Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Bạn @Linh69 giao lưu tại clb Đ K Long Biên , thắng 3 thua 1, @o3ma sợ chưa ?

hungvotdoc

Thượng Tá
Như đã hẹn giao lưu bàn TO , bàn nhỏ các Bác @Kakarot , @Linh69 , @kiennn , @hungvotdoc , Từ Gia Lâm và tất cả AE clb BB đã rất nhiệt tình đến giao lưu cả 2 bàn , chân thành cảm ơn tất cả anh em , clb BB Đoàn kết long Biên.
Về đến nhà 22h, oải quá nhưng vui quá! Thay mặt clb Đại Lan rất cảm ơn anh em clb Đoàn Kết Long Biên đã tiếp đón nhiệt tình trên cả 2 "loại bàn" và đặc biệt là bác An đã hạ "kiếm" cho tôi thỉnh giáo một trận - mặc dù bị bác " đập" cho "tơi tả" nhưng trong lòng vẫn thấy sướng vô cùng! (hehe!)...
Hẹn gặp lại bác và anh em clb Đoàn Kết Long Biên vào chiều thứ 6 nhé!

Kakarot

Trung Uý

Em đã nhận cốt, cảm nhận ban đầu khá tốt. Em mới dán mặt, trưa nay mới có thể test thử và cảm nhận sau.

#: Xin lỗi bác @anzippo do nhà em tận Hà Đông, làm việc ở Cầu Giấy, con vừa mới sinh nên không đi xa để ham vui với bác được.

Thanks,

anzippo

Đại Tá

Em đã nhận cốt, cảm nhận ban đầu khá tốt. Em mới dán mặt, trưa nay mới có thể test thử và cảm nhận sau.

#: Xin lỗi bác @anzippo do nhà em tận Hà Đông, làm việc ở Cầu Giấy, con vừa mới sinh nên không đi xa để ham vui với bác được.

Thanks,
Ok em , chiều nay mà rảnh thì qua chơi

anzippo

Đại Tá
Về đến nhà 22h, oải quá nhưng vui quá! Thay mặt clb Đại Lan rất cảm ơn anh em clb Đoàn Kết Long Biên đã tiếp đón nhiệt tình trên cả 2 "loại bàn" và đặc biệt là bác An đã hạ "kiếm" cho tôi thỉnh giáo một trận - mặc dù bị bác " đập" cho "tơi tả" nhưng trong lòng vẫn thấy sướng vô cùng! (hehe!)...
Hẹn gặp lại bác và anh em clb Đoàn Kết Long Biên vào chiều thứ 6 nhé!
Chiều mai xe 16 h 00 lăn bánh , dự kiến đoàn đi khoảng 10 người ( có cả những bông hoa đi ) , Bác gữi gìn sức khỏe , tiếp hơn bị nhiều trận

anzippo

Đại Tá

Thanks,
Hôm đánh bữa đầu tiên , cho xin phát biểu cảm nhận , thanks

hungvotdoc

Thượng Tá
Chiều mai xe 16 h 00 lăn bánh , dự kiến đoàn đi khoảng 10 người ( có cả những bông hoa đi ) , Bác gữi gìn sức khỏe , tiếp hơn bị nhiều trận
Thế này thì ấm cúng quá! Rất cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người đã giành cho clb "vùng xa vùng sâu" như chúng tôi! Và đang lo không biết chuẩn bị "lọ" nào để cắm "hoa" của bác đây!

anzippo

Đại Tá
Thế này thì ấm cúng quá! Rất cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người đã giành cho clb "vùng xa vùng sâu" như chúng tôi! Và đang lo không biết chuẩn bị "lọ" nào để cắm "hoa" của bác đây!
Bác cho em lọ Hà Nội cay cay là ổn , em đem cả hành lý để sáng mai em bay về sớm .

anzippo

Đại Tá
Cám ơn Clb đại lan thanh trì đã tiếp đón nhiệt tình chu đáo , chúc toàn thể AE clb sức khỏe , hẹn ngày tái ngộ.

Bình luận từ Facebook