải ganh đua thì ở nhà cho nó sướng:p

Anh em nặng về chuyện giao đấu hơn là giao lưu rồi. Bác chốt 30/03 đi, ham vui làm tí, chứ em nói thật, trình em hơn bác tí ti, bởi vì bụng em bé hơn, chứ còn so với dd thôi, như kiểu CỐNG RÃNH SÓNG SÁNH VỚI ĐẠI DƯƠNG, KÊNH MƯƠNG PHÔ TRƯƠNG VỚI THỦY LỢI thôi.

o3ma

Đại Tá
Bác yên tâm, em thua @Red Arc thì bác chén @cj46 , mình đi chơi chứ có đi tỉ thí chó gì đâu, hôm ấy mình là khách, Đà Nẵng chủ nhà đánh giỏi thì cũng uống, mà đánh kém thì cũng uống, cùng lắm em ra kèo 30 bia thắng uống tất thì chỉ 5 anh em đi, đố thằng nào dám thắng đến trận thứ 3 anh ạ

Với lại cao thấp nó phân ở giải open rồi, off của anh em mình là giải chém gió và giao lưu, em chả lo chuyện thắng thua, mà chán quá thì mình đến 1 buổi rồi chả vờ đau bụng đi uống bia bãi biển thì có làm sao đâu mà lo

@Red Arc và anh @cj46 em nghĩ chắc cũng nghĩ như em, chứ còn giao lưu mà phải ganh đua thì ở nhà cho nó sướng:p

Anh em nặng về chuyện giao đấu hơn là giao lưu rồi. Bác chốt 30/03 đi, ham vui làm tí, chứ em nói thật, trình em hơn bác tí ti, bởi vì bụng em bé hơn, chứ còn so với dd thôi, như kiểu CỐNG RÃNH SÓNG SÁNH VỚI ĐẠI DƯƠNG, KÊNH MƯƠNG PHÔ TRƯƠNG VỚI THỦY LỢI thôi.
Ít ra giao lưu nó cũng tương xứng chút để mà xem cho sướng mắt chứ, biết là thế nhưng có 1 vài tay có tí số thì nó xôm hơn nhiều.

vcbshark

Đại Tá
Để nhăm nha thêm xem có khứa nào đánh đu không? Không A thì chí ít cũng B, C nó cũng đỡ hồi hộp.

Em anh với @thanglong78 là đủ tiêu chuẩn, em trình Ăn ~ A, anh trình Bia ~B, @thanglong78 trình Chém ~ C...

Chuẩn cơm mẹ nấu. À, mà trình A B C tương đương cũng cần sự hỗ trợ của các mem khác chứ không sợ bị miền Nam ăn gỏi mất

cj46

Đại Tá
Bác @o3ma lo cũng có cái đúng, nhưng lo quá tính đi tính lại rồi cũng có thay đổi trình duoc đâu. mình đánh dở thì đội mạnh chấp, đánh bóng chỉ là cái cớ đe ae gặp nhau chém gió. Còn muốn phân cao thấp trình bóng bàn thì lại là chuyện khác

vcbshark

Đại Tá
Để nhăm nha thêm xem có khứa nào đánh đu không? Không A thì chí ít cũng B, C nó cũng đỡ hồi hộp.

Thì chỉ có bác săn thôi, chứ em trình E diễn đàn còn chả quen ai nữa là A B C, có em trình Z mà tự tin phải biết:p

Bình luận từ Facebook